Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đã có đôi lời này để lại cho hậu thế :10:
"Luôn ở trong thị trường. Nhưng khi đã tăng cao thì nên tích dần thêm cash.
Chúng ta không chỉ kiếm được tiền khi giá tăng, mà còn có thể kiếm được rất nhiều tiền nếu mua được ở những cơn bán tháo kinh hoàng. Cần phải chuẩn bị cho điều đó như là một lẽ tất nhiên của quy luật hồi quy."

Tập trading thành công nữa thì chế chấp hết các thầy các mợ nha. :21::21::21:
Em cũng định chia sẻ bí kíp. Mà cuôn QCG chưa tím, nên em viết tạm 1/2 thôi ạ:
"Tạo hoá cho họ những quyền không xâm phạm được. Tạo lập cũng vậy...'
KKK

Đã có đôi lời này để lại cho hậu thế :10:
"Luôn ở trong thị trường. Nhưng khi đã tăng cao thì nên tích dần thêm cash.
Chúng ta không chỉ kiếm được tiền khi giá tăng, mà còn có thể kiếm được rất nhiều tiền nếu mua được ở những cơn bán tháo kinh hoàng. Cần phải chuẩn bị cho điều đó như là một lẽ tất nhiên của quy luật hồi quy."

Tập trading thành công nữa thì chế chấp hết các thầy các mợ nha. :21::21::21:
Chuẩn như SGK mỗi tội làm được là hơi khó. Lòng tham và nỗi sợ hãi luôn thường trực

Lúc ấy chế thành Đông Phương Bất bại rồi, cầm mấy cái kim thêu thôi là quần hùng sợ vãi mật ra luôn :4:
Phim Tầu là ĐPBB, còn thực tế sẽ như chị CW bên Mẽo ạ. Toàn chọn hàng kim cương và làm các anh hào điên đảo. Giới Nam Thần phải thán phục hết lời.

Chuẩn như SGK mỗi tội làm được là hơi khó. Lòng tham và nỗi sợ hãi luôn thường trực
Chả lẽ mình bấm nút ignore Thầy, năng lượng của Thầy tiêu cực quá.
Người thành công, đầu tiên phải xác lập mục tiêu thật rõ. Sau đó, bịt tai lại mà đi tới mục tiêu, ngã ở đâu gấp đôi ở đó, hết vốn thì vay của người thân, hết người thân thì vay bạn bè xa lạ, hàng xóm người dưng...

=> Luật hấp dẫn.

Luyện cho được thì mới giàu nha.
Thời gian sẽ làm thay đổi nhiều thứ.
Trước kia chị coi cp là tài sản, lúc nào cũng full cổ suốt từ 2011. Nhưng giờ thì chốt 1 con số bất kỳ ở NAV, cao hơn số đó 20% -30% mà gặp ổ trâu là rút về cho vào tiết kiệm.

Last edited:
Chả lẽ mình bấm nút ignore Thầy, năng lượng của Thầy tiêu cực quá.
Người thành công, đầu tiên phải xác lập mục tiêu thật rõ. Sau đó, bịt tai lại mà đi tới mục tiêu, ngã ở đâu gấp đôi ở đó, hết vốn thì vay của người thân, hết người thân thì vay bạn bè xa lạ, hàng xóm người dưng...

Luật hấp dẫn.
Thế anh mới là bạn với mấy ông Thiền Sư được, Em lại chỉ quẩn quanh bên Chế đến giờ này :21:

Luyện cho được thì mới giàu nha.
Thời gian sẽ làm thay đổi nhiều thứ.
Trước kia chị coi cp là tài sản, lúc nào cũng full cổ suốt từ 2011. Nhưng giờ thì chốt 1 con số bất kỳ ở NAV, cao hơn số đó 20% -30% rút về cho vào tiết kiệm.
Đúng vậy, nên giai đoạn này tỷ trọng CP không cao là để chờ 1 pha rũ mạnh để tận dụng
Kế hoạch là mỗi năm cứ tránh được 1 cú sập sâu và tận dụng được nó là thành công rồi

Thế anh mới là bạn với mấy ông Thiền Sư được, Em lại chỉ quẩn quanh bên Chế đến giờ này :21:
Thầy nói vậy là chưa hiểu 6 định luật nổi tiếng để phát triển bản thân rồi. Xin đính chính:
Mình ko là bạn của ai, cũng ko là kẻ thù của ai.
Xung quanh mình, tất cả đều là những ace cùng chung chí hướng. :111:

Đúng vậy, nên giai đoạn này tỷ trọng CP không cao là để chờ 1 pha rũ mạnh để tận dụng
Kế hoạch là mỗi năm cứ tránh được 1 cú sập sâu và tận dụng được nó là thành công rồi
Nó ko sập càng vui vì NAV vẫn tăng mà.

Vâng anh. Em xin ghi nhận
View attachment 8079
Đó là cái cách suy nghĩ của những người chưa thành công hoặc đám đông vừa bị Thanh Lý vị thế.
Người thành công thường nói: Mãnh Hổ đi săn 1 mình, chỉ có Chó Sói mới đi săn theo bầy.
=> Đi 1 mình nên ko biết Mọi Người hoảng loạn hay thăng hoa. Chỉ biết cảm giác no nê, khoái chí, khi vồ được con mồi.
Tích cực lên hỡi người ae, định gài sp TM lần thứ 3 sao? Ân Nhân tận 3 lần làm sao páo đáp? :10:

Lần thứ 11 nó sẽ khác, outside the box. :19:
Nay múc gì vậy Thầy?
"Lần này sẽ khác" là câu đầy ám ảnh trên sòng bạc :17:
Em múc VRE hôm qua, nay chả múc gì trừ phi xế điện lăn quay ra sàn :19:

Status
Not open for further replies.
Back