Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Dù cho lỗi ở tư duy hay đơn thuần chỉ là không gặp may vẫn cần có thời gian gap anh ạ. KHông phải liên tục đặt cược là sẽ trúng đâu. Nếu thế thì đơn giản quá.
Không sao, bình tĩnh 1 thời gian rồi gỡ lại. Cung thủ đợt rồi máu quá đâm overtrade. GL lần sau nhé.
Em chỉ còn 100K MSN @63.5-Hy vọng gỡ lại được.

Mình đã nhìn ra HSG nhưng do tin FLC quá nên đánh tháu cáy,bỏ qua HSG ,hihi..
Thú thực là hôm Cung thủ public danh mục, có HSG, FLC, PVD mình đã định nhắc tăng tỉ trọng HSG và giảm các mã kia đi nhưng biết tính Cung thủ nên lại thôi. Lúc thấy phân kỳ âm lần 3 ở FLC đã post bài nhắc bán rồi xong nghĩ lại nên xóa đi. @Colaido đã like post đấy.
Rút kinh nghiệm lần sau vậy.

Hôm nay xin lỗi cả nhà phá lệ cho Dát đồ 1 câu nhé. Nhìn tổng kết các deal GD PDB từ đầu năm xem thế nào nhé. Ngồi đấy mà suy bụng ta ra bụng người, lèm bèm bị bao người trên VC mắng mà vẫn không chừa, a lêu lêu :786::786::786:
View attachment 4133

Đại ca nhận em 5 lạy đi

Em lạy đại ca 1 lạy, còn 4 thằng đệ em nó nhờ nữa

14 phát đại ca chỉ thua nhẹ nhàng 1 phát bằng tiền phế, thắng 13 phát, mà phát thua có 2k phát thắng toàn 5k

Sau em hỏi múc gì là phải nói đấy nhé, cứ lờ lờ đi làm em vẫn nghèo...

TK mình bé hơn. Vẫn đang mất 500 triệu nhưng mình bình thản và không máu me gỡ gạc gì hết. Mưu sự tại nhân thành sự tại thiên. Biết đâu sai lầm ngày hôm nay là là cơ may cho mình lĩnh hội được điều gì đó tốt cho sau này.
Dạ chị,tiện thể cho em chia sẻ luôn :
Plan của em là sau khi MSN đạt target 75 thì em sẽ out hết chứng chị àh.
Em sẽ dồn tổng lực mùa vàng anh và option 3 tháng CALL chị ạ,khi gold về 1120-1150$.
2017 CK nói riêng và Kte VN nói chung cực khó khăn,nhất là tỷ giá.
2017 Vàng sẽ là chọn lựa tối ưu nhất và chăm chỉ cày ruộng thôi...

Status
Not open for further replies.
Back