Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Sai rồi,đa số mua dưới 12.BB vẫn đặt mua dưới 12.
Nếu ai mua trên 12.5 xem như loss.
Em chỉ đếm Vol theo kiểu thủ công, STB có 8 phiên >12 với vol tầm 80tr, và 3 phiên giảm gần đây tổng vol mới tầm ~15tr => lượng kẹp giá cao khá lớn ko biết là của BBs hay Small Boys :))... quan sát xem các anh ấy gỡ thế nào tính tiếp...
TT giai đoạn này rủi ro nhiều hơn cơ hội, nếu mua thì xđ tỷ trọng thấp và mua theo kiểu ban ơn của @Colaido :)

Last edited:
Hi Cả nhà! Cả nhà chốt lời vụ triều tiên chắc ngon lành cành đào hết rồi nhỉ. 2016 có brexit , 2017 có anh ủn đepzai. Sau cơn mưa trời lại sáng đã đến thời điểm chọn cổ phiếu sẽ tăng trưởng cả về giá cổ phiếu cũng như tăng trưởng về doanh thu và lợi nhuận cho 2 năm tới chưa anh em :D. Mời anh em điểm danh vài con "hàng" ngon giá rẻ để tổ chức chuyến du lịch vượt sóng cái nào :D
Lên là lên nào :1178::1178::1178:

Last edited:
Em chỉ đếm Vol theo kiểu thủ công, STB có 8 phiên >12 với vol tầm 80tr, và 3 phiên giảm gần đây tổng vol mới tầm ~15tr => lượng kẹp giá cao khá lớn ko biết là của BBs hay Small Boys :))... quan sát xem các anh ấy gỡ thế nào tính tiếp...
TT giai đoạn này rủi ro nhiều hơn cơ hội, nếu mua thì xđ tỷ trọng thấp và mua theo kiểu ban ơn của @Colaido :)
Sao Thái Bạch hàng trổi nổi nhiều, kéo lên vật xuống mất nhiều thời gian hơn các con khác nên cứ bình tĩnh ngắm bác ạ, con này không phải dạng nháy một cái là mất cơ hội lên tàu đâu

@DarkGreen huynh,
Rất rõ ràng, cảm ơn huynh chỉ điểm về cách cục của lãnh vực tài chính ngân hàng ạ!
Chúc huynh tắm biển sảng khoái. Em cũng xong việc ở phố rùm, lại bế mông luyện công!
Ps: Em xin lưu lại để làm tài liệu tra khảo huynh nhé!

ơn giời ko phải cút :21:
@Colaido rốt phò ko ce nhưng đóng cao nhứt ngày; phò có th nước lào mua kinh phết:1cool_byebye:
jk chắc nó bán shb mua flc; klg xấp xỉ ghê

@DarkGreen huynh,
Rất rõ ràng, cảm ơn huynh chỉ điểm về cách cục của lãnh vực tài chính ngân hàng ạ!
Chúc huynh tắm biển sảng khoái. Em cũng xong việc ở phố rùm, lại bế mông luyện công!
Ps: Em xin lưu lại để làm tài liệu tra khảo huynh nhé!
Dark huynh ngày lại ngày cứ đủng đỉnh tắm biển, phơi nắng uống cocktail Mojito ngon nhể :2cool_go:

ơn giời ko phải cút :21:
@Colaido rốt phò ko ce nhưng đóng cao nhứt ngày; phò có th nước lào mua kinh phết:1cool_byebye:
jk chắc nó bán shb mua flc; klg xấp xỉ ghê
đểu nhể :21::21:
nghe cũng có tý lý lắm :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back