Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thấy mấy ông NSC và LSS làm chậm lắm. Mấy năm mà mới được vài trăm ha à.
tiền đâu mà đầu tư chị ơi
ps: như cái bài chị dẫn LSS ghi thu nhập 1 tỷ/năm/ha ấy; khi ấy dưa kim hoàng hậu theo giá ước trong bài là 35k/kg
nhưng hiện tại dưa ấy không hút mà đã qua dưa lưới các loại, giá từ ~15k xuất hạng bét đến 85k trồng hữu cơ

Chuẩn không cần chỉnh tẹo nào chị ơi, dân cờ bạc tập trung vào đọc tẩy đối thủ chơi cùng... em xác định không phải dân tài chén FA chỉ ở mức độ gà mờ nên positioning mình theo tà phái gamble theology :21:, không nghe chiên gia kể chuyện, không nghe nghiện trình bày... tin vào mỗi cái bảng điện và chạt và ngày càng tin vào KHHB của thầy cào :21:
Sáng nay tất toán dm bắt đáy, 4 con lãi 1 con lỗ... đang nuôi con nghiện lỗ Tâm Tít xem anh hành xử thế nào trong vài phiên tới rồi alê cút lốt...
Thầy ơi, tôi có 1 lô ITA khi nào thầy bán thầy hô cho tôi bám càng nhé.

tiền đâu mà đầu tư chị ơi
ps: như cái bài chị dẫn LSS ghi thu nhập 1 tỷ/năm/ha ấy; khi ấy dưa kim hoàng hậu theo giá ước trong bài là 35k/kg
nhưng hiện tại dưa ấy không hút mà đã qua dưa lưới các loại, giá từ ~15k xuất hạng bét đến 85k trồng hữu cơ
Có thể chuyển đổi cơ cấu cây trồng mà.

lại vớ vẫn
giá là câu chuyện khác, có khi chẳng ăn nhập gì đến FA doanh nghiệp :21:
bet FA thì hãy nói FA, bet giá, go to chart a nhé
- Uki, nói FA only đấy thôi... bao lâu rồi? HAG đã báo phá sản chưa??? Bao giờ nó phá sản tôi thua... còn đến giờ nó vẫn chưa phá sản, tôi chưa thấy phải xin lỗi ai cả.. cứ vậy đã...
- Nói về giá, thì cứ nói ngắn hạn thôi, lôi ra cá độ... rõ ràng rành mạch... thích VC ở chỗ đó... chứ VF chém FA, nhiều khi giá tăng thật, mà chả ăn nhập gì cả... Cũng như tay bác sĩ Burry vại, thời lập nghiệp, chém cũng đúng trong ngắn hạn, dân mạng tung hô vãi ra... sau này chớt quớt... Ackman cũng thế, Druckenmiller cũng na ná... tôi kiểm tra và thấy mấy lão chém đúng ngay vận son... chả hiểu vì sao? Thế nên, tôi tạm kết luận: Đang son nói gì cũng trúng... miễn cãi, miễn bàn...

@HOANGLINH : Bác còn theo dõi dầu cặn không? Em thấy có gì đó hay hay :1:
Công nghệ dầu đá phiến sẽ vùi dập các cty khai thác oil truyền thống bác ạh,cũng như Amazon vùi dập các chuỗi bán lẻ truyền thống-đang lâm vào thế phá sản,nên mình không quan tâm dòng P hay Oil lúc này.
Riêng về giá Oil mình vẫn giữ quan điểm rơi thủng 40$.

Thầy ơi, tôi có 1 lô ITA khi nào thầy bán thầy hô cho tôi bám càng nhé.
Con này lái đang kẹp một đống trên đọt, để chờ xem họ xử lý thế nào rồi tính chị ợ...
Đợt này nó yếu hơn dự tính vì thằng tây phá rối, táng hơn triệu cổ phiên, nó dừng bán thì mới có cửa...

Last edited:
Công nghệ dầu đá phiến sẽ vùi dập các cty khai thác oil truyền thống bác ạh,cũng như Amazon vùi dập các chuỗi bán lẻ truyền thống-đang lâm vào thế phá sản,nên mình không quan tâm dòng P hay Oil lúc này.
Riêng về giá Oil mình vẫn giữ quan điểm rơi thủng 40$.
Để hoàn thành dòng bôi đen đó, em nghĩ còn lâu bác ạ. Có khi đã chiết khấu vào giá hiện tại rồi.
Đầy đủ hơn thì cần có timing, nhưng đoạn gần tới em thấy cửa thắng sáng hơn.
Chart cũng bớt xấu, cần tích lũy thêm ít lâu.
Em tính mang đồ nghề ra mắc võng, ngoan rồi chẳng biết cô thương không? :1:

Để hoàn thành dòng bôi đen đó, em nghĩ còn lâu bác ạ. Có khi đã chiết khấu vào giá hiện tại rồi.
Đầy đủ hơn thì cần có timing, nhưng đoạn gần tới em thấy cửa thắng sáng hơn.
Chart cũng bớt xấu, cần tích lũy thêm ít lâu.
Em tính mang đồ nghề ra mắc võng, ngoan rồi chẳng biết cô thương không? :1:
Ok.Trading thì thập diện mai phục.
Mình đồng ý,nhưng mình sẽ múc khi giá Oil thủng 40$.

Status
Not open for further replies.
Back