Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Hôm qua coi thấy nhiều cổ phiếu, không bị gánh nặng nợ nần gì, chỉ là có lãi không đáng kể mà giá còn về 2-3.000, hay có cổ phiếu TM 9.000 không nợ, không lỗ mà giá 3.900đ, nên nếu nó không tốt lên là vẫn đi bụi như thường.

mã gì thế mợ? đang nhiều tiền quá o biết mua gì đây?

VNM EPS có 5.800 mà giá tăng ác nhể. Biết bao cổ phiếu cũng làm thật ăn thật uất hận với P/E bằng 3-5.
Ơ, tưởng hạnh phúc đến mỗi ngày rồi sao lại vẫn có những comment thế này :1:

Ơ, tưởng hạnh phúc đến mỗi ngày rồi sao lại vẫn có những comment thế này :1:
Ý em là thị trường thích câu chuyện tăng trưởng. VNM làm tốt điều đó nên được thị trường đánh giá cao khiến cổ đông công ty khác ganh tỵ thôi chứ không phải bản thân em. Em giờ đạt đến trạng thái tĩnh cmnr anh ạ ha ha ha....

Ý em là thị trường thích câu chuyện tăng trưởng. VNM làm tốt điều đó nên được thị trường đánh giá cao khiến cổ đông công ty khác ganh tỵ thôi chứ không phải bản thân em. Em giờ đạt đến trạng thái tĩnh cmnr anh ạ ha ha ha....
R U sure :21:

Gớm, dạo nì mạnh miệng dùng teen code quá, hehe.
Cua bể cứ như có quý nhơn phù hộ í, hehe, lại xanh.

Nhiều tiền sao không mừng tuổi tôi đi nhỉ?
Cái mã 9.000 tiền mặt ấy à?
PSB đó.

Cái mã này được đó nhưng thanh khoản o có

Dự kiến sẽ đầu tư độ 5% vào các mã không thanh khoản, bao gồm SBS, PSB, CMI, VKD, VGT, SEA, VNP...

rồi chờ...

Cái mã này được đó nhưng thanh khoản o có

Dự kiến sẽ đầu tư độ 5% vào các mã không thanh khoản, bao gồm SBS, PSB, CMI, VKD, VGT, SEA, VNP...

rồi chờ...
TL4 hay hơn sao anh lại tránh nó ra nhỉ?

Gớm, dạo nì mạnh miệng dùng teen code quá, hehe.
Cua bể cứ như có quý nhơn phù hộ í, hehe, lại xanh.
STB lỗ mà không sàn thì ACB xanh cũng không lạ.
Mình không biết không hiểu thì không quan tâm làm gì chyện trong nhà người ta. Trừ khi người ta nói cho mình biết và khiến cho mình tin.

. Em xin chúc toàn thể ACE VC năm mới dồi dào sức khoẻ, hạnh phúc, công việc vượng tiến.
Trade thành công bền vững.
Anh giàu quá.
Sáng ni ngân hàng vừa thu hết nợ, tài khoản không còn đủ 20k ăn cơm, gáng gượng cười, hehe.
anh cho hỏi bữa trưa của anh là. cơm bụi 50k. cơm văn phòng 200k hay 5 sao tiền triệu ạ?
mới đầu năm nghe anh than VC cầm lòng kg đặng

. Em xin chúc toàn thể ACE VC năm mới dồi dào sức khoẻ, hạnh phúc, công việc vượng tiến.
Trade thành công bền vững.

anh cho hỏi bữa trưa của anh là. cơm bụi 50k. cơm văn phòng 200k hay 5 sao tiền triệu ạ?
mới đầu năm nghe anh than VC cầm lòng kg đặng

Chúc Mèo năm mới vui, khỏe, trẻ và nhiều may mắn...

Status
Not open for further replies.
Back