Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em cứ phốc 1 phát lên bờ để lấy lại sự sống cái đã.
HHV thì sao anh nhể? Nằm im nhé hay nhảy giờ? :17:
Nằm im đi. Rõ khổ, TT nó vả cho làm mất hết cả tâm lý...
Nhìn xa ra thì giờ mới bắt đầu chu kỳ nới tiền, bơm tiền = đầu cá manh nha khởi đầu 1 up trend chứ có gì đâu mà suốt ngày sống trong sợ hãi thế :1:

Nằm im đi. Rõ khổ, TT nó vả cho làm mất hết cả tâm lý...
Nhìn xa ra thì giờ mới bắt đầu chu kỳ nới tiền, bơm tiền = đầu cá manh nha khởi đầu 1 up trend chứ có gì đâu mà suốt ngày sống trong sợ hãi thế :1:
Dạ, TT xanh đẹp quá, em nhường cơm sẽ áo dần đân cùng các đồng râm ạ. Mong mỗi ngày 1 tím là rất tuyệt vời luôn anh.
:banana105::banana105::banana105:
Thế là con nào chưa tới 17 là còn yên tâm á anh. Hoang mang nhỉ. Các anh thì ra dần, em thì chưa biết nhồi gì. Hay cứ chọn con nào chưa tới 17 ạ? :24::24:

Thế là con nào chưa tới 17 là còn yên tâm á anh. Hoang mang nhỉ. Các anh thì ra dần, em thì chưa biết nhồi gì. Hay cứ chọn con nào chưa tới 17 ạ? :24::24:
1 số người ra dần là để cân bằng danh mục, cố gắng tối ưu hiệu quả nav tùy theo DM cá nhân chứ có phải ra để 1 đi không trở lại đâu :24: Mà DM thì chả ai giống ai, mạnh yếu hay dư lào cũng khác nhau...

Thầy theo sys của Thầy mà mần chớ. Riêng sys của mình thì nó bảo mình nên out ra dần giá tím và gần tím, mỗi ngày ra nhẹ nhàng 1 lô...chờ chỉnh sẽ vợt lại. Nàng Ni lên 1k8 là chiện dzất dzõ dàng. :113:
Ps: Mình ko ra dần thì các đồng râm lấy hàng đâu để mà hold lên 1k8 và mình lấy tiền đâu để hứng cổ khi giá giảm, hỗ trợ cho mọi người? Phải nghĩ cho mọi người, ko được tham mình mình chớ...:1cool_byebye:

Thầy theo sys của Thầy mà mần chớ. Riêng sys của mình thì nó bảo mình nên out ra dần giá tím và gần tím, mỗi ngày ra nhẹ nhàng 1 lô...chờ chỉnh sẽ vợt lại. Nàng Ni lên 1k8 là chiện dzất dzõ dàng. :113:
Ps: Mình ko ra dần thì các đồng râm lấy hàng đâu để mà hold lên 1k8 và mình lấy tiền đâu để hứng cổ khi giá giảm, hỗ trợ cho mọi người? Phải nghĩ cho mọi người, ko được tham mình mình chớ...:1cool_byebye:
Thật luôn nhá. Cho nên iem chưa từng tin anh ôm bom với anh coke:1::10::113:

Status
Not open for further replies.
Back