Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Con này e mua vì lý do duy nhất là có 1 phi đội mạnh phải cố đẩy xe bò leo dốc, FA thì e biết gì mà tích phân đâu thầy...
Em rỡn chơi cái lý do mà, bên này, thì cứ in chart mà trade, kệ xừ nó lí với do...
Mỗi thằng mỗi kiểu, miễn giá phí tít là ai cũng dzui dzẻ... em cứ nhìn cao su và tựa vía Phú ca để chiến... ra trận thì cứ canh bóng râm mà nấp...xung phong diệt địch, cứ đẻ Hội Anh Hùng...ahihi

Theo e là ko nên đua, e đặt lệnh bán trần 3.6 hơn 1 nửa từ tối qua, sáng đang ngồi họp thấy tinh tinh yên tâm vừa ngáp vừa nghe các lđ chém phần phật trên bục ..
Em không có duyên với con này bác ạ, trong 1 tháng vừa qua vào 2 lần, không thấy chạy nên bán. Bán xong được vài ngày thì nó phi :1smiley_vn24:

Em rỡn chơi cái lý do mà, bên này, thì cứ in chart mà trade, kệ xừ nó lí với do...
Mỗi thằng mỗi kiểu, miễn giá phí tít là ai cũng dzui dzẻ... em cứ nhìn cao su và tựa vía Phú ca để chiến... ra trận thì cứ canh bóng râm mà nấp...xung phong diệt địch, cứ đẻ Hội Anh Hùng...ahihi
Hôm nào anh dự luôn cái nơi bán vé trúng, để em còn biết đường chạy Grab đến mà mua nhé
http://cafebiz.vn/ve-trung-thuong-k...-hanh-o-ba-ria-vung-tau-20170720092029812.chn

Status
Not open for further replies.
Back