Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
À, Rái nói chắc nịch như vậy thì thôi mình cũng ko dám mơ nữa. Hoa Hậu Bình Định bị tước vương miện, thì mình cũng nhả NVL.
Còn cặp Vịt Bầu với Vịt Còi, Rái thấy đẹp ko? Tụi này mới ở phần đầu cá... Rái lên bàn ăn cá cùng mình ko?
Dạo này không dịch code nên lạc hậu rồi anh.
WL em có sẵn, Enter thì chưa, đằng nào chà nhỡ tàu mà phải vội :1smiley_vn24:

Dạo này không dịch code nên lạc hậu rồi anh.
WL em có sẵn, Enter thì chưa, đằng nào chà nhỡ tàu mà phải vội :1smiley_vn24:
VCB, VIC. Nàng Ni lên 1k9 nhờ cặp Vịt này. Rái lên tàu thì vẫn ăn nhiều nhiều lắm.
Cơ bản, mình cũng muốn đi du lịch như Rái. Mình cũng muốn trải nghịm cảm giác 2 tuần lê thê ngao ru sơn thuỷ, xem vị nó ra nàm thao. Nên mình phải bán hoa hậu, lấy ít tiền trang trải...
:3D_29::3D_3::3D_25::3D_26:

VCB, VIC. Nàng Ni lên 1k9 nhờ cặp Vịt này. Rái lên tàu thì vẫn ăn nhiều nhiều lắm.
Cơ bản, mình cũng muốn đi du lịch như Rái. Mình cũng muốn trải nghịm cảm giác 2 tuần lê thê ngao ru sơn thuỷ, xem vị nó ra nàm thao. Nên mình phải bán hoa hậu, lấy ít tiền trang trải...
:3D_29::3D_3::3D_25::3D_26:
1 nửa sự thật là 3 xạo, lên 1k9 hay xuống 9 xị biết đã giàu anh ợ :3cool_embarrassed:
Vịt Chiên hay Vịt Bầu phải cỡ Dát đồ mới cưỡi nổi, Rái tuổi giề :4cool_oh:

Thứ sáu, không lên được hàng hot, vơ bèo gạt tép không ngờ hôm nay cũng mạnh. Không dám show nhưng hàng cơ bản yên tâm đóng gói đáy hòm ạ.
LDG sẽ rình để vào. @Chán ca ca lái bà dzà Thị Lở lên đỉnh 1k9 thì LDG cũng gấp đôi :1:.

Thứ sáu, không lên được hàng hot, vơ bèo gạt tép không ngờ hôm nay cũng mạnh. Không dám show nhưng hàng cơ bản yên tâm đóng gói đáy hòm ạ.
LDG sẽ rình để vào. @Chán ca ca lái bà dzà Thị Lở lên đỉnh 1k9 thì LDG cũng gấp đôi :1:.
Biết đâu lại đang sóng bèo với tép, lúc ấy thầy lại tặc lưỡi mình phục mình quá :19:

1 nửa sự thật là 3 xạo, lên 1k9 hay xuống 9 xị biết đã giàu anh ợ :3cool_embarrassed:
Vịt Chiên hay Vịt Bầu phải cỡ Dát đồ mới cưỡi nổi, Rái tuổi giề :4cool_oh:
1 nửa 3 xạo là sự thật, lên 1k9 là định mệnh, cũng như Đỗ Nam Trung thành Tổng Thống Mỹ năm 2024 vậy thôi.
Tui biết chứ tui không đoán.
Nói chắc nịch như vậy cho Rái đỡ sợ hãi mà all in. Chỉnh 1 vài phiên là Rái lộ nguyên hình nguyên kiện. Mà lúc đó thì tui đang lênh đênh ở một nơi tuyệt đẹp, nên ko thể ngắm Rái khoả Acc.
:3D_37:

Đó là bởi vì có em ở trên tàu :15:
Ốii zờii.. cả người anh đình đám này nữaa thì thôi rồi... Chấm hết nướcc... Đồ Sơn thẳng tiếnnn

Ps: Yêu anh chị quá.. cháu có sữa uống rồii

Status
Not open for further replies.
Back