Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
NVL ngon thì ngân hàng liên quan cũng sẽ ngon vì nỗi lo sợ nợ xấu giảm. CP ngân hàng có P/B quanh 1, P/E dưới 5 đều là do lo sợ nợ xấu cả thôi.
Các DN trên sàn cũng như trong xã hội đều tác động qua lại lẫn nhau. Nâng đỡ nhau hoặc cùng kéo nhau xuống hố.

NVL ngon thì ngân hàng liên quan cũng sẽ ngon vì nỗi lo sợ nợ xấu giảm. CP ngân hàng có P/B quanh 1, P/E dưới 5 đều là do lo sợ nợ xấu cả thôi.
Các DN trên sàn cũng như trong xã hội đều tác động qua lại lẫn nhau. Nâng đỡ nhau hoặc cùng kéo nhau xuống hố.
NVL ngon thì MBB hưởng lợi, vì đhcđ bà cuôn chởi MBB vụ NVL nhìu nhất.
MBB lại là hàng gụt của Chị êm, tài thế, ko hịu sao mà rèn được tài năng cao đến thế, đi trước thiên hạ...cà trăm ngàn bước! Mí anh già già, chỉ biết ngắm nhìn...Chị em.
:21::21::21:

Giữ nụ cười, tuổi 18 20 mãi nhé. Còn trẻ, lo nghĩ cho lắm, rồi thành bộ xương. Pọt toàn mấy cái ảnh ghê rợn, nhìn phát khiếp!
@Rai2705 đại đao tướng quân kỷ luật lắm, không quay lại ngay đâu, chỉ thỉnh thoảng lén ngó bảng thôi :5:
Từ lúc em xuống tàu đến giờ, 3 tuần dài lê thê:1cool_dribble:
Tình hình này thì lại niệm khẩu quyết tiếp thôi, Rái chịu lép gan con tép không xanh chín được với TT :2cool_burn_joss_stick:

Từ lúc em xuống tàu đến giờ, 3 tuần dài lê thê:1cool_dribble:
Tình hình này thì lại niệm khẩu quyết tiếp thôi, Rái chịu lép gan con tép không xanh chín được với TT :2cool_burn_joss_stick:
Haizzz, Rái chưa lên thật à? Mình tưởng Rái đang lên NVL, nên mình nhường cơm sẻ áo tí?! Định thịnh vượng cùng nhau, mà đâm ra nhường sự giàu sang cho nhầm đối tượng.
Thui đi ngụ, tối lại đi làm. Khi nào Rái lên tàu, nhớ alu mình nhoé...giàu sang ko thể thiếu được bạn vàng!
:1cool_dribble::2cool_burn_joss_stick:

Haizzz, Rái chưa lên thật à? Mình tưởng Rái đang lên NVL, nên mình nhường cơm sẻ áo tí?! Định thịnh vượng cùng nhau, mà đâm ra nhường sự giàu sang cho nhầm đối tượng.
Thui đi ngụ, tối lại đi làm. Khi nào Rái lên tàu, nhớ alu mình nhoé...giàu sang ko thể thiếu được bạn vàng!
:1cool_dribble::2cool_burn_joss_stick:
Uhm, ngụ đi và mơ đẹp vào nhé anh :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back