Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
@Kỷ Sửu
Vừa ghé qua "nhà máy" của MBG. Nhìn bề ngoài phải tương đương cái quán Bi-a bữa có bác nào ở đây post lên ấy. 8h30 mà vắng tanh không thấy người làm việc. Cửa mở có nghe thấy tiếng nói chuyện ở trong nhưng không thấy người. Nhìn sâu vào trong thì giống xưởng mộc hơn vì có nhiều khúc gỗ nằm ngổn ngang và phủ bụi. Không thấy gì có bóng dáng của đèn led hay đèn trang trí ...
Hôm trước nhà chị thay lại toàn bộ đèn tầng 1 bằng đèn led của Điện quang hết gần 10 triệu, chẳng biết Maxxbau là thằng nào.
Bức tranh quá rõ ràng chị ạ, thế thôi cho nó qua, giá có phi lên thì cũng là mafia dùng tiền làm trò ảo thuật... :thankyou:

Trót bảo phản cảm rồi mà :10:
Cơ mà ăn một mình, trong khi cả làng đổ máo... cảm giác nó lâng lâng thế nào ấy anh ạ... không nhảy thì mới GATO... chứ nhảy là phình phường...
Không nhẩy làm như đám đông ngu quá, còn chị thì quá thông minh...mà chị mày vốn đã thông mình sẵn rồi, có gì mà nhẩy cẩng lên??? :24:

Em share ngay, chị sợ món của em không hợp với khẩu vị của bác ... mấy con thanh khoản to PVD MSN HAG..., còn mấy em be bé thì thôi để em mua đã :)
Ba em bắt đáy thứ 3 tuần trước có 2 em tương đối ổn đến thời điểm hiện tại, riêng em mắm không được như kỳ vọng, cân nhắc bán để nhồi thêm vị thế đang đúng...

Sắp hết 2016.
Năm nay tk các bác thế nào??? TK em đứng tấn....buồn miên man
8 tự của Bí huynh cung cấp bên chòi của Táo huynh, thì sang Tuất vận, đoạn 2019-2023 cực ngon ạ... Tuất hợp mất Mão, trụ tháng là Ngọ không bị Mão phá, lại được thế tam hợp Dần-Ngọ-Tuất... 2019 em mở acc follow Bí huynh (nếu có thể)... hi hi

8 tự của Bí huynh cung cấp bên chòi của Táo huynh, thì sang Tuất vận, đoạn 2019-2023 cực ngon ạ... Tuất hợp mất Mão, trụ tháng là Ngọ không bị Mão phá, lại được thế tam hợp Dần-Ngọ-Tuất... 2019 em mở acc follow Bí huynh (nếu có thể)... hi hi
Ơ thế em sắp giầu à??? Hehe, đi chơi đợi 2019 nhỉ

Status
Not open for further replies.
Back