Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đấy, năng giao lưu với ace vi xi lấy tí năng lượng tích cực đi chứ có phải hơn không :21:
Ai lại tai đã viêm rồi mà suốt ngày giận bọn đầy tớ thối làm gì cho mệt thằng người ra, thi thoảng ức chế quá thì sắn quần đùi lên chửi nó vài câu cho bõ ghét là được dồi :24:
Ù tiếng cao, hết thuốc rồi mới cay chứ :20:
Viêm thôi em đã mừng :20:

Hơn cả tình phụ phụ tình luôn ấy chứ :21: một khi bà đã ghét thì ứ muốn dòm thấy mặt ( 3 chữ cái ) trong list hàng của bà :21: dù mai kia em có là hoa hậu nam vương chị cũng chả thèm, canh mua con khác :21:
Giờ nhiều hàng đẹp mới chạy, chuyền cành nó cũng đơn giản mà, kiểu vừa định chia tay ko đòi quà thì lại có anh đẹp giai ko kém lảng vảng ngoài ngõ tay cầm bó hoa ấy :21::21::21:
Dưng mà kệ nó ăn theo VNI đỡ ức, còn ta dùng đòn chuyền cành...hehehe.
Nếu có phải thế thì nhích thôi chị. Vài hôm nữa chia tay...có phi cũng kệ. Đám bán lẻ dự xấu quá. thế mà hôm nọ anh @hipp còn định nhồi...
Do duyên lại ăn cũng nên???

Em bảo ko mê Chàng anh có tin không!!! :21:
Có thêm em cùng tàu GVR nữa :115:.
Thị trường đẹp quá :2004:mấy nay lo cơ cấu DM ko lên nhà mình like dạo, nay thấy VCers hầu hết đã yên vị trên các thể loại tàu bè, 1200 on the way thôi các anh chị ạ :1178::1178::1178:
Đúng zồi Nữ Tướng Sữa ơi, si mê là đau khộ, đời có vui được mấy đâu mà phải chọn khộ đau...kkk
TT quá đẹp, mỗi ngày 1 tím, tím cả tuần là ngon Nàng nhỉ. Lúc này chả môn nào sướng bằng môn này, ngồi mát đánh chén bát vàng, dâng tới tận chân giường luôn mới xơi í chứ lị...kkk

Ặc ặc, mình cũng thật luôn nhá. Mình ôm đúng đỉnh, 11x lận...ko phải bom 3 càng mà là bom nguyên tử...nhưng mình vẫn cứ tin cứ yêu, cứ mãi dại khờ!
Thầy đừng để câu chữ nó đánh lừa, mình phân toác dzất hay, nhưng oánh đấm như shit. Lỗm ko thấy ngày về luôn ấy chớ. Nếu Thầy biết bói vía, Thầy sẽ thấy mọi cồm ment của mình là ảo, chỉ có vụ đu đỉnh cắt đáy mới là thực. Nhìu khi mình còn ko hỉu nỗi mình cơ muh? :102:
Tạ Thầy đã cảm thương, và nói những lời an ủn! :113:
Quả ảnh chứng minh, mình đang đu đỉnh
View attachment 7944
Đây là cp thưởng lẻ. Bán ko ai mua đây mà :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Dưng mà kệ nó ăn theo VNI đỡ ức, còn ta dùng đòn chuyền cành...hehehe.
Nếu có phải thế thì nhích thôi chị. Vài hôm nữa chia tay...có phi cũng kệ. Đám bán lẻ dự xấu quá. thế mà hôm nọ anh @hipp còn định nhồi...
Do duyên lại ăn cũng nên ! hợp thầy ạ.. cứ múc là có lộc. trộm vía, trộm vía

Giờ nhiều hàng đẹp mới chạy, chuyền cành nó cũng đơn giản mà, kiểu vừa định chia tay ko đòi quà thì lại có anh đẹp giai ko kém lảng vảng ngoài ngõ tay cầm bó hoa ấy :21::21::21:
Sáng em kịp chia tay với anh buôn smart fone laptop, lơ ngơ thế nào lại bị anh bán thịt lợn cưa đổ :21::21::21: Đúng là nữ quánh chứng hiếm ai chung tình mãi được :24:

Status
Not open for further replies.
Back