Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Trước em cũng thế, cứ khi nào full mg là đỉnh, 10 lần như 1.
Nên đổi chiến thuật, cứ khi nào ý chí full mg mãnh liệt là em chuyển sang bán :19:
Đúng đòn tâm lý chiến mà. Lúc nào đầu muốn full MG là tay phải bán bớt cái gì đó cho cân bằng. Lúc tay muốn bán sạch thì lại phải tìm mua cái gì đó cho đỡ sợ :21:

"Lần này sẽ khác" là câu đầy ám ảnh trên sòng bạc :17:
Em múc VRE hôm qua, nay chả múc gì trừ phi xế điện lăn quay ra sàn :19:
Đây không phải là sòng bạc. Nếu đây là sòng bạc, thì Conan đã gô cổ hết cả đám rồi Thầy ơi, ai đời đánh bạc mà khoe tiền online khum?
Hay lắm, càng nhiều người sợ hãi, càng hay...kkk

QCG làm một đống tím, cũng quá uy tín luôn anh. ahihi
Anh em yêu màu tím, chào nhau cái anh nhỉ?
@Nguyen Minh An @Rai2705
Sư huynh @Giavanchuakhon của @zug bạch thủ 1 đống tướng QCG tại đáy quyết không bán chờ x TK bằng nhiều lần mới bán giỏi quá. Sau bao va đập TT, hiểu được cách nó / lái vận hành + làm trò thì tiền nó tự tìm về, ko quan trọng mèo trắng hay đen :21:
Mình khoái nhất câu nói của ổng: VNI có thể sẽ lên 1300, 1500 và hơn nữa nhưng giai đoạn kiếm tiền dễ dàng cho đám đông đã qua rồi....:21: Càng gần 1300 và hơn nữa sẽ càng có những cú đánh lộn mề gà kinh hoàng mà nhiều người có thể mất tiền trong cả uptrend :19:

Last edited:
Sư huynh @Giavanchuakhon của @zug bạch thủ 1 đống tướng QCG tại đáy quyết không bán chờ x TK bằng lần mới bán giỏi quá. Sau bao va đập TT, hiểu được cách nó / lái vận hành + làm trò thì tiền nó tự tìm về, ko quan trọng mèo trắng hay đen :21:
Mình khoái nhất câu nói của ổng: VNI có thể sẽ lên 1300, 1500 và hơn nữa nhưng giai đoạn kiếm tiền dễ dàng cho đám đông đã qua rồi....:21:
Tuyệt vời quá anh, ở gần những người tích cực như thế, thì con người ta mới dễ thăng hoa.
Qua giờ em thấy được 2 người tích cực, và đều giàu sang cả:
1. Full HPX tại đáy
2. Full QCG tại đáy
Em zai tuân thủ luật hấp dẫn, nâng bi HPX, QCG cho cả hai => Em tích cực gấp đôi. Cuộc sống sang giàu đang chờ đợi. :21:

Tuyệt vời quá anh, ở gần những người tích cực như thế, thì con người ta mới dễ thăng hoa.
Qua giờ em thấy được 2 người tích cực, và đều giàu sang cả:
1. Full HPX tại đáy
2. Full QCG tại đáy
Em zai tuân thủ luật hấp dẫn, nâng bi HPX, QCG cho cả hai => Em tích cực gấp đôi. Cuộc sống sang giàu đang chờ đợi. :21:
Tếu táo vui vậy thôi chứ từ giai đoạn này trở đi không nên cổ vũ mua bán bừa bãi được vì niềm vui không giành cho số đông. Vị thế, tư duy, niềm tin khác nhau sẽ dẫn tới kết quả khác nhau. Người hiểu là đùa thì ko sao, người lạ ko hiểu dễ gây phiền toái ko đáng có :21:
Người chơi hàng cơ bản mới chỉ có kiến thức cơ bản :10:
Người chơi hàng lái giỏi là nghệ thuật nắm bắt tâm lý, dòng tiền :1::113:
Người chơi được hàng móc cống là quái kiệt rồi, giỏi hơn cả 2 loại trên :4::41:

Tếu táo vui vậy thôi chứ từ giai đoạn này trở đi không nên cổ vũ mua bán bừa bãi được vì niềm vui không giành cho số đông. Vị thế, tư duy, niềm tin khác nhau sẽ dẫn tới kết quả khác nhau. Người hiểu là đùa thì ko sao, người lạ ko hiểu dễ gây phiền toái ko đáng có :21:
Dạ, vậy để em im im...đi sang phố F0 chém ró, bên đó đổi nick chửi nhau tí toé. Anh canh Rái hiện lên thì tag em về hóng với nhé.
Thks anh ạ!

Sư huynh @Giavanchuakhon của @zug bạch thủ 1 đống tướng QCG tại đáy quyết không bán chờ x TK bằng nhiều lần mới bán giỏi quá. Sau bao va đập TT, hiểu được cách nó / lái vận hành + làm trò thì tiền nó tự tìm về, ko quan trọng mèo trắng hay đen :21:
Mình khoái nhất câu nói của ổng: VNI có thể sẽ lên 1300, 1500 và hơn nữa nhưng giai đoạn kiếm tiền dễ dàng cho đám đông đã qua rồi....:21: Càng gần 1300 và hơn nữa sẽ càng có những cú đánh lộn mề gà kinh hoàng mà nhiều người có thể mất tiền trong cả uptrend :19:
Bạc già chính hiệu anh nhể?
Mà lại bạch thủ con ấy mới khiếp :31:

Status
Not open for further replies.
Back