Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Cơ hội ko dành cho Bác, sao Bác lại tiếc nhỉ ??
Cũng giống như với mình thì VIC hiện tại đang hấp dẫn mình nhất, nhưng với TT thì ngược lại, VIC lại là cp họ tránh xa nhất. Hiện tại giá vốn VIC mình quanh 40, với 2 cú bật của TT thì mình chưa ăn dc bao nhiêu.

Cũng giống như với mình thì VIC hiện tại đang hấp dẫn mình nhất, nhưng với TT thì ngược lại, VIC lại là cp họ tránh xa nhất. Hiện tại giá vốn VIC mình quanh 40, với 2 cú bật của TT thì mình chưa ăn dc bao nhiêu.
Quan trọng theo thầy là thầy đúng hay đám đông đúng.

Hôm nay mình mua 1 phần TCB ở quanh giá 29.8, hy vọng ko bị chìm.
TCB nó nằm ở giá này do bà con sợ cái đống trái phiếu, sân sau Masterise và nợ xấu đống BDS kẹp cùng VHM... Nếu thầy đánh giá được liệu nó đã phản ánh hết các vấn đề rủi ro trên rồi thì cứ làm theo những gì thầy tin tưởng thôi ợ.

TCB nó nằm ở giá này do bà con sợ cái đống trái phiếu, sân sau Masterise và nợ xấu đống BDS kẹp cùng VHM... Nếu thầy đánh giá được liệu nó đã phản ánh hết các vấn đề rủi ro trên rồi thì cứ làm theo những gì thầy tin tưởng thôi ợ.
Em thấy trừ phi bắt buộc phải mua, chứ đợt này tốt xấu đều giảm hết. Cơ hội ê hề sao phải nhảy vào mấy miếng xương nhỉ :)))

Status
Not open for further replies.
Back