Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chỉ có Thầy Mó cất chông nếu ko huyết liệc múc ngay. Anh chim thì anh nhanh hơn Thầy nhiều. Đặc biệt, hàng ảnh chọn, chưa hề thấy bóng dáng downtrend xuất hiện nhé. :)))
Đó cũng là một góc nhìn :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

quá ác !
nhưng dc tôn lên khổng minh...thì cũng die thôi, vì muốn bán giá sàn...thì phải cover giá thấp hơn. giờ con nhà người ta fo có chơi thuốc đá (margin) thì nó đã cut sớm rồi. lấy đâu gà nuôi mà mang ra pán. muốn sàn pải tự cut thịt ra mà bán.
mà các ông như Chim Lâm xung, newmos...đã đặt sẵn ...chông, nhảy vô là xác định cụt.
...
thành ra ác thì ác có dám chơi hông???
Cụ lại chủ quan rồi. Lượng đổi thì chất đổi nhé. Xuống mãi là nghi ngờ, phân vân và rồi cái gì đến sẽ đến :1:
Chỉ có người thực sự hiểu và tin mới giữ được cp ngon định giá rẻ thôi cụ ạ. Mà kể cả hiểu và tin nhưng lòng tham trỗi dậy, muốn bán để mua rẻ hơn.
Tóm lại đều có cách thao túng tâm lý hết :21:

quá ác !
nhưng dc tôn lên khổng minh...thì cũng die thôi, vì muốn bán giá sàn...thì phải cover giá thấp hơn. giờ con nhà người ta fo có chơi thuốc đá (margin) thì nó đã cut sớm rồi. lấy đâu gà nuôi mà mang ra pán. muốn sàn pải tự cut thịt ra mà bán.
mà các ông như Chim Lâm xung, newmos...đã đặt sẵn ...chông, nhảy vô là xác định cụt.
...
thành ra ác thì ác có dám chơi hông???
Quá đúng ạ Thiết ca,
Chị em ỉ là chị có món 8,31% nên cứ dìm hàng đội trading mãi. Dìm một hồi, ngoái lại, bỗng dưng... NAV của đội bắt đáy đã tăng 83,1%.
Em ủng hộ Thiết ca deal này. Em đoán Thiết ca đúng!

Cụ lại chủ quan rồi. Lượng đổi thì chất đổi nhé. Xuống mãi là nghi ngờ, phân vân và rồi cái gì đến sẽ đến :1:
Chỉ có người thực sự hiểu và tin mới giữ được cp ngon định giá rẻ thôi cụ ạ.
Còn ngu và lì đều có cách thao túng tâm lý hết :21:
Đây, em đại diện cho Ngu và Lì đây Chị.
Nếu Lái xoay em, thì Lái cũng bị em thao túng ly tấm. Anna phiên bản VC là em. :111:

Đó cũng là một góc nhìn :))

Chắc chắn, full màn hình, chứ ko phải 1 góc nhìn.
Nếu tổng hợp các cổ phiếu của anh chim nắm, xây dựng 1 Index cho nó, Thầy sẽ thấy rõ. Uptrend chưa có đỉnh thứ 2.
Mình có tool nên mình biết, mình ko có đoán.

Chỉ có người thực sự hiểu và tin mới giữ được cp ngon định giá rẻ thôi cụ ạ. Mà kể cả hiểu và tin nhưng lòng tham trỗi dậy, muốn bán để mua rẻ hơn.
Tóm lại đều có cách thao túng tâm lý hết :21:
ok cái gì cũng thể! nên đôi khi khổng minh cũng bệnh hiiiiii

Quá đúng ạ Thiết ca,
Chị em ỉ là chị có món 8,31% nên cứ dìm hàng đội trading mãi. Dìm một hồi, ngoái lại, bỗng dưng... NAV của đội bắt đáy đã tăng 83,1%.
Số đó ko định đưa vào lưu thông trên TTCK nhé.
Hơn cả tu hành, kẻ độc hành trên TTCK cần cái nhìn rộng mở, khách quan hơn là dìm hàng hay tranh khôn.
Anh hành động đúng, anh có tiền thưởng.
Sai mất tiền
Rất đơn giản và cụ thể.

Quá đúng ạ Thiết ca,
Lẽ nào chị Đại nâng cấp lên PUT vni rồi hiiii quá nhanh quá nguy hiểm! hiiiiiiiii

Đây, em đại diện cho Ngu và Lì đây Chị.
Nếu Lái xoay em, thì Lái cũng bị em thao túng ly tấm. Anna phiên bản VC là em. :111:
Vote cho thầy!
đời mãnh hổ die vì 1 con rắn hổ, KHổng minh die vì Tư mã hiiii hông có david thì sao thiên hạ thái bình với bầy Gollida

Số đó ko định đưa vào lưu thông trên TTCK nhé.
Hơn cả tu hành, kẻ độc hành trên TTCK cần cái nhìn rộng mở, khách quan hơn là dìm hàng hay tranh khôn.
Anh hành động đúng, anh có tiền thưởng.
Sai mất tiền
Rất đơn giản và cụ thể.
Đấy cũng chính là Gót Chân Asin của Chị em, gánh nặng trên đôi vai gầy, nên ko dám & ko thể sa cơ.
Em zai thì khác, đôi vài gầy phải gánh cho em, thắng em đi ăn chơi, relax. Bại thì em về nương tựa vai gầy.

Ngàn hạt mưa dzơi, ko hạt nào dzơi nhầm chỗ
Chơi mà thua lỗ, ta sẽ đổ lỗi vì mưa.
:21:

Chắc chắn, full màn hình, chứ ko phải 1 góc nhìn.
Nếu tổng hợp các cổ phiếu của anh chim nắm, xây dựng 1 Index cho nó, Thầy sẽ thấy rõ. Uptrend chưa có đỉnh thứ 2.
Mình có tool nên mình biết, mình ko có đoán.
Ghê ghê, cơ mà em cần vola ko quan tâm lắm up/down trend :)))

• Like
Reactions: TTN
Đấy cũng chính là Gót Chân Asin của Chị em, gánh nặng trên đôi vai gầy, nên ko dám & ko thể sa cơ.
Em zai thì khác, đôi vài gầy phải gánh cho em, thắng em đi ăn chơi, relax. Bại thì em về nương tựa vai gầy.

thầy quả là master về tâm lí đám đông. nghe thầy kể thì nhớ chuyện con sói chúa của jack london gì đó. chứng tỏ sói này có tình iu mãnh liệt với con sói bông hiền hậu nuôi ở nhà hiiiiii

Công nhận tinh tế.
Hồ sơ con bé nhà chị hơi bị ngon, có thể xin được học bổng cao ở các trường LAC mà các mẹ hay gọi là tầm trung. Cơ mà mình nghĩ đã mất công đi học thì phải học trường NU tử tế, khu phát triển, môi trường văn minh chứ đến vùng sâu vùng xa học trường bé tẹo, có vài k sinh viên, lớp học như cái nhóm trẻ học được cái gì.
Thế là lại mệt.

Công nhận tinh tế.
Hồ sơ con bé nhà chị hơi bị ngon, có thể xin được học bổng cao ở các trường LAC mà các mẹ hay gọi là tầm trung. Cơ mà mình nghĩ đã mất công đi học thì phải học trường NU tử tế, khu phát triển, môi trường văn minh chứ đến vùng sâu vùng xa học trường bé tẹo, có vài k sinh viên, lớp học như cái nhóm trẻ học được cái gì.
Thế là lại mệt.
Ko có gì phải mệt cả Chị nhé.
Nhà em vẫn còn đang nợ bọn Bank Mẽo gần triệu $ đây. Cũng vì F1 cả đấy Chị.
Cơ bản, cứ có việc làm ổn định, Chú Sam sẽ ban cho ta tất cả mọi thứ ta cần. Bé nhà Chị học giỏi thế, ra trường ối việc để lựa chọn.
Chúc Cháu và Chị, mọi thuận lợi trên chặng đường sắp tới. :113:

Status
Not open for further replies.
Back