Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em cháy acc rồi ạ, làm j còn xiền để chọn Trader hay Investor nữa đâu Thiết ca?
Em vừa nhận được order, sáng tạo nội dung cho con đường về 3 đô là ít (có thể 1 đô). Em phải lấy ý tưởng từ các anh chị ở đây, rồi lên Social chế content cho nó viral.
:2:
Tăng cũng kiếm được tiền, giảm cũng kiếm được tiền, đều là cơ hội hết :21:

Lấy gì để VFS vươn lên như Tesla hả tướng quân :19: Cứ 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực là thành công à :109:
trí tại bốn phươn...trí của anh tỷ thì sao mình bít dc??? nếu hông có tí ratio nào thì sao anh bỏ mấy tỷ vào đó???
nhưng đời lúc nào chả thế:
+ ANh gate....chui vào tầng hầm với mấy cái máy cũ...ai cũng cười...giờ ai cũng tôn anh
+ anh tesla châu phi...lúc đầu anh làm chũng còn bé hơn....ai cũng chê xe điện chưa thời......giờ đua nhau mà chạy theo....
+ thế giới này quá nhớn....lên anh chạy vẫn kịp top đầu....

Tại sao các thầy không có 1 niềm tin.......dù chỉ là 1 giấc mơ...ngày ấy sẽ không xa hiiiiiiiiii

Tăng cũng kiếm được tiền, giảm cũng kiếm được tiền, đều là cơ hội hết :21:
Em zai hết tiền, hết luôn cơ hội ạ. Giờ chỉ mong mấy bài trên Social nó đạt vài triệu view, có tí tiền sống qua ngày. Giàu sang ở chợ chứng, giờ là 1 điều xa xỉ...
Ôi, nhớ cái thời rít xì ga và nhắm ngụm quít sờ ki. Nay còn đâu?
:17:

trí tại bốn phươn...trí của anh tỷ thì sao mình bít dc??? nếu hông có tí ratio nào thì sao anh bỏ mấy tỷ vào đó???
+ ANh gate....chui vào tầng hầm với mấy cái máy cũ...ai cũng cười...giờ ai cũng tôn anh
+ anh tesla châu phi...lúc đầu anh làm chũng còn bé hơn....anh cũng chê xe điện chưa thời......giờ đua nhau mà chạy theo....
Tại sao các thầy không có 1 niềm tin.......dù chỉ là 1 giấc mơ...ngày ấy sẽ không xa hiiiiiiiiii
Bởi vì, giấc mơ mãi mãi là 1 giấc mơ. Ngày ấy mãi mãi là ngày ấy.
Acc đã cháy... :102:

Bởi vì, giấc mơ mãi mãi là 1 giấc mơ. Ngày ấy mãi mãi là ngày ấy.
Acc đã cháy... :102:
lưu bang cũng cháy tk vài lần...nhưng ý trí không giảm....thành công!
Lê lợi...trắng tk cả chục lần......thành công!
NGuyễn A còn cả hai mấy lần...thành công!
Acc đã cháy...nhưng ngọn lửa chưa tắt...ngày ấy sẽ là ngày mai hiiiiiiiiii

+ anh tesla châu phi...lúc đầu anh làm chũng còn bé hơn....ai cũng chê xe điện chưa thời......giờ đua nhau mà chạy theo....

Nhường tướng quân và fan đông đảo của anh :1: Niềm tin ko thiếu, có điều anh tỷ sẽ mãi không có được nó :21:

lưu bang cũng cháy tk vài lần...nhưng ý trí không giảm....thành công!
Lê lợi...trắng tk cả chục lần......thành công!
NGuyễn A còn cả hai mấy lần...thành công!
Acc đã cháy...nhưng ngọn lửa chưa tắt...ngày ấy sẽ là ngày mai hiiiiiiiiii
Lưu Bang có Hàn Tín...
Lê Lợi có Lê Lai...
Giờ a V có ai ngoài Rái? Khổ thân anh chàng, vừa allin thì tượng đài sụp đổ?
Thương thay, anh hùng, rốt cuộc đều phải hiến xác, để Wuan Vương toả sáng.
Lịch sử ghi nhận công lao và mãi gọi tên Rái.:17:

Không thành công trên thương trường thì cũng thành công trong lòng người hâm mộ.
Chiếc cúp người hâm mộ trao là chiếc cúp quý giá nhất :19:
Mỗi tội lúc cần vay ko làm ts bảo đảm đc. Lúc đói ko mang ra ăn đc haizzz :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Fan như tôi thì ngay cả khi giá VFS ngạo nghễ vẫn nói anh chỉ mong bán được giá 10. Và giờ đang đăng bán, nếu bán được cho tổ chức nào đó là thành công bước đầu rồi.

Đừng đóng đinh vội như thế.......chẳng phải hôm qua nhiều anh Vc nói VNI không qua nổi 1k2 ...mà nó lên 1k5...ngày mai có khi 1k8 hiiiiii
Đang nói niền tin của cá nhân mình mà, thiết tướng quân lại bé cái nhầm rồi :21:
VNI có thể lên 1k5 thậm chí còn cao hơn nữa nhưng ko có nghĩa là tất cả các cty đều đi đến đỉnh cao mới, đó mới là kinh tế thị trường :1:

Đừng đóng đinh vội như thế.......chẳng phải hôm qua nhiều anh Vc nói VNI không qua nổi 1k2 ...mà nó lên 1k5...ngày mai có khi 1k8 hiiiiii
Thức thời mới nên trang tuấn kiệt Thiết ca ơi. Sao ta ko nhân dịp, Asia trúng kế Bẫy Lãi Suất cao và kéo dài của Mẽo&Âu, quay view về 900 hoặc 230 ạ?
Dẫu nhiều người sẽ ko ưa lời cay đắng, nhưng mình giàu sang cũng đâu phải chia chác hoa lợi j cho họ đâu? :21:

Thức thời mới nên trang tuấn kiệt Thiết ca ơi. Sao ta ko nhân dịp, Asia trúng kế Bẫy Lãi Suất cao và kéo dài của Mẽo&Âu, quay view về 900 hoặc 230 ạ?
Dẫu nhiều người sẽ ko ưa lời cay đắng, nhưng mình giàu sang cũng đâu phải chia chác hoa lợi j cho họ đâu? :21:
đợt vế 870 chả pải bọn đài nó ăn là chính?????? vì trình V còn hạn chế. với lại do what you see not what you think....mà hiện tại thì cửa 1k là rất khó nói chi mức dưới hiiiiiiiii
mình chỉ chém gió nói sự việc thôi.....còn chợ này ai pán cứ pán ai mua cứ mua mà hiiiiiiiii

đợt vế 870 chả pải bọn đài nó ăn là chính?????? vì trình V còn hạn chế. với lại do what you see not what you think....mà hiện tại thì cửa 1k là rất khó nói chi mức dưới hiiiiiiiii
mình chỉ chém gió nói sự việc thôi.....còn chợ này ai pán cứ pán ai mua cứ mua mà hiiiiiiiii
Dạ, chúng ta ko đếm tiền trong túi thằng bên cạnh.
Ai làm gì cứ làm, ta chỉ chém ró show view, view có thể thay đổi theo từng Sát Na mà Thiết ca.
Vui là được, mất tiền hay được tiền, nó là hành trình thôi, ko phải đích đến ạ!
Ahihi.

Hôm qua ông @chim_non vừa nói ko có cửa về 1.100 xong, nay cụ lại ko có cửa về 1k.
Tại sao về đc 873 mà lại ko thể về 1k hay 1.100???
Cũng giống như vậy, tại sao đã lên 1.500 mà lại ko thể lên 1.300???
Điều gì giới hạn được cái sức mạnh của đám đông????
Ko gì cả cụ nhé.
Nó có thể về bất cứ giá nào và cũng có thể tăng lên bất cứ mốc nào

Hôm qua ông @chim_non vừa nói ko có cửa về 1.100 xong, nay cụ lại ko có cửa về 1k.
Tại sao về đc 873 mà lại ko thể về 1k hay 1.100???
Cũng giống như vậy, tại sao đã lên 1.500 mà lại ko thể lên 1.300???
Điều gì giới hạn được cái sức mạnh của đám đông????
Ko gì cả cụ nhé.
Nó có thể về bất cứ giá nào và cũng có thể tăng lên bất cứ mốc nào
Vậy nên đoán điểm của VNI là vô nghĩa, chỉ là chém gió tán phét giết thì giờ chờ giá rẻ. Thay vào đó nên tập trung vào DN trong WL của mình :21:

Status
Not open for further replies.
Back