Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Xưng là Quả nhé, Qua thì còn nghoèo, gia sản lại bị chia đôi, có gì đâu mà học theo Qua? Quả hỏi Qua: Bao nhiêu tiền thì được gọi là nhiều?
Bờ rách phải tính là 1310, dưới mức đó, gọi là Dzách Nát... Rái sẽ thấy mấy điều tui đang thấy!
Đã không xem bảng thì cần gì phải nhẩm bờ rách hay chưa, chê nhé :1cool_look_down:
Anh khi khám mắt đi, dòm chỗ đen đen riết rồi không nhận ra VNI dzách nát mà nhiều tài khoản xanh ngát kia kìa :2cool_sexy_girl:
Chuyện gì đến sẽ đến, không hôm nay thì mai anh Quả ợ :6cool_boss:

E thấy có hỏi thì cũng chả có tác dụng gì. Có khi còn phản tác dụng.
Bởi vì đầu tư nó ko phải là 1 môn khoa học :))
Cảm ơn em nhé, anh cần thông tin từ hội bạn cấp cao của Chị Đại. Khoa Học hay Nghệ Thuật đều ko kiếm được nhanh như cách anh kiếm. Anh cần thông tin, những thông tin Vô Giá.
À, mà em có quen hội lãnh đạo cấp cao nào bên BDS và Bank ko? Hỏi giúp anh được ko? Anh cần gấp, vài tuần nữa phải đi hầu riệu rồi.
Cảm ơn e lần nữa!

E thấy có hỏi thì cũng chả có tác dụng gì. Có khi còn phản tác dụng.
Bởi vì đầu tư nó ko phải là 1 môn khoa học :))
Nói đúng là nó không phải môn khoa học chính xác, tức là không phải khoa học thuần túy thôi chứ .
Nó quá phức tạp vì là sự kết hợp của rất nhiều yếu tố, đặc biệt là tâm lý đám đông. Tóm lại nó uyển chuyển, mời gọi và bốc đồng như một cô gái đẹp mà đối tác có thể bất ngờ đc hôn lên má hay ăn cái bạt tai mà không kịp nhận ra vì sao :21:

Đã không xem bảng thì cần gì phải nhẩm bờ rách hay chưa, chê nhé :1cool_look_down:
Anh khi khám mắt đi, dòm chỗ đen đen riết rồi không nhận ra VNI dzách nát mà nhiều tài khoản xanh ngát kia kìa :2cool_sexy_girl:
Chuyện gì đến sẽ đến, không hôm nay thì mai anh Quả ợ :6cool_boss:
Thì cứ phải chuẩn bị thôi Rái. Nhà có gì đâu, còn mỗi con wave tầu, mà ko bao giừ bán?! hic

Thì cứ phải chuẩn bị thôi Rái. Nhà có gì đâu, còn mỗi con wave tầu, mà ko bao giừ bán?! hic
Nếu vẫn mãi 1 liềm tin vào anh tỉ, thì hà tất phải lo chi mấy cái ổ gà con con?
Còn mà có lỡ tay hớt váng táng cổ chốt lãi rồi, thì cũng đừng lo lắng quá, mỗi VIC không đánh gục được VNI đâu.
Qua Sin, Mã mà chạy Wave tàu thì nhất anh rồi, mấy triệu người có 1, Quả không ngoa nhoa :6cool_boss:

Nếu vẫn mãi 1 liềm tin vào anh tỉ, thì hà tất phải lo chi mấy cái ổ gà con con?
Còn mà có lỡ tay hớt váng táng cổ chốt lãi rồi, thì cũng đừng lo lắng quá, mỗi VIC không đánh gục được VNI đâu.
Qua Sin, Mã mà chạy Wave tàu thì nhất anh rồi, mấy triệu người có 1, Quả không ngoa nhoa :6cool_boss:
Có rì để pàn về anh Tỉ hay sao? Mọi đường đi nước bước của anh đều y chang cuôn đường tui vẽ, thậm chí ảnh còn đi nhanh hơn tốc độ tui tính toán nữa kìa... (chắc ảnh mún tui kí duyệt vụ esop).
Cái tui đang lo là cái lo chung, trong đó có nỗi lo của Rái và Thiết Ca Ca. Bởi vậy, khúc này tui rất muốn lắng nghe sự dẫn dắt của 2 vị Thầy. Tui mún được thấy rõ vì sao tui sai? Vì sao đầu tui luôn quay cuồng 3 chữ Sập Sập Sập...
haizzz

Status
Not open for further replies.
Back