Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Dạ, anh còn tiền thì lên tàu QCG anh nhé, con này hội tụ rất nhiều môn phái, có thể nói là Tinh Hoa tụ hội, thua mỗi con Vinfast đợt lên sàn Nasdaq thôi ạ.
Anh ngâm cứu...nfa
Anh muốn theo gương Việt Nam đệ Nhât chém à :)))

Không bán mạnh NVL và HHS cho mình lỗ cái nhể :21:
Bởi vì Chị đã thắng, từ trước khi trận chiến diễn ra.
Cảm ơ Chị em đã khai sáng cho em zai đúng lúc. Không có chị, em zai vẫn mãi dưới sân ga, full cash, nhìn đoàn tàu lăn bánh.
:113:

Anh muốn theo gương Việt Nam đệ Nhất chém à :)))
À, ko có mê chị Im Mồm. Mình có cảm tình với anh Gió Ấm thôi, ca sí giàu sang, nhưng rất biết điều và chiều lòng khách.
Có lần mình ở trong phòng hầu riệu, thấy anh Gió Ấm hát xong, xin được vô phòng chào khách và chụp ảnh cùng. Trong khi mấy em ca sĩ khác, hát xong ra về...
=> Đó gọi là Đẳng Cấp, thấy thương thương :(((

Cái này mình thấy lâu òi. Có đợt mình nói MMs sẽ dùng Banh kẹp theo họ Vin để đánh xuống nàng Ni. Tất cả thông tin đưa lên mặt páo về Bank đều là triển vọng ko tươi sáng.
Tuy nhiên, rất có thể vì mình public góc nhìn quá sớm, nên MMs họ đổi chiêu, kéo lên cao để xả hàng cho dễ.

Chiều nay bên bán tạo sức ép giá khá lớn nhưng bên cầm hàng tâm lý vẫn khá vững, ko có hiện tượng bán tháo khi giá giảm —> dấu hiệu tốt… thu đội quân tiên phong, ăn mỏng thôi chở tín hiệu tiếp theo…
.... Quan sát và nhận định của pro. .rất đúng và khách quan. Theo hơi thở TT và bảng điện... trong ngày today....
Mình thấy rằng toàn TT chung đã xác lập đỉnh Đ.C. ngắn hạn. Còn 1 số mã có câu chuyên riêng và chưa chạm đỉnh vẫn cố hoàn thành nốt.. ( cố rướn) để hoàn thiện nốt chỗ... còn dang dở....hiiii.
Ý nghĩ của trader thì nhanh tưa điện xoẹt, diễn biến TT thì cần có thời gian kiểm chứng.
Tuy vậy... như hôm nay là cả 2 cùng vui.
Và TT sẽ rõ trong 1, 2 tuần tới.... hiii
G/L pro.
Mong bác đóng góp thêm nhiều hơn nữa những ý kiến hay và khách quan.
:34::36::1:

Không bán mạnh NVL và HHS cho mình lỗ cái nhể :21:
NVL... câu triện chả khác mấy Evegander của A Tung của. Đô tăng giá từ đáy cũng cỡ 80.90% rồi. Chart thì y chang...Dưng NVL lại là câu triện chính lúc này của tân CP... kíu được thì cả đoàn cừu chạy theo...
....về Time: mềnh tính phải hết Q4. 2023...may ra có biến đổi gì đó.
Cũng đang cho vào DS cần theo dõi tromg Q1. 2024...nên chả vội gì. Tiền trong túi mua lúc nào cũng ngon...mình cá lòng tong... đớp nhát xong... hề...hề.
G/L

Luyện cho được thì mới giàu nha.
Thời gian sẽ làm thay đổi nhiều thứ.
Trước kia chị coi cp là tài sản, lúc nào cũng full cổ suốt từ 2011. Nhưng giờ thì chốt 1 con số bất kỳ ở NAV, cao hơn số đó 20% -30% mà gặp ổ trâu là rút về cho vào tiết kiệm.
Thế này thì mãi giàu luôn chị ơi :))), dần dần cái cục nó sẽ bự lên :15:.

Status
Not open for further replies.
Back