Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nhìn FLC tăng mà lòng hơi ngẩn ngơ. Đợi mãi em nó không về 7.1x để mua lại cho nó chắc ai dè ...
Thế rồi cầm lòng không đậu cũng đã xuống tiền mua một em trong list cho khỏi lạc lõng một mình dưới sân ga. Mua xong lại bâng khuâng vì thấy các BCs đều đang xìu xuống như mình lo ngại ...

Nhìn FLC khớp ATC thấy ghê ghê làm sao ấy nhé. Hơi giống như EVG khớp ATC ngày hôm qua !
Em cũng thấy ghê ghê... mai em me chốt 40k, giữ lại 20k hôm nay mới húc... thks anh!
Chắc là chưa vượt 8.5 được anh nhỉ?

Nếu rút kinh nghiệm EVG thì đầu giờ sáng thấy hơi đỏ là chuồn ngay. Nếu đà lên mạnh thì không có cái cục chặn trên to to đó đâu.

Kinh nguyệt: FLC chắc không tăng 1 phiên đâu.
Thks anh,
Anh cho em hỏi thăm 1 câu nữa: Giả sử cao su nó phi tít lên trên 250Y, thì anh có theo cặp HANG không ạ? Lý thuyết thôi, em đo PA của đội già đời 1 nhoát...

DB đã từng phán HAG sẽ về 5 khi em nó hăm mí thì giờ đây phán lại em nó về 20 cũng được thôi mà :1:

DB đã từng phán HAG sẽ về 5 khi em nó hăm mí thì giờ đây phán lại em nó về 20 cũng được thôi mà :1:
Quan trọng hơn, là em muốn tìm hiểu, cái lý do để ảnh enter vào cặp HANG (nếu có), là gì?
Không biết ảnh có chịu chia sẻ không đây... ca này hại não, mà sao em vẫn cứ thích ve vãn... chắc là sắp muốn xuống Suối vàng roài...:20:

Vụ hơn trăm tỷ của thằng Vietlot nó quay số lúc mấy giờ, ngày nào vậy anh? Em bói thử 1 quẻ... check thử xem có ứng số không?Thks
Ps: Cái này em mới nghĩ ra thôi, mong tìm ra 3 số trong tổng n số của nóa là vui roài...hì hì
Tối nay nha a...cộng dồn chắc đc khoảng 130ty vào tối nay từ 18h đến 18h30 trực tiếp trên kênh Today TV và VTC7

Thks anh,
Anh cho em hỏi thăm 1 câu nữa: Giả sử cao su nó phi tít lên trên 250Y, thì anh có theo cặp HANG không ạ? Lý thuyết thôi, em đo PA của đội già đời 1 nhoát...
Choài ơi ! cái hồi anh oánh HANG là oánh theo game, giờ em nó quay sang làm nhiều thứ quá nên chịu, còn FA này nọ thì pó tay. Anh có kiểu so sánh nó hơi trừu tượng. Ví dụ: HAG giá 10 anh xem 1 loạt thằng giá 10 (nhưng thằng có thanh khoản í) so sánh xem sao rồi quyết. Chứ 1 thằng trên mệnh mà nợ như chúa chổm thì có mà tăng trưởng vào mũi. :21:

Choài ơi ! cái hồi anh oánh HANG là oánh theo game, giờ em nó quay sang làm nhiều thứ quá nên chịu, còn FA này nọ thì pó tay. Anh có kiểu so sánh nó hơi trừu tượng. Ví dụ: HAG giá 10 anh xem 1 loạt thằng giá 10 (nhưng thằng có thanh khoản í) so sánh xem sao rồi quyết. Chứ 1 thằng trên mệnh mà nợ như chúa chổm thì có mà tăng trưởng vào mũi. :21:
Dạ, cái này là chiêu kén cơm chọn cá... em xin note lại. Mí cái vụ này em hơi ngố tàu... hỏi cho đỡ ngố... :21:

Người ta tới 45 số mà chỉ có 12 con giáp, tính sao đây Cào?
Có vẽ hợp lý đấy a Cào...rất trùng số sáng nay Dát đồ phán:113:
Em chỉ giới hạn các số 4-5-6-7-8-9, không lấy 0,1,2,3... lấy theo số của ông Dương Hùng (nếu nhớ không lầm)... Hay là mình cứ chọn vé nào có nhiều số ấy nhất, mình mua. Ví dụ: 88,84,48,44.

Status
Not open for further replies.
Back