Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Hình như cả room sinh hoạt trên này ưu ái chúc mỗi em Mèo. Có cần thể hiện rõ thế không nhỉ? :10:
:3D_16::3D_16::3D_16::3D_16::3D_16:

Chúc toàn thể ace là ông mod ạ

Mình tầm cỡ mem thì chúc riêng các mem khác thôi... chúc mợ TTN, anh Chim, a Bò, a Hoàng Linh và các anh chị em yêu quý thêm 1 tuổi mới nhiều niềm vui và tràn đầy hạnh phúc...

@Kỷ Sửu :anh cut loss C32 vừa xong.
Năm nay dự TIỀN CÁT HẬU HUNG
Mình thì ngược lại,:( TIỀNHUNGHẬUCÁT.:1:
Hôm nay mình chính thức rời sòng CK,
Ôm USD theo cách 10:90,khi Ux đạt 105 mình sẽ bán U chuyển sang GBP.
Tập trung kinh doanh ngành chính,tích trữ tiền mặt=GBP chờ cơ hội...
G/T&G/L!

G/T&G/L!
Hơi tiếc vì mình cho rằng cơ hội ở chứng khoán vẫn rất lớn.

G/T&G/L!
bác tiếp tục chia sẻ view về Fx nhé để ace có thêm góc nhìn.

Anh ăn cơm trưa 20k em iu.
đậm nghe mà hãi!
đã là mem VC thì kg có gì ngại. trừ phi anh ăn trưa 5 sao thì còn phải gọi cổ phần
còn lại cơm văn phòng máy lạnh trở xuống anh thử up Acc # lên đây đảm bảo đủ 7 bữa cả tuần là ít nhất
hi hi em hết quota rồi chúc Ace trade well nha?:103:

quên quên, phím hàng mừng tuổi các anh các chị ơi!:thankyou:

G/T&G/L!
- Thks anh, em cũng chưa hiểu cái Dự ở trên là dùng bộ môn nào ạ, nếu tiện anh có thể nêu rõ hơn không???
- Tặng anh cái Tool HA mới của em, thiên về Nhân định:
+ 2016: anh HL ứng quẻ Bác, động hào 5. Bác là rơi rụng, hào 5 quẻ Bác là hào tốt. Vậy nên là đỡ xấu, thủ tĩnh là hợp
+ 2017: anh HL ứng quẻ Tỷ, động hào 4. Tỷ là tương hợp tương liên, hào 4 bảo rằng: Ra ngoài được bạn bè trợ giúp đắc lực.
=> Do đó, phương hướng tư duy & hành động chủ đạo năm nay là nên Tương hợp, tương liên với bạn bè... ắt thuận lợi. :1:
======================
Tượng của quẻ Tỷ:
Tượng Truyện cho rằng xưa kia vua chúa trông thấy cảnh tượng đất, nưóc quấn quít lấy nhau, không hề rời nhau, xa nhau, bèn áp dụng ý niệm đó vào công việc tổ chức chính trị, xã hội, chia đất đai thành nhiều nước nhỏ, ủy nhiệm cho chư hầu cai trị, còn nhà vua thì cầm cân, nẩy mực ở trên, coi chư hầu như tay chân, coi dân chúng như mình mẩy, lúc nào cũng lo lắng, thương yêu dân. Thế là chia dân nước mình thành từng quốc gia, từng khu vực nhỏ, để dễ bề chăm sóc. Thật là chí tình vậy.

Mình cũng bói được quẻ năm nay mà mua theo hàng phím là gặp tài mà năm mới các anh kín tiếng không chịu phím. Có khi tạm chuyển hộ khẩu sang F319 cho các bạn bên đó chăm sóc xem sao nhỉ?

Quan điểm em là TT đang vùng đỉnh.
Mình không nghĩ thế.
Chị tay to vừa tìm ra chén thánh nên vẫn còn phê pha, riêng em thì ko quá lạc quan về ttck nhất là khi chính sách của Donald Trump thiên về bảo hộ khi đó các nước khác cũng quay về lập hàng rào để bảo hộ nền kt của nước mình, thì với nội tại yếu của vịt què không thể một mình thành thiên nga được, nhưng thôi cứ tận hưởng mấy ngày tốt đẹp này đi đã.:1:

Chị tay to vừa tìm ra chén thánh nên vẫn còn phê pha, riêng em thì ko quá lạc quan về ttck nhất là khi chính sách của TT trump thiên về bảo hộ khi đó các nước khác cũng quay về lập hàng rào để bảo hộ nền kt của nước mình, thì với nội tại yếu của vịt què không thể một mình thành thiên nga được, nhưng thôi cứ tận hưởng mấy ngày tốt đẹp này đi đã.:1:
Tìm được mấy ông để bám đuôi đấy. Mà lặn kỹ quá cơ.

Status
Not open for further replies.
Back