Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thế này thì mãi giàu luôn chị ơi :))), dần dần cái cục nó sẽ bự lên :15:.
Haizzz, sp lại ủn Chị về kiếp "nghèo bền vững" với bộ môn Chây Choét dồi. Sp lo đấu phép với Thầy Sụt đi kìa, lần thứ 3 giăng bẫy sp đoá.
Hình ảnh thành công và phù hợp nhất hiện nay ở TTCK VN là Cụ Nguyễn Văn Sử, 81 tuổi. Vô tình, đó cũng chính là lí do đn full mẹc, trước ngày đáo hạn stk của sp TM.
:1cool_look_down:

Haizzz, sp lại ủn Chị về kiếp "nghèo bền vững" với bộ môn Chây Choét dồi. Sp lo đấu phép với Thầy Sụt đi kìa, lần thứ 3 giăng bẫy sp đoá.
Hình ảnh thành công và phù hợp nhất hiện nay ở TTCK VN là Cụ Nguyễn Văn Sử, 81 tuổi. Vô tình, đó cũng chính là lí do đn full mẹc, trước ngày đáo hạn stk của sp TM.
:1cool_look_down:
:109: Tuổi trẻ tài cao thế, em chỉ san sẻ bớt thu nhập cho người nghèo thôi mà, đấu đá gì đâu.kk:114:

:109: Tuổi trẻ tài cao thế, em chỉ san sẻ bớt thu nhập cho người nghèo thôi mà, đấu đá gì đâu.kk:114:
Bản thể trong mỗi cuôn người chúng ta, đều tuân theo qui luật cạnh tranh, ko phải đấu đá, mà là cạnh tranh để phát triển nhé Thầy.
Tình thế sau 2/9 đã đổi thay
Song Kiếm gãy đôi
Song Long tan rã
Rái vs Chán đồng lòng
Sụt vs Minh??? Chả lẽ lại âu yếm???

Bán 3k giá 60.3. Còn 2k nữa để đi cùng anh đến cuối con đường :1:
Thế này thì em zai đếm là 4.5 nhé. Cố lên Chị, chúng ta ngã cùng nhau, em zai cũng đang lõm mà cứng đờ đôi tay.
Chị vẫn còn con số 6 vs 7 để cạnh tranh cùng anh Minh. Chị em ta mãi mãi là Chị Em tốt. :111:

Tình phí cao quá em :21:
Bộ Vận Tải trình hỗ trợ xe điện, Bộ Tài Chính bác đơn.
Anh Tỷ nói: Bán là mất, chưa bán là chưa mất. :21:
Khúc này, 90% là giống kèo Tesla, chỉ khác 10% chỗ tánh cách của anh Mút và anh V. Đúng ra, anh V sinh hoạt trên phố online thì có phải nà tốt khum? Room Vinfast mà có nick VoVa chém ró, thì vin nô đã ko phải lầm than Chị nhỉ?
:1smiley_vn24:

Bộ Vận Tải trình hỗ trợ xe điện, Bộ Tài Chính bác đơn.
Anh Tỷ nói: Bán là mất, chưa bán là chưa mất. :21:
Khúc này, 90% là giống kèo Tesla, chỉ khác 10% chỗ tánh cách của anh Mút và anh V. Đúng ra, anh V sinh hoạt trên phố online thì có phải nà tốt khum? Room Vinfast mà có nick VoVa chém ró, thì vin nô đã ko phải lầm than Chị nhỉ?
:1smiley_vn24:
Hôm qua vừa chém với anh em. Khúc này là khúc sinh tử vì cách đỉnh 20%, cách đáy cũng 20%, giảm tiếp là vào downtrend, tăng tiếp tức là vẫn giữ đc uptrend.
Nhưng kinh nghiệm từ lần theo nó từ 102 về 78 thì cái kiểu mua bán này là phân phối, rút bớt quân chờ phục thù sau.
NVL mua từ 25.3 về 10 mà sau vẫn có lãi đc cơ mà. Lo gì

Hôm qua vừa chém với anh em. Khúc này là khúc sinh tử vì cách đỉnh 20%, cách đáy cũng 20%, giảm tiếp là vào downtrend, tăng tiếp tức là vẫn giữ đc uptrend.
Nhưng kinh nghiệm từ lần theo nó từ 102 về 78 thì cái kiểu mua bán này là phân phối, rút bớt quân chờ phục thù sau.
NVL mua từ 25.3 về 10 mà sau vẫn có lãi đc cơ mà. Lo gì
Kinh nghiệm cá nhân em thì nó hơi ngược lại, em đoán VNI sẽ rung lắc thậm chí là chỉnh về 1150. Những anh chàng tánh cách mạnh, sẽ chơi ngược gió, đi ngược nàng Ni để thiên hạ phải ngước nhìn.
Thế nên em lao vào cover gấp. Ai dè, mèo ko thể biết được kế hoạch của hổ. Chị ngã em đau...cùng nhau bước lùi, Chị nhé!

Status
Not open for further replies.
Back