Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
TCB nó nằm ở giá này do bà con sợ cái đống trái phiếu, sân sau Masterise và nợ xấu đống BDS kẹp cùng VHM... Nếu thầy đánh giá được liệu nó đã phản ánh hết các vấn đề rủi ro trên rồi thì cứ làm theo những gì thầy tin tưởng thôi ợ.
Nhỏ lẻ thì làm gì có đủ Data, công cụ để đánh giá a. Mua xong khấn thôi ạ :21:

Anh vừa xem giới thiệu thấy rất hấp dẫn, em có thể chi tiết thêm cho anh ý trên được ko?
Anh tìm chưa thấy link đoạn em kể?
Dạ, vậy là bề trên đã che chở cho anh, tránh những điều ko cần thiết ạ. Anh HL cứ chiến theo kế hoạch đã định...

Đã bẩu là tùy năng lực cá nhân mà, ai giỏi nhất cái gì thì cứ thế mà làm. Khấn mà toàn lãi thì cũng nên khấn chứ FA, TA cái giề :19:
Nó giống như gia vị í anh, nguyên liệu tươi ngon + đầu bếp giỏi đến đâu, nếu thiếu thì cũng hỏng :))))

Hnay có vẻ ko có bùng bổ như kì vọng các thày nhỉ. Liệu có cú sốc nào ko a @Chán
Bùng thì phải sau 2h Thầy mới thấy nhé.
Về style giá trị của Thầy, cơ bản là nó đã triết khấu Cú Sốc thông qua Margin of Safety rồi, còn gì để lo lắng đâu?
Nếu Thầy hỏi view mình, thì mình chia sẻ: Hit me Up của Binz, Cá đuối của Simpson... Đang cảnh báo mình về một điều tiêu cực, mà mình chưa giải ra đáp án. Nó sẽ ở đâu, khi nào, và tại sao?
=> Chỉ biết có điều đang được che đậy rất kỹ. Nếu bị khui ra, sẽ là một bất ngờ cho toàn thể TT tài chính.

Nó giống như gia vị í anh, nguyên liệu tươi ngon + đầu bếp giỏi đến đâu, nếu thiếu thì cũng hỏng :))))
Nguyên liệu tươi ngon, đầu bếp cơ bản, thiếu tí gia vị = cũng ăn được, dù ko đặc sắc :10:
Nguyên liệu thiu hỏng, đầu bếp siêu cỡ mấy, gia vị đủ đầy thì cũng chỉ gọi là nhét vào bụng được, vẫn tiềm ẩn bệnh tật :19:

Hàng mò váy chuẩn hôm nay về với lợi suất 7-14% là không nhỏ trong bối cảnh thiếu đói hơn 2 tháng nay, cộng với mấy a tây lông sang xứ vịt đã biến hình như tắc kè lướt sóng như gió -> dự chiều sẽ có giá khá đẹp để lấy vị thế…

Nguyên liệu tươi ngon, đầu bếp cơ bản, thiếu tí gia vị = cũng ăn được, dù ko đặc sắc :10:
Nguyên liệu thiu hỏng, đầu bếp siêu cỡ mấy, gia vị đủ đầy thì cũng chỉ gọi là nhét vào bụng được, vẫn tiềm ẩn bệnh tật :19:
Thế nên chỉ là gia vị mà anh :))))

Kaka. tại ảnh thất thường quá. anh Long lần nào cũng phát quà to
Phan văn tèo hình như có cơ địa dị ứng. Thời tiết thay đổi là ốm nặng. Nắng đẹp cũng lên cơn hen. Chắc kho vẫn chưa xả hết :)))

Ông *** thuê khu đất 8.8 ha của cty X với khoản tiền tạm ứng trước gần 460 tỏi, tức ~ 5tr2 /m2 cho thời hạn 37 năm
=> Như này có gọi là rút ruột ko các Thầy nhỉ :106:
cái này là tạm ứng trước thôi mà Anh, do dòng tiền hiện tại hay do í chí của chủ d.n , kl như vậy liệu có vọi ko Anh

Status
Not open for further replies.
Back