Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Con này có gì mà thầy nuôi hốp, T+ thì cứ hàng về là tiễn nhanh nhất có thể thôi :1:
Thì e vào con này với cái hốp là a ấy sẽ phải ra tay cứu giá khi nó đi vào vùng có thể ảnh hưởng đến tài sản đảm bảo cho các khoản vay… nhưng ko nuôi hốp khi nhận thấy sức a đã kiệt rồi…

Anh thấy lệnh ATC chất cả triệu cuôn BaBa khum ạ? Đó là lệnh team em đưa ra để kill Rái đó.
Rái thì quẩn quanh Bất Chứng Bank. Nên kỳ này ngủm! ac ac
Rồi ngủm chưa ông? :4cool_doubt:
Cút lót thì được, chứ nhồi sọt thì gọi tui đưa can 50 lít sớm sớm nhé :1cool_look_down:
Ký tên : Rái Mất Chông.

Rồi ngủm chưa ông? :4cool_doubt:
Cút lót thì được, chứ nhồi sọt thì gọi tui đưa can 50 lít sớm sớm nhé :1cool_look_down:
Ký tên : Rái Mất Chông.
Gọi tớ là Mr. Xanh Lá, ko Xanh Ôm nha. Đa dạng hoá thu nhập, ko thì sập tan nát hết.

Mà Rái trụi lông khum thấy con Silver Queen nằm cảng Hòn Gai sao? Đợt này chở 999 cái quay về, giống chứng sĩ quay view. Nghe giang hồ đồn...đó là cách cook the book. Tớ xem chứ tớ ko tin, trò gì mắc cười dữ. :24:
Ký tên: Green from Venus.

Last edited:
Thì e vào con này với cái hốp là a ấy sẽ phải ra tay cứu giá khi nó đi vào vùng có thể ảnh hưởng đến tài sản đảm bảo cho các khoản vay… nhưng ko nuôi hốp khi nhận thấy sức a đã kiệt rồi…
Anh ấy đã clear nợ vay khá rồi đó Anh, nên mói có chuyện cho breakdown khỏi vùng repo đợt cũ là 49-50
đợt rồi khi kéo mạnh thì bán mp trên sàn có khi trả các room vay cty ck cũng cả 1k b đấy

Đầu phiên chiều còn đặt luôn mp đưa tiễn baba giá 45… giờ nhìn màu thiên thanh thấy việc nuôi hốp chưa khi nào có lợi cho sức khoẻ… sai nhưng xử lý thế nào mới quan trọng… khoản lỗ to bắt đầu từ cái lỗ nhỏ với cái tặc lưỡi…
Baba là mã nào đó anh :105:

Anh ấy đã clear nợ vay khá rồi đó Anh, nên mói có chuyện cho breakdown khỏi vùng repo đợt cũ là 49-50
đợt rồi khi kéo mạnh thì bán mp trên sàn có khi trả các room vay cty ck cũng cả 1k b đấy
ý thầy lại hope cover!
chứ hông cover thì lấy cái gì để có 1kb cho kỳ tới hiiii

Baba là mã nào đó anh :105:

còn nè ngoài biển gọi là con gì???

Đúng ra là tạm kết thúc 1 vòng rồi anh.
Nhưng tự nhiên bà cuôn nổi hứng, càng giảm càng gồng, càng bắt... thế nên các anh chị bảo em, dìm cho tới hơi thở cuối cùng. Công nhận, mấy ông bà này vì tiền, ko sợ đám đông buồn phiền chửi bới.
Đến em ngồi gõ cồm tạo content mà còn rung rẩy nữa, huống j các cổ đông t+... Haizzz
Hôm qua ra hàng kịp thời ;)
Hôm nay ko dám xuống tiền, lạ thật,?
Lạ là ko giống tính cách anh ? Ta đã thay đổi hay hoàn cảnh thay đổi ta? Hay ta đã sai ở chỗ nào?

Status
Not open for further replies.
Back