Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hàng mò váy chuẩn hôm nay về với lợi suất 7-14% là không nhỏ trong bối cảnh thiếu đói hơn 2 tháng nay, cộng với mấy a tây lông sang xứ vịt đã biến hình như tắc kè lướt sóng như gió -> dự chiều sẽ có giá khá đẹp để lấy vị thế…
A ngắm con nào hay không anh.

Last edited:
Vẫn bất-chứng thôi thầy, mình ưu tiên những thằng tiển sử động kinh … mình đã nhặt đủ 40%…. Còn lại phải canh mua tiếp vào chiều thứ 2 nếu nở ổn….
Có hơi vội ko anh, còn chưa test đáy :105:

Bùng thì phải sau 2h Thầy mới thấy nhé.
Về style giá trị của Thầy, cơ bản là nó đã triết khấu Cú Sốc thông qua Margin of Safety rồi, còn gì để lo lắng đâu?
Nếu Thầy hỏi view mình, thì mình chia sẻ: Hit me Up của Binz, Cá đuối của Simpson... Đang cảnh báo mình về một điều tiêu cực, mà mình chưa giải ra đáp án. Nó sẽ ở đâu, khi nào, và tại sao?
=> Chỉ biết có điều đang được che đậy rất kỹ. Nếu bị khui ra, sẽ là một bất ngờ cho toàn thể TT tài chính.
a phán chỉ có chuẩn nhỉ :21:

Thế là tốt rồi. Đa số hàng bắt đáy là MMs thu gom lại, vì nhỏ lẻ hôm ấy đa số là vãi mật ra lò dò test tí thôi. Giờ các anh lại kéo lên cho mà ngẩn ngơ nhề :1:
Bán rồi mua lại cũng khó đấy a

Status
Not open for further replies.
Back