Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Pím thế íu nào bi giờ... trong mắt em, giờ chỉ có Q ca... nếu iem pím mà nó tạch thì thành ra mang tội lôi đồng đội vào Chèn pháo... không pím mà nó tăng thì lại mang tội Ăn một mình...
Tốt nhất, thần tượng canh con FCN, nếu thắng là do em tài... nếu thua là tại vì Thánh Dị đen... ahihi
FLC chờ vượt 7.7 nhồi thêm anh nhỉ :111:

Case BHS làm mình mất lòng tin nơi tình giao hảo tại chợ chứng này quá;
Nghĩ mình cũng không giống mây tay ôm HANG từ giá 5-6-7 rồi làm report hô hào ACE múc khi giá lên vùng ~10.Mình mua lúc nào thì mình chia sẻ lúc đó.
Ngày mà mình hô hào AE bắt BHS @24.1-24.3 sau đó giá chạy lên 26.Lúc đó thì vui vẻ ,cảm ơn rối rít có lãi vì bám càng.Ngày hôm qua hàng về có bác bán có lãi 25.x.
Cuối phiên vì mấy bài GATO trêm Media giá rơi về sàn -thế là mọi diễn tiến tâm tư và tấm lòng khác hẳn.
Nghĩ cũng nực cười cho thế thái nhân tình.
Mình vẫn giữ BHS có nghĩa là vẫn có niềm tin và còn nhiều kỳ vọng, nhưng vẫn muốn HL phải cân nhắc thật kỹ khả năng chịu đựng của mình.
Còn những cái khác thì thôi. Làm điều mình muốn làm và vui vì điều ấy là đủ rồi. Mong muốn điều gì thì sẽ thành nô lệ của điều ấy. Dẫu cso làm việc tử tế mà mong được báo đáp cũng không phải là tử tế :1:

Pím thế íu nào bi giờ... trong mắt em, giờ chỉ có Q ca... nếu iem pím mà nó tạch thì thành ra mang tội lôi đồng đội vào Chèn pháo... không pím mà nó tăng thì lại mang tội Ăn một mình...
Tốt nhất, thần tượng canh con FCN, nếu thắng là do em tài... nếu thua là tại vì Thánh Dị đen... ahihi
Lần đầu thử làm nhà đầu toi đi hứng dao phay mà thầy nhát ma sợ vãi... xác định t3 về tự cung roài :((

Lần đầu thử làm nhà đầu toi đi hứng dao phay mà thầy nhát ma sợ vãi... xác định t3 về tự cung roài :((
Không, con này đánh trung dài hạn được mà... nhưng làm sao mà cài giá vốn xoay quanh tầm 23, thì em nghĩ rủi ro không lớn lắm... Xác định, Lái con này cũng khỏe, không phải dạng íu đuối!

Anh biết chiều nay trúng Vietlot nên ứng trước tiền ah...tiền đâu mà nhìu như lá mùa thu thế...Tôi tiền đã nhiều mà thấy anh còn nhiều hơn:106:
Vụ hơn trăm tỷ của thằng Vietlot nó quay số lúc mấy giờ, ngày nào vậy anh? Em bói thử 1 quẻ... check thử xem có ứng số không?Thks
Ps: Cái này em mới nghĩ ra thôi, mong tìm ra 3 số trong tổng n số của nóa là vui roài...hì hì

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back