Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Kiểm tra chông chưa các thầy :21:
Tiền hôm qua có giá hơn ngày hôm nay nên chắc phải từ từ cài chông :1178:
Thầy đã gia nhập đội CIK chưa…. Chông chênh gì tầm này thầy…. Chứng vịt muôn đời vẫn vậy… hàng có ngon đến mấy cũng không thể chống đỡ nổi khi chợ thụt tháo…. Chỉ là hồi tốt hơn khi dứt cơn loạn lạc….

Thầy đã gia nhập đội CIK chưa…. Chông chênh gì tầm này thầy…. Chứng vịt muôn đời vẫn vậy… hàng có ngon đến mấy cũng không thể chống đỡ nổi khi chợ thụt tháo…. Chỉ là hồi tốt hơn khi dứt cơn loạn lạc….
Vâng anh. Em hơi khác chút, tỷ trọng vẫn 50% cổ phiếu em cho là chất lượng, giảm thêm 15% nữa thì em mua full tiền mặt thôi

VIC cuả Anh tỷ cũng chỉ là đồ để chế thử và sai thôi nhé.
Ko một ai có đủ khả năng làm chế thất bại. Không giàu chẳng qua là chưa đủ giỏi và liều. Nhưng đủ tỉnh táo để ko bao giờ phải nhận thất bại cay đắng với bất kỳ cái gì.
bravo! chế sắp lên hàng tuyệt sư thái pái nga mi hii

nếu liềm tin đổi thay thì tạm ngừng đi. đó là tác hại hay tẩu hỏa nhập ma khi trong người có hai võ công FA+ TA. FA thì quá thơm kèo...TA thì chưa có xế lô. dễ cut lắm hiiiiii
OK cụ.
Còn 10 mã, toàn có vốn nhà nước nên sập càng mạnh càng tốt, kéo mạnh lại tốt hơn :21:
Tư nhân nó sập là thấy ma, ko còn tý hồn vía nào :109:

OK cụ.
Còn 10 mã, toàn có vốn nhà nước nên sập càng mạnh càng tốt, kéo mạnh lại tốt hơn :21:
Tư nhân nó sập là thấy ma, ko còn tý hồn vía nào :109:
Chả tin, tình yêu nó đẹp như ánh trăng và muôn ngàn ông sao vậy.
Cảm xúc thì ko thể chế ngự, ko thể chuyển từ chị này sang chị khác được đâu.
Em kinh nghiệm lắm...hehe

Status
Not open for further replies.
Back