Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chắc trách anh @Sutj ụp bô, có khi vài hôm nữa lại lòi ra cả em trai giám đốc @Chân Chiêu cũng ụp bô thì chết :17:
Úi rao, mí anh em này, có bao nhiu đâu mà hãi ạ? Hãi là hãi mấy cậu trẩu tre thui anh.
Bọn đấy Flexing hơi bị kinh... bao chừ bọn trẻ nó táng thì mới quẳng dép bỏ chạy.
Em lạ j anh Chiu, người thành đạt mà vay tiền đầu tư ko cho vay. Em mãi nghoèo cũng 1 phần vì anh ấy đới...hic

Cháu vẫn giữ nhé.
Thằng cháu này công nhận có bản lĩnh hơn các chú, các bác. Có lẽ, cháu nó am hiểu tư duy và chiến lược kinh doanh.
Tí tuổi đầu mà giỏi vãi nhái? Chị cho cháu nó đọc sách và tập thể thao với cường độ cao ạ?

Hàng cũ vẫn rất ổn và bền. Hàng mới toàn ngựa non háu đá :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Thầy bầu ai là ngựa non cơ? Một ông thuộc top 3x hàng Fobes. Một ông thuộc top 3 hàng VNI. Làm j có ngựa nào non? Toàn là ngựa xích thố, là hào kiệt mới dám cưỡi đấy chứ chằn phải đùa đâu?

Có rì để pàn về anh Tỉ hay sao? Mọi đường đi nước bước của anh đều y chang cuôn đường tui vẽ, thậm chí ảnh còn đi nhanh hơn tốc độ tui tính toán nữa kìa... (chắc ảnh mún tui kí duyệt vụ esop).
Cái tui đang lo là cái lo chung, trong đó có nỗi lo của Rái và Thiết Ca Ca. Bởi vậy, khúc này tui rất muốn lắng nghe sự dẫn dắt của 2 vị Thầy. Tui mún được thấy rõ vì sao tui sai? Vì sao đầu tui luôn quay cuồng 3 chữ Sập Sập Sập...
haizzz
Cuộc chiến trên chiếu đã dừng đâu mà nay sập mai phi mốt tèo kia tím tái :1cool_look_down:
Khúc nào khó quá thì ra cửa hút bi thuốc lào cho tỉnh người anh ei :1cool_byebye:

Thầy bầu ai là ngựa non cơ? Một ông thuộc top 3x hàng Fobes. Một ông thuộc top 3 hàng VNI. Làm j có ngựa nào non? Toàn là ngựa xích thố, là hào kiệt mới dám cưỡi đấy chứ chằn phải đùa đâu?
Ghê nhỉ :)))

Đơn giản là WB và Michael Burry không chinh chiến ở TT VN :24:
Lúc DJ nó phi ầm ầm, Nở có theo đâu mà sao giờ lại bắt theo :19:
Thể chế chính trị khác nhau, TT khác nhau, vĩ mô khác nhau nhiều mà :10:
Tướng quân chẳng nhẽ lại ôm xèng hô 1k3 thì nó cứ có cái gì sai sai, chẳng khác lùa binh của đại đao tướng quân @Rai2705 vào chỗ... :24:
VNI lên 1k9 mà trật nhịp cũng tèo, về 9xx lì tử thủ cũng teo Mod ợ :10:
Quan trọng là đúng phách và đừng fomo hội nhóm cầm bô.
Phương pháp HAB đang cho hiệu quả, nên Thiết tướng với Chán aka có rung Rái vẫn tỉnh rụi thoai :19:

Cuộc chiến trên chiếu đã dừng đâu mà nay sập mai phi mốt tèo kia tím tái :1cool_look_down:
Khúc nào khó quá thì ra cửa hút bi thuốc lào cho tỉnh người anh ei :1cool_byebye:
Người tỉnh thức tính theo từng sát na, chứ tính bằng đơn vị phiên/ngày thì còn bị lag.
Rái đệ hôm nay múa Bãi Cháy hót ghê, bội phục muôn phần. Có tiền boa, nhớ sẻ chia cho người cầm ô che mưa che nắng nhé...

Em ko a. Nay đáo hạn PS thấy nhiều ẻm đỏ nặng quớ nên có chút e dè =))
Ngồi gõ cộc cộc, Country House, Chơi Song Song, JP Quịt... để tìm hiểu điều gì đang diễn ra? Quanh tai vẫn là 3 từ Sập Sập Sập.
Lên ngồi đọc tâm tư cộg đồng và chợt nhận ra, người em đổng cảm!!!

Người tỉnh thức tính theo từng sát na, chứ tính bằng đơn vị phiên/ngày thì còn bị lag.
Rái đệ hôm nay múa Bãi Cháy hót ghê, bội phục muôn phần. Có tiền boa, nhớ sẻ chia cho người cầm ô che mưa che nắng nhé...
Húng đâu, hàng nào đã tăng thì chỉnh, phân lớp khác tích lũy luân phiên thôi.
Bà còn chắc đang bảo sau PNs đến dòng CK rít để VNI tèo kìa, đơn giản như đan rổ vậy sao?
Giờ phải chia cổ cho anh mới hợp mốt chớ lị? :19:

Status
Not open for further replies.
Back