Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
PHR khó chơi quá vì bán đất thì diện tích cao su bị thu hẹp, giá cổ phiếu thì lại phạp phù theo giá cao su, tiền đền bù thi hạch toán dần nên cũng khó có kết quả kinh doanh đột phá.
Thử quan tâm NTC xem có thấy hay hơn không? Trong vòng 18 tháng tới có thể thu thêm ít nhất 1.800 tỷ TM từ 2 khu cũ khi chuyển hết sang cho thuê 1 lần. Hoặc BHS khi thông tin M$A có vẻ đã trở lên rõ ràng hơn.
Cảm ơn chị.Sau deal này chắc em nghỉ 1 thời gian.11 năm chơi chứng càng thấy tệ hơn ngày mới chơi.
Mới đầu cứ nghĩ chị ko biết đánh chứng,nhưng gần đây em mới thấy chị phù hợp với đầu tư cp.
Còn em thì ko.

style cờ bạc của Cung thủ , cứ Kết là chết
năm nào cũng thế
ăn vài 3 trận nhỏ
kết 1 trận to là sạch
Chưa mà,
Em vẫn chưa kết deal mà chị.
P/S:HAG chị ngon nhở-nhưng cẩn thận chỉ nên ăn bã mía của voi thôi,nếu chị là voi thì cmt tiếp với em.Em sẽ cho chị rõ ngọn ngành.Em sẽ đọc trận vanh vách,số lượng từng đội1.Hihi,vì em có 1ít HAG @7.5

Chưa mà,
Em vẫn chưa kết deal mà chị.
P/S:HAG chị ngon nhở-nhưng cẩn thận chỉ nên ăn bã mía của voi thôi,nếu chị là voi thì cmt tiếp với em.Em sẽ cho chị rõ ngọn ngành.Em sẽ đọc trận vanh vách,số lượng từng đội1.Hihi,vì em có 1ít HAG @7.5
chị ko là voi, chỉ là woman :3D_12::3D_12:
chị cũng ko có hứng thú bàn gì hay ho, xấu - đẹp về case này
chị với Cào, chỉ thông tin In/out với nhau chỉ để biết mâm của nhau tham khảo thôi.

Status
Not open for further replies.
Back