Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Úi giùi ui, sp chơi Hero quá mạnh, out trình.
Mua khi Hoảng Loạn, hình tượng của cụ Bút Phê.
Mua khi Uptrend, hình tượng của bác Ô Niu.
Ngồi im không lướt, hình tượng của anh Cê Zách.
:3D_52::3D_53::3D_51:
Mà khi nào Bán, sp lại giấu nhỉ? Bí kíp à sp?
:24::24::24:

Phố tài chính, gần đây tiếng cười có vẻ ít... chỉ còn lại mỗi Thầy Mó là giữ được nụ cười hồn nhiên.
==> Đúng là thời thế tạo anh hùng.
Nay lại FL à Thầy?
Thế nào cũng đc miễn là đừng dở ông dở thằng :)))

Thế nào cũng đc miễn là đừng dở ông dở thằng :)))
Ngày xưa có ông idol nào đó đặt cái Topic: Chứng khoán, mỗi ngày một thế cờ. Giờ nhớ lại, mới thấy nó phù hợp vô cùng tận...
Sáng ra đọc páo, thấy truyền thông lại tung tin Vỡ Nợ dây chuyền, Bank Mẽo rơi rụng như sung, có con đi viện -6x% trong ngày... DJ cắm mỏ. Gold, Bít tăng vọt...
=> Hôm nay cờ đỏ đánh trước. :1178:

Ngày xưa có ông idol nào đó đặt cái Topic: Chứng khoán, mỗi ngày một thế cờ. Giờ nhớ lại, mới thấy nó phù hợp vô cùng tận...
Sáng ra đọc páo, thấy truyền thông lại tung tin Vỡ Nợ dây chuyền, Bank Mẽo rơi rụng như sung, có con đi viện -6x% trong ngày... DJ cắm mỏ. Gold, Bít tăng vọt...
Hôm qua các anh thịt short ps, hôm nay liệu có thịt long ps ko ... :1:

Khỏe thì sống yếu thì chết, thải loại tự nhiên vì một thế giới khỏe mạnh :)))

Hôm qua các anh thịt short ps, hôm nay liệu có thịt long ps ko ... :1:
Hôm nọ em xem Tiktok, thấy có ông Tiktoker nói câu ngạn ngữ phương Tây: “Đừng nên vào siêu thị khi bạn đang đói, bạn sẽ lựa chọn sai lầm.”
Mà sao mí Anh Chị đại phương Đông, cứ càng đói lại càng manh động, thịt hết phe bạn rồi thịt đến phe ta, anh nhỉ? Anh Chị ko sợ mắc sai lầm, hay Anh Chị đang no, nên phè phỡn...??? :102:

Hôm nọ em xem Tiktok, thấy có ông Tiktoker nói câu ngạn ngữ phương Tây: “Đừng nên vào siêu thị khi bạn đang đói, bạn sẽ lựa chọn sai lầm.”
Mà sao mí Anh Chị đại phương Đông, cứ càng đói lại càng manh động, thịt hết phe bạn rồi thịt đến phe ta, anh nhỉ? Anh Chị ko sợ mắc sai lầm, hay Anh Chị đang no, nên phè phỡn...??? :102:
Chắc các anh tranh thủ nhìn được bài đối phương, và dễ điều trụ khi tk kém để kiếm tiền chờ thời mà... TT cơ sở giờ rình rập là chính, đánh bốc lên sao nổi :19:

Chắc các anh tranh thủ nhìn được bài đối phương, và dễ điều trụ khi tk kém để kiếm tiền chờ thời mà... TT cơ sở giờ rình rập là chính, đánh bốc lên sao nổi :19:
Em mà có Hero mạnh như ông sp của em, em thề là em đoánh loè tím hếch. TG càng đi xuống, ta càng phải đi lên. TG nó phải nhìn ta và kính phục. :19:
Ôi... ước gì...:17:

Em mà có Hero mạnh như ông sp của em, em thề là em đoánh loè tím hếch. TG càng đi xuống, ta càng phải đi lên. TG nó phải nhìn ta và kính phục. :19:
Ôi... ước gì...:17:
Được thế thì lại hảo hán Tàu hay hiệp sỹ Anh quốc quá :10: Các anh vốn xuất thân từ văn hóa tiểu nông vùng lúa nước mà :15:

Thị trường này chỉ thích hợp mua gom và lướt chứ có gì để lôi kéo dòng tiền đâu mà đánh thốc lên làm gì.
Lái chứ không phải đồ ngốc nhé :21:
Năm nay nghe chị Đại chỉ đạo thôi :113:

Status
Not open for further replies.
Back