Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đọc còm mà giật thót cả mình, sao anh biết tài thế :4cool_oh:
Muốn VNI sập anh chịu khó chờ Thiên nga đen hoặc hồng ấy, mà Bờ Lách Bin về bển từ đời nào rồi :1cool_byebye:
Giờ nhìn bảng cho vui và đỡ nghiện thui anh tui :4cool_beauty:
Rái còn xem Black Pink, chứng tỏ Rái vẫn còn trẻ. Còn trẻ, còn thời gian, Rái phải sửa tật soi bảng và nói tiếng nói của bảng điện luôn nhé. Thêm nữa, còn thời gian, Rái cũng tập cai nghiện lun nhé.
Rái có những góc nhìn như tui, thì Rái sẽ hỉu được vì sao mắt tui nó lại dần đen mù như vại. Tui đã và đang mò thấy cái đuôi của con đen đen rùi, ngậm tỏi e cũng không trừ tà được... ngậm sâm hoạ chăng còn cứu vãn được thêm vài ba tuần???
Đợi Thiết ca giảng chiêu thức hoá giải...rùi tính tiếp!

Rái còn xem Black Pink, chứng tỏ Rái vẫn còn trẻ. Còn trẻ, còn thời gian, Rái phải sửa tật soi bảng và nói tiếng nói của bảng điện luôn nhé. Thêm nữa, còn thời gian, Rái cũng tập cai nghiện lun nhé.
Rái có những góc nhìn như tui, thì Rái sẽ hỉu được vì sao mắt tui nó lại dần đen mù như vại. Tui đã và đang mò thấy cái đuôi của con đen đen rùi, ngậm tỏi e cũng không trừ tà được... ngậm sâm hoạ chăng còn cứu vãn được thêm vài ba tuần???
DJ loanh quanh vùng đỉnh xong tụt xuống dưới 35k nên chị thấy khá tiêu cực, VNI mình thì còn cách đỉnh gần 20%, hơn nữa chính phủ đang sốt sắng sửa sai sau vụ bóp nghẹt chính sách đột ngột khiến DN ngáp ngáp nên hy vọng vẫn ko tệ.
Hơi ngại vụ tỷ giá tý thôi.

Thiết ca có trải qua cảm giác, mỗi khi nhìn chứng là tự nhiên có 1 người luôn theo dõi phía sau, và hô Sập Sập Sập chưa ạ?
Có giải pháp nào để người đó biến đi hoặc ngừng nói vào tai ta ko ạ? Càng nhắm mắt thở đều, thì càng nghe rõ hơn Sập Sập Sập.
mỗi người một cảm giác...cái đó là ma tâm (tẩu hỏa nhập ma), phải giống như Hư trúc...khi anh vượt qua thì thành công, nhưng vượt qua rồi thì lại thấy đời quá là cực ...khổ.
cái giá quả là quá cao hiiiii

Biết Bờ Lách Pín đợt lu loa giải cứu tấm vé 10 củ chứ xem làm rì :1cool_look_down:
Nói chug phần còn lại thì đồng ý với anh, giờ cai nghiện dần dần đây :5cool_still_dreaming:
Mà cai được rồi có tự xưng Qua không ta? :6cool_boss:
Lan man vậy chứ, VNI bờ rách rồi đó nha Idol, giờ lênh đênh thoai :violin:

DJ loanh quanh vùng đỉnh xong tụt xuống dưới 35k nên chị thấy khá tiêu cực, VNI mình thì còn cách đỉnh gần 20%, hơn nữa chính phủ đang sốt sắng sửa sai sau vụ bóp nghẹt chính sách đột ngột khiến DN ngáp ngáp nên hy vọng vẫn ko tệ.
Hơi ngại vụ tỷ giá tý thôi.
Em chưa mò được tới cái đầu, nên chưa rõ nó là con gì ạ? Cơ bản, nó lòi đuôi ra, thì sớm hay muộn, nó cũng phải bị bắt, bị chộp.
BĐS và Bank, tâm chấn khả năng ở đây... Mà giừ nàng Ni phải tầm 70% tỉ trong nằm ngay tâm chấn.
Chị có nhiều bạn bè làm lãnh đạo cấp cao bên Bank, Chị có thể hỏi thăm ý kiến người trong cuộc được chứ ạ?

mỗi người một cảm giác...cái đó là ma tâm (tẩu hỏa nhập ma), phải giống như Hư trúc...khi anh vượt qua thì thành công, nhưng vượt qua rồi thì lại thấy đời quá là cực ...khổ.
cái giá quả là quá cao hiiiii
Chính xác là Mỗi người Mỗi cảm giác đó Thiết ca. Liệu có cảnh, trong thì rầu rầu, mà ngoài vẫn cứ ngầu ngầu ko ạ?

Em chưa mò được tới cái đầu, nên chưa rõ nó là con gì ạ? Cơ bản, nó lòi đuôi ra, thì sớm hay muộn, nó cũng phải bị bắt, bị chộp.
BĐS và Bank, tâm chấn khả năng ở đây... Mà giừ nàng Ni phải tầm 70% tỉ trong nằm ngay tâm chấn.
Chị có nhiều bạn bè làm lãnh đạo cấp cao bên Bank, Chị có thể hỏi thăm ý kiến người trong cuộc được chứ ạ?
Cũng khó em. Mình có gặp gỡ thường xuyên hay thân mật gì đâu.
Cứ tự chiến theo khả năng của mình thôi.

Fear hay vươn trùng dươn gọi là sợ hãi, trong sợ hãi có cái biết mà sợ hãi, biết là thức, do anh nhập nó vào người. nhưng dù sao thức vẫn là thức....nên tạo ra ảo hình tướng là "thần chứng thức" khi anh chuẩn bị làm một cái gì đó khác thường, giống như chuôn báo, thần thức này nhảy ra can ngăn....điều này chứng minh CHán đô đốc trình khá là cao, và đánh ăn tận gốc bốc tận ngọn. Giang hồ gọi là "cửu âm bạch cốt trảo"...chiêu này đi trước đám đông....thường đi ngược đám đông. giống như quang hải...đá kiểu quái chiêu, khi trước trẻ khỏe ...son thì đá vào hoài, bi giờ làm lại ba bốn lần......ra ngoài hết.
đấy là lúc thần thức ck xuất hiện can ngăn.....thành ra .xyz....
Chỉ có cách tâm hư trúc...sẽ diệt dc ma này, lúc đó có khi lại có một Vượng chán đại gia mới chăng???

Biết Bờ Lách Pín đợt lu loa giải cứu tấm vé 10 củ chứ xem làm rì :1cool_look_down:
Nói chug phần còn lại thì đồng ý với anh, giờ cai nghiện dần dần đây :5cool_still_dreaming:
Mà cai được rồi có tự xưng Qua không ta? :6cool_boss:
Lan man vậy chứ, VNI bờ rách rồi đó nha Idol, giờ lênh đênh thoai :violin:
Xưng là Quả nhé, Qua thì còn nghoèo, gia sản lại bị chia đôi, có gì đâu mà học theo Qua? Quả hỏi Qua: Bao nhiêu tiền thì được gọi là nhiều?
Bờ rách phải tính là 1310, dưới mức đó, gọi là Dzách Nát... Rái sẽ thấy mấy điều tui đang thấy!

Fear hay vươn trùng dươn gọi là sợ hãi, trong sợ hãi có cái biết mà sợ hãi, biết là thức, do anh nhập nó vào người. nhưng dù sao thức vẫn là thức....nên tạo ra ảo hình tướng là "thần chứng thức" khi anh chuẩn bị làm một cái gì đó khác thường, giống như chuôn báo, thần thức này nhảy ra can ngăn....điều này chứng minh CHán đô đốc trình khá là cao, và đánh ăn tận gốc bốc tận ngọn. Giang hồ gọi là "cửu âm bạch cốt trảo"...chiêu này đi trước đám đông....thường đi ngược đám đông. giống như quang hải...đá kiểu quái chiêu, khi trước trẻ khỏe ...son thì đá vào hoài, bi giờ làm lại ba bốn lần......ra ngoài hết.
đấy là lúc thần thức ck xuất hiện can ngăn.....thành ra .xyz....
Chỉ có cách tâm hư trúc...sẽ diệt dc ma này, lúc đó có khi lại có một Vượng chán đại gia mới chăng???
Dạ Thiết ca, để em tập làm Hư Trúc. Cố gắng loại bỏ Ảo Ảnh Liên Hoàn.
Tạ Thiết ca!

Chính xác là Mỗi người Mỗi cảm giác đó Thiết ca. Liệu có cảnh, HAN THUYEN ko ạ?
không thành kế!
nó chỉ nói nên một điều CHán có kiến thức nhiều như Tư mã Tào Cát xưa. cao thức tạo tư kiến...vốn là cao ngạo, kẻ kiến thức cao thường vậy...thành ra gặp bạn hiền Rái chẳng hạn, thì lúc nào cũng thẳng lưng, cao đầu
NHưng khổ thay Mr Market là tà vương, tao không cần biết mi là ai "what are you are???" làm đúng thì có bonus, sai là qua táng liền
THế là bị táng vài quả thì thành "trong rầu, ngoài ngầu" đó du hiiiiiiiiiiii

E thấy có hỏi thì cũng chả có tác dụng gì. Có khi còn phản tác dụng.
Bởi vì đầu tư nó ko phải là 1 môn khoa học :))

Status
Not open for further replies.
Back