Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thật luôn nhá. Cho nên iem chưa từng tin anh ôm bom với anh coke:1::10::113:
Ặc ặc, mình cũng thật luôn nhá. Mình ôm đúng đỉnh, 11x lận...ko phải bom 3 càng mà là bom nguyên tử...nhưng mình vẫn cứ tin cứ yêu, cứ mãi dại khờ!
Thầy đừng để câu chữ nó đánh lừa, mình phân toác dzất hay, nhưng oánh đấm như shit. Lỗm ko thấy ngày về luôn ấy chớ. Nếu Thầy biết bói vía, Thầy sẽ thấy mọi cồm ment của mình là ảo, chỉ có vụ đu đỉnh cắt đáy mới là thực. Nhìu khi mình còn ko hỉu nỗi mình cơ muh? :102:
Tạ Thầy đã cảm thương, và nói những lời an ủn! :113:
Quả ảnh chứng minh, mình đang đu đỉnh

Last edited:
Hôm nọ nghe A7 Idol của @Chán NAV từ hơn nghìn tỷ về còn 50 tỷ.
Chị xui cựu cổ đông DIG mua lại mà từ chối vì sợ bị gia đình mr Thiện Tuấn lừa :21:
Oh, trừ một vài DN thực sự tử tế còn bọn nào chả lừa đảo vặt nhau trên cái sòng này :19:

Last edited:
Nằm im đi. Rõ khổ, TT nó vả cho làm mất hết cả tâm lý...
Nhìn xa ra thì giờ mới bắt đầu chu kỳ nới tiền, bơm tiền = đầu cá manh nha khởi đầu 1 up trend chứ có gì đâu mà suốt ngày sống trong sợ hãi thế :1:
Các idol lên media dẫn dụ, rồi lẻn vào đây đọc trộm, nhưng chưa bao giờ dám khen nhà tranh VC tốt, mát mà ỉm đi tham khảo 1 mình. Xấu tính ghê cơ:10:. Hôm nay đọc dòng này thì không phải nóng đuyt nửa mà như trong lò bát quái rùi anh:24:

Hôm nọ nghe A7 Idol của @Chán NAV từ hơn nghìn tỷ về còn 50 tỷ.
Xui cựu cổ đông DIG mua lại mà từ chối vì sợ bị gia đình mr Thiện Tuấn lừa :21:
Oh, trừ một vài DN thực sự tử tế còn bọn nào chả lừa đảo vặt nhau trên cái sòng này :19:
Ủa, Anh zai em đã về à Chị? Anh sinh hoạt ở đâu rồi, dạo này em quên mò vía của anh zai em lun ấy...sơ xuất quá. ahuhu

Chị quên cái mất mát năm ngoái rồi.
Giờ cứ tăng và vui thơ ngây :24::24::24:
Không thiền mà cồm ment như những thiền sư hơn 10 năm kinh nghiệm. Lẽ nào Chị em, trong những ngày rời xa Phố... cũng luyền Thiền chăng? Hay là Chị luyện bí kíp gì để đạt được cảnh giới Thần Tiên vậy, em luyện với ạ? :105:

Status
Not open for further replies.
Back