Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Kịch bản có hậu nhà Quyết còi là hôm nay:
HAI mất trần. Dòng tiền chuyển qua đẩy KLF TRẦN.
W& see you !
G/L to all.
KLF nó muốn xụm bà chè đến nơi rồi Bác. Mấy con đó không có lành để đi đường dài như kiểu OGC đợt vừa rồi đâu.
HAI cần đổi tên thành HÃI :D

KLF nó muốn xụm bà chè đến nơi rồi Bác. Mấy con đó không có lành để đi đường dài như kiểu OGC đợt vừa rồi đâu.
Vâng em biết các anh lai 3 năm trước. KLF lúc 12 lên 16.5 rồi xụm đến tận giờ.... ạ. Em cũng chẳng yêu gét gì họ. Kệ thôi cho Lê Thanh Thản tâm hồn. Hiiii
TT luôn tồn tại nhiều điều bất hợp lý. Cách tốt là quan sát và nhìn. Hiii

Vâng thần tượng ợ, hô sớm các anh rụ cung thảm lắm :9cool_too_sad:
Đừng nghĩ tiêu cực các anh như thế... mình nên nghĩ tích cực thần tượng ợ... ví rụ: Khi nào ăn 30% trở lên, mình chắc chắn đúng, mình biết mình đang son, thế là mình pím cả làng... cùng chia phú quý, hưởng giàu sang... Khúc hoạn nạn, khó khăn... mình tự gánh... :1:

Hôm qua Cờ huynh biểu có CCL hay hay, mình không để ý vì chưa đưa vào list.
Giờ em nó trần, cả hang xôn xao mới thò đầu vào nhìn. Trời ơi cả chuỗi trần rồi sàn quá đẹp !

Hôm nay vcers lại canh mua hàng hay sao mà 4rum ít lời bình hẳn. Có vẻ phiên mai lại từ đẹp đến rất đẹp rồi:1:

Last edited:
Hôm trước bảo không bám, giờ bảo bám là sao?
Em lỡ bám 100 cổ rồi anh ơi, thấy cái quẻ ứng quá, hôm qua múc luôn khi em nó BO... giờ thì con BHN nó tèo FL... em phải làm sao? Vào không cùng ngày cùng tháng cùng năm... chắc tan nát...hic

Status
Not open for further replies.
Back