Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Bệnh nghề nghiệp thui sp, hok có j đâu.
Sp chiến NFT Mr. Trum à? Cứ con nào ra cũng hót hòn họt, kiếm tiền dễ như rút ATM ấy nhỉ sp? Đn chăn trâu, lãi phọt phẹt, nhìn tem NFT show hàng mà chỉ biết chẹp chẹp...kkk
NFT đợt năm ngoái ngon hơn, giờ thì thanh khoản với tiền cũng ít đi dần rồi, hiện anh em đang chơi memecoin bên arb là chính.

Cái j qa rùi, nhìn lại để tách phân thì nó luôn dễ, khó là khó lúc minh hành động thôi Rái.
Ví dụ: khúc đầu, mình cũng theo ông VinaCap đánh mid & pen, lao vô PVS với LCG. Ăn được tí tẹo thì lại out ra. Ghét quá bỏ về BCs chơi... thì lại là lúc bọn Mid & Pen nó phi, kiểu như Tổ nghề nhập Vina vậy đó. Một loạt kèo ngon mình đều lỡ đò: CTD, GIL, HAX, LSS...nó làm mình ngơ ngác.
Kịch j cũng được miễn là đừng kịch trần vội là được, chờ mình thêm tí...Rái nhé!
Cứ đếm mã xanh tím rồi tiếc là bệnh chung rồi hay sao ấy :1:
Quay lại case bác Nhơn, clear mấy trăm triệu cổ vùng 14-15 này cũng không dễ.
Kiên nhẫn thì em có, anh khỏi lo.

Đội khởi nghĩa mà lại toàn canh rình giá đỏ thế mới đệu :19: Bà con mót tiền sợ tháng 5 đi du lịch sớm cứ bán thoải mái, rẻ sẽ có người cầm hộ :19:
Bà con nhỏ lẻ không có bao nhiêu cổ để bán đâu Mod.
Nhưng quan trọng là thời gian tới cũng chẳng dư giả gì mà fomo.
Muốn lên, thì phải rũ, xưa nay luôn thế.

Đội khởi nghĩa mà lại toàn canh rình giá đỏ thế mới đệu :19: Bà con mót tiền sợ tháng 5 đi du lịch sớm cứ bán thoải mái, rẻ sẽ có người cầm hộ :19:
Sao TT lại chỉnh nhỉ ??
Hiệu ứng bán trước để chờ người khác bán lấy tiền đi du lịt 30.4 chăng ?? Nếu thế thì thật là hề hước ạ :106:

Sao TT lại chỉnh nhỉ ??
Hiệu ứng bán trước để chờ người khác bán lấy tiền đi du lịt 30.4 chăng ?? Nếu thế thì thật là hề hước ạ :106:
Triệu người tham gia TT thì sẽ có cả triệu lý do nên kệ họ thôi, họ mua mua bán bán cho có thanh khoản cũng tốt mà. Thấy đôi dép nào tốt bị quăng ra thì nhặt :10:

Sao TT lại chỉnh nhỉ ??
Sau một đợt tăng mạnh, một đợt giảm mạnh thì tt cần một đoạn tích lũy động năng mới, đó cũng là điều bth mà anh. Đoạn tích lũy trước đó còn kéo dài 6 năm, k đi đâu mà thong thả

Triệu người tham gia TT thì sẽ có cả triệu lý do nên kệ họ thôi, họ mua mua bán bán cho có thanh khoản cũng tốt mà. Thấy đôi dép nào tốt bị quăng ra thì nhặt :10:
Em nghe đồn sắp tới trảm 1 vài Bank như SHB, Exim... mấy cái vụ chuyên gài hợp đồng khách hàng xong mất tiền vào trái phiếu,bảo hiểm.. đó a

@hipp Thầy hốt được ít PDR hỗ trợ A7 idol chưa nhỉ? Lìu ăn nhìu khum? 50 tỉ dẫu ko lái được PDR, nhưng vẫn có thể giúp hội đầu têu có cái nìm tin vào ai đó nhẩy?
em có rồi đại ca ơi cũng đu đủ rồii chờ gió đônggg .. hqua họp giao ban lâu quá.. say vắt lưỡii

Hỳ hỳ, big3 chưa đủ, h thêm mắm gà. Sắp tới chắc ko còn thấy 10xx nữa
800 otw:101:
Nhang to và thơm phức, củm ơn Giáo Chủ đã cắm nhang nhé. Nhìn qua Chị Na và Anh John, thì rõ ràng khả năng này cũng lớn đấy, lại thêm tâm lý nghỉ Lễ cầm tiền...Phải bật mode an toàn trước, lỡ đại dịch cúm gia cầm nó lan rộng ra toàn cầu thì sao??? kkk

Status
Not open for further replies.
Back