Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ ý Cào là các số có thể xuất hiện nhiều là 4 và 8...vậy cứ 2 số này mình ghép với hàng đơn vị hay hàng chục cho phù hợp với luật của Vietlot roài chiến thoai...ahihi
Kiểu như quẻ có Sửu thì ta suy ra trâu bé, trâu nhở, trâu vừa, trâu lớn... đúng hem?

Ok, theo thầy Cào và thầy beck thì kết quả Vietlot tối ngày hôm nay sẽ có các con số trong dãy số: 04, 14, 24, 34, 44, 08, 18, 28, 38. Chúng ta hãy chờ xem.
Có 04 và 44 nhé. Kết quả ban đầu như thế là tốt rồi. :21::21:
Có dịch sai không mà không có 8 thế? Cào làm vài bận như thế này nữa là bà con phố rùm xúm lại học Huyền bí. :21::21:

Ôí trời đất ơi... cái phố VC sắp có thêm tiết mục đánh Lốt... vãi lụa thặt... các anh đúng là dân tấu hài...:24:
@DarkGreen huynh, giờ em biết luật chơi rồi, để em tìm cách bói 6 cặp số. Trước giờ em tưởng Lốt nó giống đánh Đề truyền thống, cứ bao 2 con hoặc 3 con, bao đài, trúng là có ăn...:1cool_byebye:

Ôí trời đất ơi... cái phố VC sắp có thêm tiết mục đánh Lốt... vãi lụa thặt... các anh đúng là dân tấu hài...:24:
@DarkGreen huynh, giờ em biết luật chơi rồi, để em tìm cách bói 6 cặp số. Trước giờ em tưởng Lốt nó giống đánh Đề truyền thống, cứ bao 2 con hoặc 3 con, bao đài, trúng là có ăn...:1cool_byebye:
Chỉ cần đoán chính xác 5 con thôi. 1 con còn lại để mọi người tự đoán, làm gì không có người đoán trúng rồi chia cho cào 10%. :21:

Status
Not open for further replies.
Back