Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị mình , Anh mình hàng ngày vẫn talk, có trạng thái ntn đều show, thế thì còn đáng tin hơn hội idol kia
Thật đấy, mình thuyết phục Anh Chị bao lâu nay, nếu AC lập cái Fund, thì mình xung phong làm truyền thông, huy động vốn.
Có thế, thì nhỏ lẻ mới được hưởng An Lạc, và TTCK VN mới có tia gam màu tươi xanh. :113:
Vd: ACE capital...

Thật đấy, mình thuyết phục Anh Chị bao lâu nay, nếu AC lập cái Fund, thì mình xung phong làm truyền thông, huy động vốn.
Có thế, thì nhỏ lẻ mới được hưởng An Lạc, và TTCK VN mới có tia gam màu tươi xanh. :113:
Vd: ACE capital...
TCBS, MBS dạo này có chức năng copy trade tự động follow các trader xuất sắc hay lắm nha @Chán. Thấy danh sách leaders nhiều phết, toàn lãi ++ 15-25%/tháng mê mê là. Chán đã thử chưa, biết đâu lại hay hơn fund chứ lị

TCBS, MBS dạo này có chức năng copy trade tự động follow các trader xuất sắc hay lắm nha @Chán. Thấy danh sách leaders nhiều phết, toàn lãi ++ 15-25%/tháng mê mê là. Chán đã thử chưa, biết đâu lại hay hơn fund chứ lị
Trò copy này là các cụ nhà ta kế thừa bên CFDs hay sao ấy ạ (zulutrade, etoro,...)? Em chưa thử.
Nhưng nếu đúng như bài bên CFDs, thì em cũng cười thôi anh, nhiều cái còn khá là "hoang dại"...kkk

Trò copy này là các cụ nhà ta kế thừa bên CFDs hay sao ấy ạ (zulutrade, etoro,...)? Em chưa thử.
Nhưng nếu đúng như bài bên CFDs, thì em cũng cười thôi anh, nhiều cái còn khá là "hoang dại"...kkk
Anh lại thấy giống trò huy động sức mạnh nhân dân của bộ đội cụ Hồ, chơi mã mid penny nào tk vừa phải thì giá chạy kinh lắm...
Nhìn profile có leader mà hơn 2k followers, 1/2 follow góp có 10 củ thì cũng có 10 tỷ đua lệnh 1 lúc :18:

Last edited:
Trò copytrade này không biết sàn nó có fake profile không á cụ. Rủi ro lắm. Kiểu thằng đặt lệnh thì xài tk bé tin hin vào lệnh vô tội vạ, các vị copy thì vô tư cống nạp com cho sàn. Bên FX thì trò này nhan nhản.

Trò copytrade này không biết sàn nó có fake profile không á cụ. Rủi ro lắm. Kiểu thằng đặt lệnh thì xài tk bé tin hin vào lệnh vô tội vạ, các vị copy thì vô tư cống nạp com cho sàn. Bên FX thì trò này nhan nhản.
Thì làm gì có miếng pho mát nào miễn phí đâu cụ... :10:
Nhưng cũng là sân chơi cho các Traders đua tài show trade vợt khách :15:

Các anh dọa cho giảm mạnh dùm để em còn mua giá rẻ chứ =))/.
Dạ em vẫn chưa anh, đợt rồi thấy mọi người hô dầu với thép vào soi thì thích đc em Nkg đó nhưng trượt điểm mua, nên đang chờ thêm.
Đoạn này theo đánh giá của riêng em thì vẫn ngồi chờ, trừ khi phân tích FA đc mã nào ngon và có giá tốt thì dca dần.
Em ko giỏi lướt nên phải chờ thôi. CHỉ mua khi có hoảng loạn , hoặc khi thị trường vô uptrend lại.
Tính ra hiện tại vẫn là các dòng riêng lẻ chứ chưa đồng thuận, chơi vậy ko đi tiền to được.
Nếu bắt phải chọn thì em thấy đc mấy mã này nhìn ưa mắt tí : Hsg, Nkg, Vci, Pvs. tạm tạm khúc này nhất :))).

Dạ em vẫn chưa anh, đợt rồi thấy mọi người hô dầu với thép vào soi thì thích đc em Nkg đó nhưng trượt điểm mua, nên đang chờ thêm.
Đoạn này theo đánh giá của riêng em thì vẫn ngồi chờ, trừ khi phân tích FA đc mã nào ngon và có giá tốt thì dca dần.
Em ko giỏi lướt nên phải chờ thôi. CHỉ mua khi có hoảng loạn , hoặc khi thị trường vô uptrend lại.
Tính ra hiện tại vẫn là các dòng riêng lẻ chứ chưa đồng thuận, chơi vậy ko đi tiền to được.
Nếu bắt phải chọn thì em thấy đc mấy mã này nhìn ưa mắt tí : Hsg, Nkg, Vci, Pvs. tạm tạm khúc này nhất :))).
Úi giời, của anh Sụt tất :)))

Chị em FA quá giỏi mà.
Em đang thắc mắc vde này. Em thì chưa tìm kiếm dữ liệu lịch sử, nhưng mà trước đây có nghe a Phúc Lê nói gần 50% số lần FED tăng lãi suất mà thị trường ko giảm hoặc vẫn tăng ??
Các thầy chỉ giáo giúp em vì sao ạ
Nếu nó thành quy luật thì các anh đã vẽ được mô hình rồi, xài excel chạy statistic là được, số liệu đầy ra đấy cơ mà.
Vẫn là tôi nghĩ như thế còn thực tế thế nào thì nhìn hiệu quả là biết ngay.

Uhm em, cũng đang mong vòng phát như đợt rồi HPG về 12; HSG về 7 cho nó dễ, chơi vơi này ko ăn đc mấy :1:

...
...
Úi giùi ui, sp chơi Hero quá mạnh, out trình.
Mua khi Hoảng Loạn, hình tượng của cụ Bút Phê.
Mua khi Uptrend, hình tượng của bác Ô Niu.
Ngồi im Không Lướt, hình tượng của anh Cê Zách.
:3D_52::3D_53::3D_51:
Mà khi nào Bán, sp lại giấu nhỉ? Bí kíp à sp?

Status
Not open for further replies.
Back