Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Hôm nay tôi sẽ dũng cảm múc FLC. Để sau này, khi con cháu hỏi vì sao bọn nó đc sống trong biệt phủ nguy nga vậy. Tôi sẽ trả lời: ngày xưa 20/7/2017, ông đã múc tất tay FLC. Và bọn nó sẽ hiểu là biệt phủ không phải là do bán chổi đót, chạy xe ôm, hay nuôi lợn.
:21::21::21::21::21:

Hôm nay tôi sẽ dũng cảm múc FLC. Để sau này, khi con cháu hỏi vì sao bọn nó đc sống trong biệt phủ nguy nga vậy. Tôi sẽ trả lời: ngày xưa 20/7/2017, ông đã múc tất tay FLC. Và bọn nó sẽ hiểu là biệt phủ không phải là do bán chổi đót, chạy xe ôm, hay nuôi lợn.
Anh Tican mua FLC ư?

Chết... em đã mất một cái biệt phủ nguy nga... vào tay anh ấy...
Sau này con cháu hỏi vì sao Ông ở trọ mãi thế? Em sẽ trả lợi: ngày 20/7/2017, ông đã lỡ bán FLC... và bọn nó cũng sẽ phải hiểu, ở trọ không phải là do... :21::21::21:

Nếu không có rủi ro đạo đức liên quan đến ROS em nghĩ là em cũng có chung suy nghĩ như bạn này.

Hàng iem tím zồi thần tượng ợ, phê tóa, chó ngáp phải zuồi zồi :3cool_adore:
Lông con gái, thần tượng thảo nào luôn miệng nói về gái... em dịch mãi không ra...đến khi ra, đã một CE... khộ thật...
Cơ mà có con nào ngon ngon không? Pím em phát... hôm qua thần tượng trúng Lốt, hôm nay thừa tiền... bao la là tiền... chia sẻ em ít lộc với...

Lông con gái, thần tượng thảo nào luôn miệng nói về gái... em dịch mãi không ra...đến khi ra, đã một CE... khộ thật...
Cơ mà có con nào ngon ngon không? Pím em phát... hôm qua thần tượng trúng Lốt, hôm nay thừa tiền... bao la là tiền... chia sẻ em ít lộc với...
Còn 1 con tầu ngầm vớ vẩn nựa thần tượng ợ, ko biết khi nào chậy, ko pím đâu, lợ chìm xí hổ lắm :2cool_after_boom:

Kịch bản có hậu nhà Quyết còi là hôm nay:
HAI mất trần. Dòng tiền chuyển qua đẩy KLF TRẦN.
W& see you !
G/L to all.

Status
Not open for further replies.
Back