Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thầy cùng idea với e rồi :))
Trò chơi này mình phải đánh đổi thôi, muốn ăn dày thì phải take risk, muốn ít rủi ro hơn thì phải ăn mỏng thậm chí vuột mất miếng ăn:))
Mỗi người có một cách chơi nếu thấy hiệu quả thì theo đuổi, riêng mình thấy cách mình đang chơi giúp mình có được thứ mình muốn, hầu như tránh được hoặc thiệt hại ít trước các cú sập sâu tụt quần của nở :)) Các a mèo giữ trận ổn áp mình lại vào ké cẩm thôi…

Trò chơi này mình phải đánh đổi thôi, muốn ăn dày thì phải take risk, muốn ít rủi ro hơn thì phải ăn mỏng thậm chí vuột mất miếng ăn:))
Mỗi người có một cách chơi nếu thấy hiệu quả thì theo đuổi, riêng mình thấy cách mình đang chơi giúp mình có được thứ mình muốn, hầu như tránh được hoặc thiệt hại ít trước các cú sập sâu tụt quần của nở :)) Các a mèo giữ trận ổn áp mình lại vào ké cẩm thôi…
mèo nó gầy vì các pro như thầy...lên thầy đòi 15k nó chỉ cho 14.500 để cảnh cáo hiiiiiiii

Vừa được báo hôm nay tăng tốt lắm, vào xem ace thế nào, tôi mới có 2 mã bé tí xíu vùng đáy gom mấy hôm trước vẫn để đó, có 2% cổ.

Anh đọc báo và xem zikzok sẽ thấy cái nụ cười của anh Tập.
Sắp tới ảnh sang thăm VN, nên đoạn này phải dìm xuống, rồi mới tung toé đón chào được anh ạ.
Sáng kiến con đường tơ lụa đã có tên VN.
Mình bắt đáy 112x- 109x dạo đó ăn chút rồi nghỉ, kế hoạch nghỉ khá dài, nên cũng ít đọc tin.

Anh Long bát úp đấy chị ạ.
tài năng :1178:
bái phục anh @chim_non và đồng đội
images

Không phải là em kể chiện viễn tưởng, chiện UFO, gia đình Símpson,... mà em đang nói thật. Em đã nói đáy từ các câu sau:
1. Em ko bắt đáy 1050.
2. Điểm số ko qan tọng, Thiết ca qan trọng hơn. Thiết ca chính là đáy.
3. Sẽ có cú hồi cho Rái về bờ.
4. Múc gì cũng ngon, miễn BDS là ngon.
...
Anh có thể kiểm chứng.
Ps: Ngay cả con cá đuối của cái anh j hôm qua post lên, nó cũng đã được Tiktok lan truyền rộng rãi anh nhé. Gia đình simpson dự báo, em dịch thành 7xx, nên em ko bao vờ bắt ở cái đáy retest. Em khởi nghiệp còn đã hơn.
con cá đuối tiktok là cái gì đó bác nhỉ?

Nghe văn giống Van Basten nhận xét về M8 Infinity quá. Bọn France Football chơi chữ hay vãi nho :21:.
Dạ anh. Phải để thấy rằng giới trí thức hơn đứt tập đoàn FIFA chứ.
. Chỉ khổ người hùng Nam Phi thôi, cặm cụi đi like từng bài của anti Infinity và quát mắng trọng tài xứ Lạc đà cho hả giận :24::24::24:
Quát mắng là thật, còn like chắc do team trợ lí anh ạ. Nghe nói bài anti M8 còn ít like hơn cái comment của 7 Mâm Xôi. Đội đóng tiền góp cho Xôi thật hung hãn.
Biết bản thân trong vòng xoáy thị phi nhưng lắm khi vẫn phải mất công like ủng hộ cho M8 để phía tử tế bớt yếu thế trước phe kia:1:

con cá đuối tiktok là cái gì đó bác nhỉ?
Thầy quan tâm con cá đuối nhỉ? Mình cũng lấy làm lạ, sao tự nhiên có con cá đuối nổi lên trên VC đúng khúc này...
Thầy muốn xem clip thì lên tiktok gõ: Giấc Mơ Vỡ Bầu Trời, Gia Đình Simpson. Ở gần cuối đoạn phim, có con cá đuối xuất hiện và tấn công mấy người kéo tấm vải che mưa.
Mình e rằng đó là điềm báo của đấng tối cao gửi cho mình, ko có j ngẫu nhiên mà trùng khớp đến vậy. Rốt cuộc cá đuối nó tấn công ai? Ai là người kéo vải che mưa?
=> Ông già noel quẳng bóng, Homer đánh trúng bóng, quả bóng bay lên vỡ toang cả bầu trời... Đại dương trút nước, lũ lụt khắp sân vận động...
:109::109::109:

Thầy quan tâm con cá đuối nhỉ? Mình cũng lấy làm lạ, sao tự nhiên có con cá đuối nổi lên trên VC đúng khúc này...
Thầy muốn xem clip thì lên tiktok gõ: Giấc Mơ Vỡ Bầu Trời, Gia Đình Simpson. Ở gần cuối đoạn phim, có con cá đuối xuất hiện và tấn công mấy người kéo tấm vải che mưa.
Mình e rằng đó là điềm báo của đấng tối cao gửi cho mình, ko có j ngẫu nhiên mà trùng khớp đến vậy. Rốt cuộc cá đuối nó tấn công ai? Ai là người kéo vải che mưa?
=> Ông già noel quẳng bóng, Homer đánh trúng bóng, quả bóng bay lên vỡ toang cả bầu trời... Đại dương trút nước, lũ lụt khắp sân vận động...
:109::109::109:
Anh vừa xem giới thiệu thấy rất hấp dẫn, em có thể chi tiết thêm cho anh ý trên được ko?
Anh tìm chưa thấy link đoạn em kể?

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back