Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Khổng Minh hay Tư Mã là để đóng phim với viết truyện thôi Thiết Ca. Tối qua em thức si nghĩ mãi, và đã nhận ra đỉnh cao của Trading: “Không đóng đinh, mà phải loay hoay mua bán, đến khi trúng vận, ắt giàu sang”. Điều này, nó cũng phù hợp luật Âm Dương đối nghịch, bởi lẽ đỉnh cao của Investing: “Đóng đinh nhận định, không loay hoay mua bán, đến khi trúng vận, ắt sang giàu”.
Chời ơi, khi phát hiện ra điều này, em vui sướng tới mức không ngủ, thức đến sáng để đặt lệnh ATO tất tay luôn đó ạ.
thầy tổng quát như vậy là quá giỏi...tôi đồng ý! hiiiiii
vậy là còn việc cuối.......action action action! nói mà hông làm thì chỉ làm media thui hiiiiii

anh soi vía cụ Sử xem ạ
Cụ bán SSI FPT và all in BSR
Cụ đánh nét không ạ
Cụ ấy đánh món Rầu, mình đã nói từ lâu với Rái Đệ...
Đó là hình ảnh chân thật nhất của đội nhiều tiền. Đình lạm hay ko đình lạm, Rầu cũng sẽ là một món hời.
Măng Sụt lấy đâu ra thông tin về cụ Sử hay thế?
Ps: À, sang năm BSR lên Hose nữa, có đúng ko Măng Sụt?

Last edited:
Vậy còn j bằng. Anh Chim và em đỡ phải thuê kho cất chông. Tốn chi phí :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Chỉ có Thầy Mó cất chông nếu ko huyết liệc múc ngay. Anh chim thì anh nhanh hơn Thầy nhiều. Đặc biệt, hàng ảnh chọn, chưa hề thấy bóng dáng downtrend xuất hiện nhé. :)))

Vậy còn j bằng. Anh Chim và em đỡ phải thuê kho cất chông. Tốn chi phí :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Mình cũng vẫn cắm chông, nhưng mình nghĩ là sau vài lần đánh đập dọa nạt thì chiều nay các anh vẫn kéo để nuôi fomo thôi, ai lại cho hội vừa cắt xong thảnh thơi thế. Mẹ mìn thì phải luôn làm cho hội yếu sinh lý ấy chân tay bứt rứt, nay hoảng sợ mai fomo cơ :19:

MM phải làm mà con bắt đáy hôm qua cắt lỗ mới gọi là đủ độ ác :21:
quá ác !
nhưng dc tôn lên khổng minh...thì cũng die thôi, vì muốn bán giá sàn...thì phải cover giá thấp hơn. giờ con nhà người ta fo có chơi thuốc đá (margin) thì nó đã cut sớm rồi. lấy đâu gà nuôi mà mang ra pán. muốn sàn pải tự cut thịt ra mà bán.
mà các ông như Chim Lâm xung, newmos...đã đặt sẵn ...chông, nhảy vô là xác định cụt.
...
thành ra ác thì ác có dám chơi hông???

Mình cũng vẫn cắm chông, nhưng mình nghĩ là sau vài lần đánh đập dọa nạt thì chiều nay các anh vẫn kéo để nuôi fomo thôi, ai lại cho hội vừa cắt xong thảnh thơi thế. Mẹ mìn thì phải luôn làm cho hội yếu sinh lý ấy chân tay bứt rứt, nay hoảng sợ mai fomo cơ :19:
Cũng là cơ hội tái cấu danh mục anh nhể :1178:

Status
Not open for further replies.
Back