Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị nghĩ mất thế chẳng qua lừa nhỏ lẻ rồi bị thằng khác nó lừa lại thôi chứ nhỉ?
Kiểu lú quá mắc luôn vào cái bẫy của chính mình giăng ra :21:
Em lại nghĩ là Anh zai khai thuế láo... để nhỡ sau này có mệnh hệ j, thì khả năng thanh toán chỉ lòng vòng trong gói 50 tỉ. Khá giống case anh Nổ, sau khi lên Top 1 sòng chứng, thì tài sản hô biến luôn, xong về chăn lợn... và mất ngủ vì lợn ăn chúi.
Người tài, người giỏi... là người biết giấu đi trách nhiệm “trả nợ”, e cảm giác thế Chị nhoa?!

Em lại nghĩ là Anh zai khai thuế láo... để nhỡ sau này có mệnh hệ j, thì khả năng thanh toán chỉ lòng vòng trong gói 50 tỉ. Khá giống case anh Nổ, sau khi lên Top 1 sòng chứng, thì tài sản hô biến luôn, xong về chăn lợn... và mất ngủ vì lợn ăn chúi.
Người tài, người giỏi... là người biết giấu đi trách nhiệm “trả nợ”, e cảm giác thế Chị nhoa?!
Thôi kệ.
Bàn việc không phải của mình vốn dĩ là việc không thông minh lắm :1:

Chán tỉnh vãi, phách vị đòn các anh à :19:

Thôi kệ.
Bàn việc không phải của mình vốn dĩ là việc không thông minh lắm :1:
Chán tỉnh vãi, phách vị đòn các anh à :19:
Nhân một ngày dòng BDS thăng hoa, em ngồi ôn lại chiu thức của các anh lớn thôi ạ... kiểu luyên tha luyên thuyên, cho hết giờ giao dịch. Chứ em nào dám bàn việc của các anh.
Chúc anh chị một ngày Nav nở tung toé luôn nhoé. Trận này Anh Chị dẫn team quá là tuyệt vời, nhà nhà no ấm. Thks Anh Chị. :111:

Nhân một ngày dòng BDS thăng hoa, em ngồi ôn lại chiu thức của các anh lớn thôi ạ... kiểu luyên tha luyên thuyên, cho hết giờ giao dịch. Chứ em nào dám bàn việc của các anh.
Chúc anh chị một ngày Nav nở tung toé luôn nhoé. Trận này Anh Chị dẫn team quá là tuyệt vời, nhà nhà no ấm. Thks Anh Chị. :111:
Cái mồm dẻo thế này mà ngày xưa đi làm công tác đoàn thì giờ khéo lên lãnh đạo cấp cao rồi :21::21::21:

Vừa dẻo mồm lại thông minh và đẹp giai chế nhé :24::24:
Bảo sao nàng Sữa @Conbosua14 mê mẩn cứ Chàng chàng suốt :24:
Em bảo ko mê Chàng anh có tin không!!! :21:
Có thêm em cùng tàu GVR nữa :115:.
Thị trường đẹp quá :2004:mấy nay lo cơ cấu DM ko lên nhà mình like dạo, nay thấy VCers hầu hết đã yên vị trên các thể loại tàu bè, 1200 on the way thôi các anh chị ạ :1178::1178::1178:

Nhà chả có gì ngoài tiền, chia cash 25% năm nay, sang năm lại 25% tiếp :15:
Mới 10.4k tỏi mà các anh đánh BDS say chóng mặt. suốt phiên nhìn chỉ sợ ụp chạy ra, mà bây giờ các anh hút 2tr hàng trong phút mốt. Đúng là giá bèo nhèo các anh muốn làm gì làm.
PS: em có cơ hội, có thể canh vào NTL 18 được không ạ

Last edited:
  • Like
Reactions: zug
Mới 10.4k tỏi mà các anh đánh BDS say chóng mặt. suốt p[hiên nhìn chỉ sợ ụp chạy ra, mà bây giờ các anh hút 2tr hàng trong phút mốt. Đúng là giá bèo nhèo các anh muốn làm gì làm.
PS: em có cơ hội, có thể canh vào NTL 18 được không ạ
i dunno ...

Kẹp 2k Thế Giới Di Động đang lõm mà nhìn ranh mục mất thẩm mỹ quá :102: độc mỗi ẻm còn đỏ, bứt lá, sút... ko sút... :102:
:24::24::24:
Nhìn DGW ra cái tin dịch hạch mà nó còn thò cái chân dài như tranh, nỡ nào dứt tình MWG:24::24::24:
Cuộc đấu tranh bỏ hay yêu cp luôn day dứt, đau đớn, hại não, hại tim gần bằng bị phụ tình:24::24::24:

:24::24::24:
Nhìn DGW ra cái tin dịch hạch mà nó còn thò cái chân dài như tranh, nỡ nào dứt tình MWG:24::24::24:
Cuộc đấu tranh bỏ hay yêu cp luôn day dứt, đau đớn, hại não, hại tim gần bằng bị phụ tình:24::24::24:
Hơn cả tình phụ phụ tình luôn ấy chứ :21: một khi bà đã ghét thì ứ muốn dòm thấy mặt ( 3 chữ cái ) trong list hàng của bà :21: dù mai kia em có là hoa hậu nam vương chị cũng chả thèm, canh mua con khác :21:

Hơn cả tình phụ phụ tình luôn ấy chứ :21: một khi bà đã ghét thì ứ muốn dòm thấy mặt ( 3 chữ cái ) trong list hàng của bà :21: dù mai kia em có là hoa hậu nam vương chị cũng chả thèm, canh mua con khác :21:
Giờ nhiều hàng đẹp mới chạy, chuyền cành nó cũng đơn giản mà, kiểu vừa định chia tay ko đòi quà thì lại có anh đẹp giai ko kém lảng vảng ngoài ngõ tay cầm bó hoa ấy :21::21::21:

Ý anh là như thài lài gặp cứt chó ấy à?
Mùi ấy quyện lắm à? Em chưa ngửi bao giờ :21:
Tí mất con đầu công :10:
Đấy, năng giao lưu với ace vi xi lấy tí năng lượng tích cực đi chứ có phải hơn không :21:
Ai lại tai đã viêm rồi mà suốt ngày giận bọn đầy tớ thối làm gì cho mệt thằng người ra, thi thoảng ức chế quá thì sắn quần đùi lên chửi nó vài câu cho bõ ghét là được dồi :24:

Status
Not open for further replies.
Back