Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Công nhận tinh tế.
Hồ sơ con bé nhà chị hơi bị ngon, có thể xin được học bổng cao ở các trường LAC mà các mẹ hay gọi là tầm trung. Cơ mà mình nghĩ đã mất công đi học thì phải học trường NU tử tế, khu phát triển, môi trường văn minh chứ đến vùng sâu vùng xa học trường bé tẹo, có vài k sinh viên, lớp học như cái nhóm trẻ học được cái gì.
Thế là lại mệt.
Quan trọng nhất là con khát khao nghề gì mà chọn trường đúng như tính cách và sở học của con. Em đã có 2 đưa học NN và 1 đứa học MD ở VinUni, vừa rồi vợ em có qua Ca thăm con bé lớn; Vợ em chỉ muốn đưa về Sing hoặc SG, nhưng con bé ko chịu. Tuỳ mỗi gia đình có sự chọn lựa phù hợp với gia phong, văn hoá và ước muốn của con cùng với thời đại, thật sự có nhiều thứ ko như mình nghĩ thuở ban đầu đầu tư cho con từ lớp 1 đến nay.
P/S: Em đã gặp GS, BS và tham khảo chương trình học MD của VinUni theo hệ Mỹ, toàn chương trình học bằng tiếng Anh rất tân tiến so với các trường Y khác đó chị, hơn nữa em rất phục anh Tỷ phú đã xây dựng được ngôi trường như thế- khác với tư duy cũ kỹ của các trường ĐH hiện nay.
May mắn nhất là bé con em rất thích hợp với môi trường ĐH VinUni.

Dạ anh, em đã sai rồi, đây mới là đoạn phim đúng, ko phải Hàn Tín vs Lã Hậu.
@Rai2705 Đệ ơi, hồi rồi, hồi thật rồi. Cứ để gia đình lại phía sau, ae ta quay lại tất tay Múc. Múc tất cả những gì còn lại, múc tới đồng xu cuối cùng.
Can đảm lên, đừng sợ hãi.
Hồi nhưng mà là hồi kết hả anh :19:

Kinh thế,
Sáng anh mua BSR 21.9 cược giá Oil vượt 100usd, giật mình nhìn lại gương chiếu hậu thấy hôm qua có giá 20.2, trời ơi...
Ko có gì phải kinh, 20.2 cũng ko có gì để chời ơi lun anh HL.
Bên phố F0, có tay Chym To, múc giá 1x và hold tới giờ nữa cơ. Thiên hạ này, kỳ nhân dị sĩ ẩn mình, đếm ko có xuể đâu ạ!

Ko có gì phải kinh, 20.2 cũng ko có gì để chời ơi lun anh HL.
Bên phố F0, có tay Chym To, múc giá 1x và hold tới giờ nữa cơ. Thiên hạ này, kỳ nhân dị sĩ ẩn mình, đếm ko có xuể đâu ạ!
Đang tắm tối qua giật mình nghĩ tới đại ma đầu Sorros, chuyên n/cứu các sai lầm chính sách QG, cứ 10 năm 1 lần ra tay ăn cho cả đời...
Sáng ra nhìn giá Oil cùng Usd linh cảm có biến cho 2024, xong trận này phải xem xét kỹ lại chiến lược ứng chiến cho tình hình mới, ko chủ quan khinh địch.

Dạ anh, em đã sai rồi, đây mới là đoạn phim đúng, ko phải Hàn Tín vs Lã Hậu.
@Rai2705 Đệ ơi, hồi rồi, hồi thật rồi. Cứ để gia đình lại phía sau, ae ta quay lại tất tay Múc. Múc tất cả những gì còn lại, múc tới đồng xu cuối cùng.
Can đảm lên, đừng sợ hãi.
Sáng bận, không lên chia vui với anh được, giờ thì im luôn còn hơn.
Thôi, để khi nào VNI xanh em quay lại nha.
PS: Hốp Chán Hồi./.

Ổng giết em rồi anh ơi. Nhưng mà em ko có trách ổng. Em chỉ điên tiết với bọn Lái Lợn thôi. DJ giảm 400đ, nó lại kéo NI lên trên 1150đ. Chả hiểu nó nghĩ gì khi làm thế nữa. :102:
Hạn hán lời, không muốn còm gì với anh nữa :2cool_go:
Hốp Rái False, nhưng con cá hồi này gầy quá, có vẻ như không được Tê rưỡi chứ nói gì đến +2.5
Grab Chán./.

Đợi tím mới nói, Đệ bảo Ka vuốt. Lúc đỏ loè xám xịt, Ka nói mà trúng thì Đệ lại bảo Ka ăn may.
Đến khi nào Đệ mới hiểu và nhận ra, Ka đã kết nối thành công với người ngoài trái đất. Những điều đang và sắp xảy ra, đều chỉ là Hồi Ức tái hiện lại thôi.
Đệ muốn đi đâu thì đi, tin hay ko thì mặc kệ. Nhưng sự thật mãi mãi là sự thật.
Tiễn Đệ @Rai2705 một đoạn đường đời.

Đợi tím mới nói, Đệ bảo Ka vuốt. Lúc đỏ loè xám xịt, Ka nói mà trúng thì Đệ lại bảo Ka ăn may.
Đến khi nào Đệ mới hiểu và nhận ra, Ka đã kết nối thành công với người ngoài trái đất. Những điều đang và sắp xảy ra, đều chỉ là Hồi Ức tái hiện lại thôi.
Vni chắc chiều theo ý em rùi.

Sự thật đây nè...
Nhớ là anh em ta thường cắt lót, chứ đâu có cắt...à mà thôi :cute_smiley13:

Status
Not open for further replies.
Back