Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Sáng giờ mải chọn trường gửi bên tư vấn xem thêm để cho con gái app.
Cảm thấy ko tin tưởng họ lắm.

Ko sập chứng sĩ khó giàu :21:
Chị TTN hãy nói j đó tích cực hơn được ko? Chị càng nói, em càng muốn đi làm trung gian...hic
Thà giàu bền vững, vài năm kiếm vài chục tỷ, chứ chứng cháo chơi vầy, như chơi thần số học... Nhìn cụ PYN bạc tóc, ngồi ngắm mấy cái màn ảnh, bên khung cửa sổ... Ni 2k5, mà em quặng lòng về tương lai của em quá.
:(((

Cảm giác có ma nhập vào mình nên nhìn DJ thấy đi khoảng trên dưới 1k điểm nữa là vào trend tăng lại :21:
Dự Mẽo có tăng LS nữa ko chị. Thấy GDP, việc làm vẫn ổn lắm, Lạm phát vẫn cách xa mục tiêu 2%

Dự Mẽo có tăng LS nữa ko chị. Thấy GDP, việc làm vẫn ổn lắm, Lạm phát vẫn cách xa mục tiêu 2%
Chị biết gì những cái đấy đâu.
Tại có lần chị đếm sóng VNI thấy chuẩn :21:
Đêm qua nhìn DJ tự nhiên thấy rõ ràng nó đi 5 sóng tăng và giờ đang sóng 5 giảm, mà đáy các sóng giảm cao hơn đáy sóng tăng nên dự lần này cũng ko giảm quá 31.429.
Nếu đúng thì hóa ra cuộc đời ko phức tạp lắm đâu. Cứ ngây thơ mà sống thôi :24::24::24:

Chị biết gì những cái đấy đâu.
Tại có lần chị đếm sóng VNI thấy chuẩn :21:
Đêm qua nhìn DJ tự nhiên thấy rõ ràng nó đi 5 sóng tăng và giờ đang sóng 5 giảm, mà đáy các sóng giảm cao hơn đáy sóng tăng nên dự lần này cũng ko giảm quá 31.429.
Nếu đúng thì hóa ra cuộc đời ko phức tạp lắm đâu. Cứ ngây thơ mà sống thôi :24::24::24:
Phân tích được cả thiên hạ nhưng chào thua lái Vịt
Đánh như chỗ không người chị ơi
Quy mô bé quá nó khổ thế :12:

Status
Not open for further replies.
Back