Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
cào nhìn thời gian, check HA rồi unfollow kìa
Hầu hết anh em trên 4r đều tạo thành những nhóm nhỏ để trao đổi riêng hèn gì mình mà follow toàn chết đứ đừ :1:
Pho lâu sai thời điểm nên chết là phải. Lần sau định pho lâu nhớ hỏi là múc ngay hay múc lúc nào nhé :24:
mình thi thoảng hứng chí cắn lá mơ follow ae vẫn chết đẹp :21:

Hầu hết anh em trên 4r đều tạo thành những nhóm nhỏ để trao đổi riêng hèn gì mình mà follow toàn chết đứ đừ :1:
Đẳng cấp phím hàng rộng rãi mà vẫn có quà thì được mấy người đâu chị. Nhà ai người đấy lo, tài hèn sức mọn đâu dám cầm cờ vỗ ngực đâu ợ :2cool_go:

Đẳng cấp phím hàng rộng rãi mà vẫn có quà thì được mấy người đâu chị. Nhà ai người đấy lo, tài hèn sức mọn đâu dám cầm cờ vỗ ngực đâu ợ :2cool_go:
Vào quán bình dân gọi mâm đủ canh cá mặn ít rau nhiều thịt với giá 20.000 đ, lại còn ghi sổ... :21:

Em nghĩ chịu khó lên đây chia sẻ là tốt, nhưng hãy viết những gì mình hiểu kỹ một chút. nhiều bạn em thấy chém như đúng rồi, nhưng cơ bản chẳng hiểu gì, hoặc không đủ kỹ. Có những cổ phiếu tăng mạnh nó đều có những lý do của nó, hãy tìm hiểu kỹ hơn để tham gia, hay bỏ qua do hiểu biết của mình còn có hạn.

Em nghĩ chịu khó lên đây chia sẻ là tốt, nhưng hãy viết những gì mình hiểu kỹ một chút. nhiều bạn em thấy chém như đúng rồi, nhưng cơ bản chẳng hiểu gì, hoặc không đủ kỹ. Có những cổ phiếu tăng mạnh nó đều có những lý do của nó, hãy tìm hiểu kỹ hơn để tham gia, hay bỏ qua do hiểu biết của mình còn có hạn.
bạn ơi,
đây là quán trà chanh chém gió thôi, giết thời gian cuả 1 cộng đồng nhỏ hẹp rất quen biết nhau thay vì ngồi đồng ngoài quán vỉa hè thì họ online gõ bàn phím chat chit với nhau.
để tìm thấy những thông tin có ích, hay cần những tài liệu có giá trị bạn không nên đọc những comment trong này; tất nhiên cũng còn có vài bạn chat chit chia sẻ nghiêm túc với nhau .

Anh em trên này nhiều khi chỉ cần chia sẻ 3 chữ cái tên các em gái, địa chỉ tự tìm thầy ơi. Thỉnh thoảng có hứng thì tích phân ném đá thêm, cơ bản vẫn là tùy duyên và cô có thương ko :21:

bạn ơi,
đây là quán trà chanh chém gió thôi, giết thời gian cuả 1 cộng đồng nhỏ hẹp rất quen biết nhau thay vì ngồi đồng ngoài quán vỉa hè thì họ online gõ bàn phím chat chit với nhau.
để tìm thấy những thông tin có ích, hay cần những tài liệu có giá trị bạn không nên đọc những comment trong này; tất nhiên cũng còn có vài bạn chat chit chia sẻ nghiêm túc với nhau .
Vâng Chị, em vẫn biết là thế. Nhưng thấy VC cũng khá chất lượng về chia sẽ và nhận định, chỉ là nhắc các bạn đừng biến nó thành cái chợ F319 thôi.

bạn ơi,
:24: vc có khả năng đề kháng và miễn dịch rất tốt với người lạ và người mới :21:

Status
Not open for further replies.
Back