Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Năm 2022 mình nói đáy 838 đấy sai số có 40điểm thôi , mình dùng thuần TA thôi, nhưng TA nó cũng nhiều trình lắm hụ hụ !
quan trọng là full mec chưa??? hay lại chờ mốc mới two leg cho chắc hiiiiiii
lần sau tới khúc cua thầy nhớ hiện hình để thêm 1 chỉ báo

Bối Thuỷ Nhất Chiến, cờ đã cắm trên thành Triệu quốc.
Tuy nhiên, phim ảnh chỉ chiếu 1/2 sự thật anh ạ. 1/2 sự thật còn lại... Hàn Tín đại bại dẫn quân qui hàng.
VNI dưới 900₫ em biết chắc.
tím lần hai rồi đó...lần này nguyên đồi sim tím rồi đó ...anh hầu ca cũng xanh luôn rồi...mức này còn chẳng có ai...xuống dưới ..mất công quay lại hiiiiiiiiii

LOng ca mộng năng ...mà tím..khác gì pái tiêu diêu...mới luyện dc đại páp...chưởn trung nặng như tạ..còn hy vọng 900?

tím lần hai rồi đó...lần này nguyên đồi sim tím rồi đó ...anh hầu ca cũng xanh luôn rồi...mức này còn chẳng có ai...xuống dưới ..mất công quay lại hiiiiiiiiii

LOng ca mộng năng ...mà tím..khác gì pái tiêu diêu...mới luyện dc đại páp...chưởn trung nặng như tạ..còn hy vọng 900?
Dạ Thiết Ca,
Trận đồ này quá dễ, em toán được từ lâu,...
Phàm mấy trận đồ dễ vậy, em bỏ qua ạ. Em toán trận 7xx trong 2 năm tới, nó khó thấy được, nhưng đó mới là chỗ của em.
Giữ mãi tinh thần, em đi Khởi Nghiệp.

Phiên sáng giá kéo tốt độ rộng thị trường tốt nhưng vẫn chưa lôi kéo vol được nhiều cũng dễ hiểu vì tâm lý bà con đang bị sang chấn sau đợt bán tháo…. Chiểu các a mèo phải dựng nhiều cây tím vào nhóm đầu cơ để lôi kéo tiền tham…. Vol nếu trên 15k tỏi là ổn….
Chắc chắn phiên nay mỉnh ko mua rồi… nở sập sâu trên nền tiền yếu như gđ rồi thì muôn vá trend còn test đi test lại chán chê…. ai đang phun xèng rình lúc đó mà mua…
Mình cứ phải theo dõi mấy phiên nữa có bỏ xèng ra mới bỏ…. Tặc gét năm nay đạt rồi nên ưu tiên hàng đầu là bảo vệ :))
Thầy X vào hàng chưa ạ

Dạ Thiết Ca,
Trận đồ này quá dễ, em toán được từ lâu,...
Phàm mấy trận đồ dễ vậy, em bỏ qua ạ. Em toán trận 7xx trong 2 năm tới, nó khó thấy được, nhưng đó mới là chỗ của em.
Giữ mãi tinh thần, em đi Khởi Nghiệp.
bản tính thầy vốn giống anh vượn...tức là hầu ca...nhảy nhót mới giỏi.....khởi nghiệp là kíp làm trâu...cổ đã vào cùm biết đâu mà gỡ....làm sao có từ cut nút???
tôi nghĩ thầy vẫn là trader cho lành cánh mai hiiiiiii

Hoa sím bên đườn anh không hái
thích làm anh chủ với cái cày
..............hiiiiii

bản tính thầy vốn giống anh vượn...tức là hầu ca...nhảy nhót mới giỏi.....khởi nghiệp là kíp làm trâu...cổ đã vào cùm biết đâu mà gỡ....làm sao có từ cut nút???
tôi nghĩ thầy vẫn là trader cho lành cánh mai hiiiiiii

Hoa sím bên đườn anh không hái
thích làm anh chủ với cái cày
..............hiiiiii
Anh V số 10, em số 7. Bản chất đã khác biệt, nên ko thể đặt ngang nhau đâu Thiết ca.
95% khởi nghiệp phá sản trong năm đầu tiên, 99% khởi nghiệp phá sản trong 5 năm sau đó. Duy chỉ có 1% là thành công, không là em thì là ai khác được ạ?
Núi tu di vẫy gọi, màu tím đã trở nên quá tầm thường.
Tạ Thiết ca!

Vẫn đá ống bơ dưới sân ga thôi…. Nở đánh kiểu này là khá ổn đấy, chúc mừng phi đội mò váy …. Sẽ tìm điểm vào ở nhịp test vội gì thẩy, cơm ko ăn gạo còn đấy :))
Thầy cùng idea với e rồi :))

Bối Thuỷ Nhất Chiến, cờ đã cắm trên thành Triệu quốc.
Tuy nhiên, phim ảnh chỉ chiếu 1/2 sự thật anh ạ. 1/2 sự thật còn lại... Hàn Tín đại bại dẫn quân qui hàng.
VNI dưới 900₫ em biết chắc.
Vẫn đá ống bơ dưới sân ga thôi…. Nở đánh kiểu này là khá ổn đấy, chúc mừng phi đội mò váy …. Sẽ tìm điểm vào ở nhịp test vội gì thẩy, cơm ko ăn gạo còn đấy :))
Nay tay anh táy máy bán sạch rùi, anh đợi tét lại tạo đáy múc lại ván mới.
Fail plan hold to TET,kkk

Nay tay anh táy máy bán sạch rùi, anh đợi tét lại tạo đáy múc lại ván mới.
Fail plan hold to TET,kkk
Không phải là em kể chiện viễn tưởng, chiện UFO, gia đình Símpson,... mà em đang nói thật. Em đã nói đáy từ các câu sau:
1. Em ko bắt đáy 1050.
2. Điểm số ko qan tọng, Thiết ca qan trọng hơn. Thiết ca chính là đáy.
3. Sẽ có cú hồi cho Rái về bờ.
4. Múc gì cũng ngon, miễn BDS là ngon.
...
Anh có thể kiểm chứng.
Ps: Ngay cả con cá đuối của cái anh j hôm qua post lên, nó cũng đã được Tiktok lan truyền rộng rãi anh nhé. Gia đình simpson dự báo, em dịch thành 7xx, nên em ko bao vờ bắt ở cái đáy retest. Em khởi nghiệp còn đã hơn.

Không phải là em kể chiện viễn tưởng, chiện UFO, gia đình Símpson,... mà em đang nói thật. Em đã nói đáy từ các câu sau:
1. Em ko bắt đáy 1050.
2. Điểm số ko qan tọng, Thiết ca qan trọng hơn. Thiết ca chính là đáy.
3. Sẽ có cú hồi cho Rái về bờ.
4. Múc gì cũng ngon, miễn BDS là ngon.
...
Anh có thể kiểm chứng.
Ps: Ngay cả con cá đuối của cái anh j hôm qua post lên, nó cũng đã được Tiktok lan truyền rộng rãi anh nhé. Gia đình simpson dự báo, em dịch thành 7xx, nên em ko bao vờ bắt ở cái đáy retest. Em khởi nghiệp còn đã hơn.
Yes em!

Status
Not open for further replies.
Back