Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thì cũng như anh đánh chứng cả đời không bằng ăn 1 nhát vietlot :)))
Không quay lại câu lạc bộ 100 hơi phí nhỉ :)))
E cũng ko rõ nữa, dù sao cũng mong anh ấy thành công để mở ra nhiều cơ hội cho VN phát triển, tiền tìm đến nhiều kéo cp em băng băng:21:

E cũng ko rõ nữa, dù sao cũng mong anh ấy thành công để mở ra nhiều cơ hội cho VN phát triển, tiền tìm đến nhiều kéo cp em băng băng:21:
Ý là CP họ Vic hay anh muốn lan toả yêu thương :)))

có khi sắp thành anh Q thứ 2
Nó công bố có các dự án bds đất sạch nếu triển khai lãi đến 14.000 tỷ mà lại không có tay to nhảy vào khi vốn hóa về dưới 1k tỷ là điều rất vô lý.
Cái mình quan tâm là có dự án như công bố hay không chứ có thật thì thằng này bị bắt có người khác nhảy vào. Nó không phải linh hồn của DN như Q đại hiệp.

Last edited:
Nó công bố có các dự án bds đất sạch nếu triển khai lãi đến 14.000 tỷ mà lại không có tay to nhảy vào khi vốn hóa về dưới 1k tỷ là điều rất vô lý.
Toàn lấy giá đất x lên à chị? Dự án 500 biệt thự ở đồng nai xây dựng trái phép; đổ 1 đống tiền vào giờ chôn vốn đó ngồi trả lãi không thấy ai tính lãi hay lỗ; tiếp theo về rủi ro pháp lý lại ăn cơm nhà nước nữa thì các dự án đó làm gì mà triển khai tiếp được

Toàn lấy giá đất x lên à chị? Dự án 500 biệt thự ở đồng nai xây dựng trái phép; đổ 1 đống tiền vào giờ chôn vốn đó không thấy ai lãi hay lỗ; tiếp theo về rủi ro pháp lý lại ăn cơm nhà nước nữa thì các dự án đó làm gì mà triển khai tiếp được
Chị nói thêm ở trên rồi đấy.
Nó ko phải là linh hồn của DN, nó bị bắt cũng ko sao, nếu DN đó có tài sản tốt thì sẽ có đại gia nhảy vào tiếp quản.
https://vietstock.vn/2020/09/ldg-co...ang-ve-tren-14000-ty-loi-nhuan-737-793461.htm
Nếu thông tin không đúng thằng này có thể bị ghép tội lừa đảo

Last edited:
Các cty bds ở VN vẽ câu chuyện lãi lỗ chỉ để kể chuyện cho hay thôi (Ngoại trừ bds kcn); chứ lãi mấy ngàn tỷ đâu chả thấy chứ cổ tức cổ đông có đc mấy xu đâu. rồi lại bảo để tiền đầu tư vào dự án khác sinh lãi hơn, vòng quay cả mấy chục năm nay cổ đông chỉ ăn chênh lệch giá cp thôi chứ làm gì đc chia cái gì

Chị nói thêm ở trên rồi đấy.
Nó ko phải là linh hồn của DN, nó bị bắt cũng ko sao nếu DN đó có tài sản tốt thì sẽ có đại gia nhảy vào tiếp quản.
https://vietstock.vn/2020/09/ldg-co...ang-ve-tren-14000-ty-loi-nhuan-737-793461.htm
Nếu thông tin không đúng thằng này có thể bị ghép tội lừa đảo
Em nghĩ pháp luật VN không đơn giản như vậy đâu chị
Nếu tính như vậy LDG lấy tuổi gì so với TID; TID lãnh đạo bị bế đi mà cũng có làm nên chuyện gì đâu

Loại hẳn LDG ra khỏi WL vì vụ bán chui cổ phiếu.
Nó chứng tỏ một điều là cty ko có giá trị gì, các dự án bđs công bố nhiều khả năng ko có thật.
Giờ đổi luật phạt tiền 70% số tiền bán chui. Thì bố bảo chả thằng nào dám chu rúc chị ạ :))

Giờ đổi luật phạt tiền 70% số tiền bán chui. Thì bố bảo chả thằng nào dám chu rúc chị ạ :))

Chị quan tâm là nếu có quỹ đất sạch tốt như công bố thì sao lãnh đạo ko gom thêm hay ko có người dòm ngó để bán sang tay mà phải bán chui???
THông tin chỉ có giá trị để mình kiếm tiền hoặc ko mất tiền, còn lại kệ cmcn :21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back