Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
FLC í. :102: đang tính lên mệnh. hic hic hic
Ôi cái gì vậy ... em nhờ chị Cỏ check hộ, thấy bảo anh không tham gia. Hôm qua em nói múc 100k FLC anh cũng không ý kiến, làm em chỉ dám múc thêm 20k... Tự dưng, sao hôm nay anh lại lao ra hic hic hic???
À, hay là anh rủ em cover ạ? Em đã đặt giá 7.2 rồi... thks anh!
Thật sự, dạo này em không dịch được ý anh là gì...anh cứ nói cụ thể hoặc đơn giản hơn được không? hic...

Ôi cái gì vậy ... em nhờ chị Cỏ check hộ, thấy bảo anh không tham gia. Hôm qua em nói múc 100k FLC anh cũng không ý kiến, làm em chỉ dám múc thêm 20k... Tự dưng, sao hôm nay anh lại lao ra hic hic hic???
À, hay là anh rủ em cover ạ? Em đã đặt giá 7.2 rồi... thks anh!
Thật sự, dạo này em không dịch được ý anh là gì...anh cứ nói cụ thể hoặc đơn giản hơn được không? hic...
uh mua mà nhưng lần này ko tính lướt mà hold.

@engel huynh,
Thôi kỳ này em ngồi cổ vũ ạ... em không được Quý nhân phò trợ như đợt trước... hào Tài không có, có mỗi con Thanh Long hưu khí...hic...
Anh đừng mắng em nhé, cái game này xác định cờ bạc, chứ em nhìn không ra catalyst để hold!

Em lỡ bám 100 cổ rồi anh ơi, thấy cái quẻ ứng quá, hôm qua múc luôn khi em nó BO... giờ thì con BHN nó tèo FL... em phải làm sao? Vào không cùng ngày cùng tháng cùng năm... chắc tan nát...hic
Con bia lởm này mà anh cũng soi chart á, lạ nhỉ

@engel huynh,
Thôi kỳ này em ngồi cổ vũ ạ... em không được Quý nhân phò trợ như đợt trước... hào Tài không có, có mỗi con Thanh Long hưu khí...hic...
Anh đừng mắng em nhé, cái game này xác định cờ bạc, chứ em nhìn không ra catalyst để hold!
Tks Chán ! 6.5 là mốc cắt của anh, có thể về 6.8 nhồi phát nữa cho xanh chín.
đi nhậu, a sale FLC thành công cho cả Cờ huynh múc mà sao giờ thiếu tự tin thế :10:
uh thì nó không theo mình tính cũng phải cảnh giác chứ.

TT này tạm thời đừng động vào hàng thị trường, BCs... nếu chơi chỉ tìm hàng dị, hủi, lởm may ra lội ngược dòng được, nếu ko tự tin thì nghỉ ngơi chờ tt điều chỉnh xong...
Theo âm dương thì bão vào, mưa lớn dài ngày. Hết tuần này là khô ráo sẽ có cú hồi tương đối trước khi ra đi hẳn. 21.8 là nhật thực

Con bia lởm này mà anh cũng soi chart á, lạ nhỉ
Em soi chart con SAB, dự BHN sẽ chạy theo SAB... nên em bet cả 2 con. Cơ mà, quẻ Bia không thuộc về em, không chơi to hơn được... Trên này có anh beckham và chị Cỏ, trụ cột game bia... follow thì cứ nắm 2 người ấy thôi ạ!

Bận việc từ sáng, giờ mới ngó bảng, TT vẫn tiếp tục bị bán khá mạnh :1:
Các thầy mợ không nghỉ trưa đi à, hôm nay vẫn mua bán sôi nổi thế.

Status
Not open for further replies.
Back