Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ít nhất là bà con đã bớt vô thức ném dép khi 2 con ếch bị trảm đã :1: 2 con Ếch có bệnh riêng, có tác dụng thị giác tới VNI đã dần được dân chơi cách ly...
Về mươi đồng thì sẽ ít ảnh hưởng thôi a nhỉ

Đóng cửa hôm nay tích cực thế này cho thấy hiệu ứng 2 con ếch đang được các anh Mẹ mìn nỗ lực dần tìm cách hóa giải :105: Các anh cũng có vẻ sợ chợ nó vỡ :19:
Sáng nắng chiều mưa
Sáng giảm mấy chục điểm chiều lại xanh mướt
Bất thường vô cùng

Mình có 2 hai ngày để quyết định chơi tiếp hay dừng cuộc chơi :21:
Lùi một bước trời cao biển rộng
Trước khi lùi nhớ ngoái lại xem có nắp hố ga nào mở không nhé :))))

• Like
Reactions: TTN
Em xin phép ngừng cuộc chơi, ATC quẳng hết lo âu và vui sống.
Lí do: Mẽo kéo 1/5 hạm đội thuỷ quân sang Israel, chuẩn bị phang Iran.
1/Anh vẫn kiên nhẫn như plan hold to TẾT( Sớm thì Noel)
2/Nếu em dừng chứng trường với "Lí do" trên thì em nên mua BIG BET Bitcoin, anh dự sẽ có sóng lớn 2024, BTC target1 9x K, Target 2: 135K.

1/Anh vẫn kiên nhẫn như plan hold to TẾT( Sớm thì Noel)
2/Nếu em dừng chứng trường với "Lí do" trên thì em nên mua BIG BET Bitcoin, anh dự sẽ có sóng lớn 2024, BTC target1 9x K, Target 2: 135K.
Dạ anh, em cảm ơn anh.
Em bán hết DXG, VHM, VIC. Còn vài đồng rút ra để đi du hí, tìm cảm hứng mới thôi anh. Lí do chỉ để cho có...
Chúc anh HL thắng lợi lớn trên mọi lĩnh vực anh nhé!

Đóng cửa hôm nay tích cực thế này cho thấy hiệu ứng 2 con ếch đang được các anh Mẹ mìn nỗ lực dần tìm cách hóa giải :105: Các anh cũng có vẻ sợ chợ nó vỡ :19:
Mèo Bự ko đuổi cùng giết tận. như này thở dc `1-2 ngày rồi sau phiên ngày thứ 3 tuần sau tính tiếp thôi

Em bán hết DXG, VHM, VIC. Còn vài đồng rút ra để đi du hí, tìm cảm hứng mới thôi anh. Lí do chỉ để cho có...
chắt lọc đc 1 cmt có giá trị của @Chán : nhìn Kiểu đánh kéo lên nhưng không có cầu giao dịch 100-200, lại đánh xuống tìm cầu. Cuối phiên nỗ lực rút chân thì rất mệt mỏi cho phiên sau.
Thà nó đánh rơi mạnh, kích thích dòng tiền tham lam thì còn có hi vọng về đáy sớm để kích hoạt tiền mới vào.
Túm lại chỉ ngắm nhìn các anh Lái Việt thi triển công lưc, bây giờ nhìn các tổ nhóm đánh khét quá mình lại rét và không tìm được điểm vào,

Status
Not open for further replies.
Back