Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
@Kỷ Sửu :bác còn MSR ko?,thấy đang kéo lên.
Hôm nay ngày cuối cùng của đăng ký mua lại giá 15.5 mà anh. Em không còn MSR ạ, VN30 breakdown là em cho đi sạch, chờ cover lại khi thị trường chung ổn áp... giá cao hơn thì cũng không sao. Như cụ J.L nói: Thấy nguy thì chạy trước đã, bao giờ ổn mò vào cũng chưa muộn, thị trường không bao giờ thiếu cơ hội...

Hôm nay ngày cuối cùng của đăng ký mua lại giá 15.5 mà anh. Em không còn MSR ạ, VN30 breakdown là em cho đi sạch, chờ cover lại khi thị trường chung ổn áp... giá cao hơn thì cũng không sao. Như cụ J.L nói: Thấy nguy thì chạy trước đã, bao giờ ổn mò vào cũng chưa muộn, thị trường không bao giờ thiếu cơ hội...
Nếu dùng VN30 làm cator để ra vào thì 2017 nằm ngoài luôn quá?
2017 khó có cửa chung cho VN30,chỉ có ngành hàng tiêu dùng,cp liên quan hàng hoá -cao su,oil,khai thác quý kim là đáng xem xét...

2017 khó có cửa chung cho VN30,chỉ có ngành hàng tiêu dùng,cp liên quan hàng hoá -cao su,oil,khai thác quý kim là đáng xem xét...
Lại nhớ câu của langtoideplam...trong muôn vàn gian khó, còn đó những cơ hội
Em nghĩ chuyên tâm và đầu tư thời gian vào chứng thì chả ngại thị trường chung

Dạ, lâu rồi em có hô to Commodities Bet ạ, follow theo mấy đại ma đầu trên Wallstreet thôi anh. Trùm Commodities là Jim Rogers cũng bảo là thời kỳ vàng son của Commodities, sau cú Đô Trùm lão ẩn nấp bên chợ Nga...

8 tự của Bí huynh cung cấp bên chòi của Táo huynh, thì sang Tuất vận, đoạn 2019-2023 cực ngon ạ... Tuất hợp mất Mão, trụ tháng là Ngọ không bị Mão phá, lại được thế tam hợp Dần-Ngọ-Tuất... 2019 em mở acc follow Bí huynh (nếu có thể)... hi hi
Vận em năm nào đại ca eiii.

Sp thì mệnh 3 con một chỗ... chỉ tìm vận Hung nhất để né thôi... Cơ mà còn xa lắm... a hi hi... Héc Quin là vậy... nhìn KDM mà xem, không giãy giụa nỗi luôn... Bỗng dưng bị tắt...:21:
:18::18: may thật lại cập nhật thêm 1 em vào danh sách tử thần sau jvc tsc dgc qbs .
Làm sao để tránh hẳn trường hợp này ta chứ lỡ dính vào tắt thanh khoản thì :107::107:.

:18::18: may thật lại cập nhật thêm 1 em vào danh sách tử thần sau jvc tsc dgc qbs .
Làm sao để tránh hẳn trường hợp này ta chứ lỡ dính vào tắt thanh khoản thì :107::107:.
:19: Con này em theo trường phái nhìn và feeling chị ợ.
Hồi em mua lần đầu 7x lên 9 bố em cứ bảo bán cái con nội bộ bỏ chạy đó chưa :21: nhưng mà em lại mua thêm hơ hơ.
vào thế nào ra thế ấy, chơi dao đòi nắm đằng cán à :1cool_look_down:

Cà rốt vẫn đang tiếp tục xây cổng parabol, nhưng cũng chậm và từ tốn như tiến độ đường sắt trên cao HN vậy :4:
Cái đáy thắt lưng ong của Dita von Teese kia thật là chết người, chậm gì nữa @chim_non . Chiều nay khoảng 2h là rõ số phận ai mê kỹ nữ, nhất là khi vol lớn như hôm nay.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back