Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đời người chỉ có số giờ ngủ nhất định. Thời còn trẻ có rất nhiều thứ hay ho thì lại ngủ mất. Lúc về già lực bất tòng tâm lại không ngủ được (vì tiêu hết thời trẻ rồi), thế có phải dở không anh :))))
Tốt nhất tuổi nào việc nấy thuận theo tự nhiên nhá :)))
Nửa ổ bánh mì là bánh mì
Nửa bí kíp chưa là bí kíp.
Để hôm nào Chị dzui dzui, mình hỏi thêm vụ ngủ nhé. Cụ tỉ là ngủ bao lâu, ngủ ở đâu...sẽ được giải đáp sau.

Trưa nay mình ngủ rồi, thì tối lên Night Club kiếm tiền bù lại, thầy Mó đi làm khum? Việc nhàn lắm, rót riệu, uốn éo tí, rồi đi ra trông xe, ghi vé. Cúi tháng lãnh lương! ;)

Nửa ổ bánh mì là bánh mì
Để hôm nào Chị dzui dzui, mình hỏi thêm vụ ngủ nhé. Cụ tỉ là ngủ bao lâu, ngủ ở đâu...sẽ được giải đáp sau.

Trưa nay mình ngủ rồi, thì tối lên Night Club kiếm tiền bù lại, thầy Mó đi làm khum? Việc nhàn lắm, rót riệu, uốn éo tí, rồi đi ra trông xe, ghi vé. Cúi tháng lãnh lương! ;)
Uống diệu thì được chứ rót diệu thì thôi ạ :)))

Uống diệu thì được chứ rót diệu thì thôi ạ :)))
Ún riệu thì phải trả tiền đới, có khi bằng cả cái bể thủy sinh lun ấy.
Nghề này, mình chỉ được ún khi khách ép, chứ khách ko ép thì ko được nhắp môi.
Thôi, để hum nào mình có dịp ra HN, mình mời Thầy Mó ăn tép cảnh, nhắm diệu, ngắm thủy sinh nhoé. Giừ mình chuẩn bị đi làm đây.

Thôi, để hum nào mình có dịp ra HN, mình mời Thầy Mó ăn tép cảnh, nhắm diệu, ngắm thủy sinh nhoé. Giừ mình chuẩn bị đi làm đây.
Được đấy :)))

Nửa ổ bánh mì là bánh mì

định luyện đến tuyệt phẩm của bí kíp à? các cao thủ quản trị KD học theo trườn pái nhật, hay hồng thất công....đều phải đi ăn mày, đánh giày....để đạt cảnh ngã...tâm vô tình ???

đúng là nhậu nó cũng có trend.....hôm rồi là nhậu cá huyết rồng, nay là nhậu tép thủy sinh??? hiiiiiiiiiiiiii

Khéo trần mất.
vụ vay 1.2ty usd của a bên mẽo có thể sắp được giải ngân rồi đúng ko chị.,mỹ cũng chơi cù nhầy thật.hỗ trợ mà cứ như ăn xin ấy.hồ sơ duyệt mãi ko xong.VRE ko thấy chạy chị nhỉ,yếu quá

VIC thế kia thì VHM P/E nhỏ hơn 6 có hấp dẫn ko ace? :21:
Khum hiểu lắm Chị đẹp ơi? VIC thì liên quan gì đến PE của VHM ạ?
Chị đẹp có thể giải ngố cho em zai thêm lần nữa được ko? :109:

Khum hiểu lắm Chị đẹp ơi? VIC thì liên quan gì đến PE của VHM ạ?
Chị đẹp có thể giải ngố cho em zai thêm lần nữa được ko? :109:
VHM bị downgrade vì lo ngại Vinfast đó em.
VIC tăng có nghĩa là kỳ vọng Vinfast sáng thì VHM sẽ được đánh giá lại công bằng hơn.

Status
Not open for further replies.
Back