Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
VHM bị downgrade vì lo ngại Vinfast đó em.
VIC tăng có nghĩa là kỳ vọng Vinfast sáng thì VHM sẽ được đánh giá lại công bằng hơn.
Dạ, thk Chị đẹp. Hôm trước e cũng nghe bảo, Vinfast nó mà mò đến được điểm hoà vốn, thì Vinhome sẽ toả sáng. Lí do, Vinhome ko còn phải còng lưng ra gánh dòng tiền cho Vinfast nữa.
Nếu đúng thế, thì a V cũng ko phải Đậu Vừa Rang. Style đi ngược thiên hạ, đi riêng mình ên, tái hiện lần nữa Chị nhỉ?!

Dạ, thk Chị đẹp. Hôm trước e cũng nghe bảo, Vinfast nó mà mò đến được điểm hoà vốn, thì Vinhome sẽ toả sáng. Lí do, Vinhome ko còn phải còng lưng ra gánh dòng tiền cho Vinfast nữa.
Nếu đúng thế, thì a V cũng ko phải Đậu Vừa Rang. Style đi ngược thiên hạ, đi riêng mình ên, tái hiện lần nữa Chị nhỉ?!
Vinhome hiện cũng chưa gánh gì cho Vinfast, chỉ là bà con lo sợ vu vơ vậy thôi.

Em không ở Bình Định anh ợ :2cool_after_boom:
Rái lại dính chiu trò PR rùi.
Người ta đang đánh lạc hướng dư luận. Chỉa mũi rìu vào cái chỗ phía sau người đẹp cơ. Để í chi mấy câu từ...trên páo!
Hay mình đổi lại content:
Ngoài kia có Kịt và Nhi
Trên này có Rái và Ni
ahihi

VHM bị downgrade vì lo ngại Vinfast đó em.
VIC tăng có nghĩa là kỳ vọng Vinfast sáng thì VHM sẽ được đánh giá lại công bằng hơn.
Dạ.. được trở về đúng bản chất là Công ty BĐS :)) chứ trc bị chê quá trờii.. lúc thì bảo bên thiết bị y tế, lúc thì công ty du lịch, lúc thì cty than ....

hqua Em nhập 5.6 nay đuổi thêm ít 5.8 chị ạ. Yêu chị quá :3

Thế định giá công bằng, VHM khoảng bao nhiêu là hợp lý ạ? RNAV của em nó, tính đên Q2/23 là khoảng bao nhiêu ạ?
VHM thì ko tính được.
Tuy nhiên, cách đây mấy năm lãnh đạo VHM công bố GDV lúc đó của VHM khoảng 100 tỷ đô
LNST/DT của VHM 2 năm nay vào 45%, mình thận trọng lấy 40% thì LNST của cái mớ 100 tỷ đó cũng cỡ 40 tỷ, gấp khoảng 3.5 đến 4 lần vốn hóa hiện nay.

VHM thì ko tính được.
Tuy nhiên, cách đây mấy năm lãnh đạo VHM công bố GDV lúc đó của VHM khoảng 100 tỷ đô
LNST/DT của VHM 2 năm nay vào 45%, mình thận trọng lấy 40% thì LNST của cái mớ 100 tỷ đó cũng cỡ 40 tỷ, gấp khoảng 3.5 đến 4 lần vốn hóa hiện nay.
Chuyên gia hàng nóng đây rồi! Cho xin một con đi chị gái!:1::1::1:

VHM thì ko tính được.
Úi giùi ui, tính ra bèo bèo cuôn VHM cũng tầm 240 là giẻ roách.
62 vẫn còn rẽ chán, nhà đầu tư nào mà ko có VHM thì đúng nà một sự tiếc nuối... quá ư là nuối tiếc.
:1178:

VHM lên 250k,VIC 180k.VRE 90k thì cổ đông nhà a VƯỢNG ko biết để đâu hết tiền.em đang mơ ạ
VIC lên trên 1 triệu lận, xưa 2 chị em mình tính toán và đấu tố cả rồi. Vượng ca ko có quan tâm đến tiền, ra đường thậm chí còn ko có tiền để trong túi cơ, muốn mua món j thì phải mượn tiền của tài xế.
Mơ hay Thực, thì tương lai sẽ biết, nhưng hiện tại, giá rẻ bèo, mà ko mua lại là một sự nuối tiêc...nha Thầy!
ahaha

Status
Not open for further replies.
Back