Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chắc cũng chỉ TP hạng A thôi. Chứ E thì chẳng NH nào dám :)))
https://cafef.vn/nhnn-chinh-thuc-ch...hach-hang-gap-kho-khan-188230424103929947.chn
Thầy có time thì đọc lại mấy bài Chị mình idol viết bên f319 về TP nhà Nova nhé. Chị tính rất chuẩn, và tin ra vụ cover lại TP y bài Chị đoán. Có chăng, chị tính quá chuẩn, nên Lái nó ghét, nó dìm Chị thôi. Kiể như ngày xưa, Dương Tu bị Tào Tháo chảm, vì tội đoán trước ý đồ. Còn Tư Mã chỉ ngồi thả cần câu và phán: Người quá thông minh thì ko sống thọ!
@TuanMinh ăn lai xong vứt dép lại rồi :)))
Ủa ổng vứt BCG à? Con này PB = 0.3, rẻ dã man mà ổng ăn mỏng dữ?
Nhưng ko sao, có ăn là ổng sẽ năng quay lại và lướt tiếp. Mỗi lần lại show cho 3 người nữa thấy cảnh: Đánh chứng hứng tiền... thế là ok rồi!

Trước giờ nói về trứng em có trêu đâu, thật không mà. :10:
Lượt lại các còm thì lọc được NVL với TIP, để ngắm nghía chút rồi enter.
Thanh củi anh nhé :113:!
Uki, trụ chùa NVL giúp tớ 1 đoạn, phố bên kia ý chí lung lay quá, phải động viên và phân tích liên tục.
Khổ là họ cứ đọc chính sách mà đánh xanh đỏ theo phiên, nên rối như canh hẹ. Tớ chỉnh đốn đội hình, quán triệt chỉ mua giá đỏ và xanh lơ nhé Rái.
Thank lửa!

Uki, trụ chùa NVL giúp tớ 1 đoạn, phố bên kia ý chí lung lay quá, phải động viên và phân tích liên tục.
Khổ là họ cứ đọc chính sách mà đánh xanh đỏ theo phiên, nên rối như canh hẹ. Tớ chỉnh đốn đội hình, quán triệt chỉ mua giá đỏ và xanh lơ nhé Rái.
Thank lửa!
Nếu tính luôn lần này, với em là quá 3 tam bận rồi đấy anh.
Nhịp 1 : 21-25.
Nhịp 2 : 12-15
Nhịp 3 : ...
Cảm nhận của em là bây giờ chưa nên động thủ :1:

Nếu tính luôn lần này, với em là quá 3 tam bận rồi đấy anh.
Nhịp 1 : 21-25.
Nhịp 2 : 12-15
Nhịp 3 : ...
Cảm nhận của em là bây giờ chưa nên động thủ :1:
Nhịp mấy nào có quan trọng đâu? Rái mang thành quả này, giới thiệu 3vị khách book grab nhé, giới thiệu thôi chứ đừng khuyến nghị mua/bán gì.
Thks Rái!

Nhịp mấy nào có quan trọng đâu? Rái mang thành quả này, giới thiệu 3vị khách book grab nhé, giới thiệu thôi chứ đừng khuyến nghị mua/bán gì.
Thks Rái!
Nhắc để thấy em có chút duyên với bác Nhơn.
Sài Gòn vào cao điểm nắng nóng, nên nghỉ Grab thôi, tiền phu không đủ bù tiền thuốc.
Rộng ra thì, đứng ngoài từ 104x dạo tết Nguyên đán cho đến giờ mới là thượng sách.
Thanh khoản co lại, là lúc nâng cảnh giới lên, sắp có kịch vui rồi :1:

Nhắc để thấy em có chút duyên với bác Nhơn.
Sài Gòn vào cao điểm nắng nóng, nên nghỉ Grab thôi, tiền phu không đủ bù tiền thuốc.
Rộng ra thì, đứng ngoài từ 104x dạo tết Nguyên đán cho đến giờ mới là thượng sách.
Thanh khoản co lại, là lúc nâng cảnh giới lên, sắp có kịch vui rồi :1:
Cái j qa rùi, nhìn lại để tách phân thì nó luôn dễ, khó là khó lúc minh hành động thôi Rái.
Ví dụ: khúc đầu, mình cũng theo ông VinaCap đánh mid & pen, lao vô PVS với LCG. Ăn được tí tẹo thì lại out ra. Ghét quá bỏ về BCs chơi... thì lại là lúc bọn Mid & Pen nó phi, kiểu như Tổ nghề nhập Vina vậy đó. Một loạt kèo ngon mình đều lỡ đò: CTD, GIL, HAX, LSS...nó làm mình ngơ ngác.
Kịch j cũng được miễn là đừng kịch trần vội là được, chờ mình thêm tí...Rái nhé!

Thầy có time thì đọc lại mấy bài Chị mình idol viết bên f319 về TP nhà Nova nhé. Chị tính rất chuẩn, và tin ra vụ cover lại TP y bài Chị đoán. Có chăng, chị tính quá chuẩn, nên Lái nó ghét, nó dìm Chị thôi. Kiể như ngày xưa, Dương Tu bị Tào Tháo chảm, vì tội đoán trước ý đồ. Còn Tư Mã chỉ ngồi thả cần câu và phán: Người quá thông minh thì ko sống thọ!

Ủa ổng vứt BCG à? Con này PB = 0.3, rẻ dã man mà ổng ăn mỏng dữ?
Nhưng ko sao, có ăn là ổng sẽ năng quay lại và lướt tiếp. Mỗi lần lại show cho 3 người nữa thấy cảnh: Đánh chứng hứng tiền... thế là ok rồi!
=))) anh soi em làm chi, tiền e bên coin chủ yếu mà, bên này rau dưa thui.

=))) anh soi em làm chi, tiền e bên coin chủ yếu mà, bên này rau dưa thui.
Bệnh nghề nghiệp thui sp, hok có j đâu.
Sp chiến NFT Mr. Trum à? Cứ con nào ra cũng hót hòn họt, kiếm tiền dễ như rút ATM ấy nhỉ sp? Đn chăn trâu, lãi phọt phẹt, nhìn tem NFT show hàng mà chỉ biết chẹp chẹp...kkk

Múc húc xúc anh ơi :v, xúc mỏi sắp gãy tay rùi a
Tương kế tịu kế, địch trong tối, ta ngoài sáng.
BDS bi giờ chỉ còn trông mong Chị mình idol dẫn tem, mà tem của Chị thì lại quá nhỏ, ko thể lèo lái con thuyền VHM đi theo hướng gió được, nên toàn phải ngồi hóng gió hơi lâu...kkk
Ps: À quên, nếu mình soi đúng, thì LFI còn phải xử lý mớ kẹp DIG với CEO. Nên đệ tử A7 có nói vòng vo tam quốc j chăng nữa, thì cặp cổ phíu này phải tìm lại đỉnh cao danh vọng... A7 mới dám tái hiện để tranh hùng. Kẻ kéo trần mà lệ đổ trong tim... :21:

Last edited:
Tương kế tịu kế, địch trong tối, ta ngoài sáng.
BDS bi giờ chỉ còn trông mong Chị mình idol dẫn tem, mà tem của Chị thì lại quá nhỏ, ko thể lèo lái con thuyền VHM đi theo hướng gió được, nên toàn phải ngồi hóng gió hơi lâu...kkk
Ps: À quên, nếu mình soi đúng, thì LFI còn phải xử lý mớ kẹp DIG với CEO. Nên đệ tử A7 có nói vòng vo tam quốc j chăng nữa, thì cặp cổ phíu này phải tìm lại đỉnh cao danh vọng... A7 mới dám tái hiện để tranh hùng. Kẻ kéo trần mà lệ đổ trong tim... :21:
Mua của người chán, bán cho người cần. Giờ bà con đang chán, margin ế xưng chả ai rờ tới thì múc như anh đại gia dầu mỏ là chuẩn cơm mẹ nấu rồi :15:

Mua của người chán, bán cho người cần. Giờ bà con đang chán, margin ế xưng chả ai rờ tới thì múc như anh đại gia dầu mỏ là chuẩn cơm mẹ nấu rồi :15:
Dạ anh, cơm ai nhà ấy nấu ạ, em khoái Thầy Mó, nên đoạn này em swing thôi. Bao giờ vào sóng Fomo thì em lại chuyển sang mua tím và bán xanh lơ.
:15:

Status
Not open for further replies.
Back