Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
OK cụ.
Còn 10 mã, toàn có vốn nhà nước nên sập càng mạnh càng tốt, kéo mạnh lại tốt hơn :21:
Tư nhân nó sập là thấy ma, ko còn tý hồn vía nào :109:
NHư Chán đô đốc...chém gió kiểu châu bá thông....nhưng thực ra lão là bậc thầy môn "tử hạc thần công" [1 âm 1 dương: ngghe đâu 50% FA long swing 50% cho TA ra vào rất là quân vô sầu]
thầy có thể nghiên cứu hướng điều nhị khí kiểu nè chăng???

NHư Chán đô đốc...chém gió kiểu châu bá thông....nhưng thực ra lão là bậc thầy môn "tử hạc thần công" [1 âm 1 dương: ngghe đâu 50% FA long swing 50% cho TA ra vào rất là quân vô sầu]
thầy có thể nghiên cứu hướng điều nhị khí kiểu nè chăng???
Cái món nè ở trên phim thui Thiết ca. Ngày sơ khai, em ngồi trên ghế nhà trường xem cụ nhaque bên vietstock múa cưa chân quyền.
Mấy năm sau, múa điêu luyện quá, mai danh ẩn tích luôn. Nghe giang hồ bảo: Cụ quản lý quỹ cả ngàn tỉ rồi, nên ko bi bô public được.
Tiếc cho một môn phái...haizzz

Thầy đã gia nhập đội CIK chưa…. Chông chênh gì tầm này thầy…. Chứng vịt muôn đời vẫn vậy… hàng có ngon đến mấy cũng không thể chống đỡ nổi khi chợ thụt tháo…. Chỉ là hồi tốt hơn khi dứt cơn loạn lạc….
Bản chất thì 75% số cổ phiếu trên sàn là chạy theo index, vậy in đẹc giảm nó giảm là hiển nhiên

Chả tin, tình yêu nó đẹp như ánh trăng và muôn ngàn ông sao vậy.
Cảm xúc thì ko thể chế ngự, ko thể chuyển từ chị này sang chị khác được đâu.
Em kinh nghiệm lắm...hehe
"Khóc nữa đi em, vì tình ta lỡ hẹn
Mai anh đón em về, trong muôn vàn thương nhớ
Bao kỷ niệm, cài lên tóc người yêu " :1:

Anh thấy lệnh ATC chất cả triệu cuôn BaBa khum ạ? Đó là lệnh team em đưa ra để kill Rái đó.
Rái thì quẩn quanh Bất Chứng Bank. Nên kỳ này ngủm! ac ac
1 kết cục buồn cho Fan xe điện ham bắt đáy...

Đầu phiên chiều còn đặt luôn mp đưa tiễn baba giá 45… giờ nhìn màu thiên thanh thấy việc nuôi hốp chưa khi nào có lợi cho sức khoẻ… sai nhưng xử lý thế nào mới quan trọng… khoản lỗ to bắt đầu từ cái lỗ nhỏ với cái tặc lưỡi…

anh mua VIC VHM các thứ
thì không nên chạy Xanh ôm
vì như thế là bỏ trứng vào 1 giỏ
nên chạy bee hoặc grab
Dạ Cờ huynh,
Thế để em đky thằng Grab, cho nó đa dạng thu nhập. Thời buổi này, chả tin ai khác được, ngoài đôi tay của mình.

Đầu phiên chiều còn đặt luôn mp đưa tiễn baba giá 45… giờ nhìn màu thiên thanh thấy việc nuôi hốp chưa khi nào có lợi cho sức khoẻ… sai nhưng xử lý thế nào mới quan trọng… khoản lỗ to bắt đầu từ cái lỗ nhỏ với cái tặc lưỡi…
Con này có gì mà thầy nuôi hốp, T+ thì cứ hàng về là tiễn nhanh nhất có thể thôi :1:

1 kết cục buồn cho Fan xe điện ham bắt đáy...
Đúng ra là tạm kết thúc 1 vòng rồi anh.
Nhưng tự nhiên bà cuôn nổi hứng, càng giảm càng gồng, càng bắt... thế nên các anh chị bảo em, dìm cho tới hơi thở cuối cùng. Công nhận, mấy ông bà này vì tiền, ko sợ đám đông buồn phiền chửi bới.
Đến em ngồi gõ cồm tạo content mà còn rung rẩy nữa, huống j các cổ đông t+... Haizzz

Status
Not open for further replies.
Back